Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | Kính gửi: Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2
Sau khi kiểm tra, nghiên cứu E-HSMT gói thầu: Làm giá kê xuồng của đơn vị. Không thấy flie đính kèm thiết kế. Vì vậy kính đề nghị Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2, gửi hồ sơ thiết kế cho công ty chúng tôi bóc tách khối lượng vật tư, nhân công để hoàn thiện báo giá dự thầu. Chúng tôi xin chân thành cảm ơn./. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | Lam ro E-HSMT.pdf |
| Nội dung trả lời | Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2 xin gửi kèm theo file đính kém bản vẽ giá kê xuồng Metal Shark và giá kê xuồng MS50S |
| File đính kèm nội dung trả lời | Untitled 4.pdf |
| Ngày trả lời | 10:52 11/09/2021 |
| Nội dung cần làm rõ | KÍnh gửi: Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2
Chúng tôi kính đề nghị Bên mời thàu bổ sung bản vẽ Giá kê xuồng Metal Shark và Giá kê xuồng MS50S vào E-HSMT. Đây là tài liệu làm cơ sở để các nhà thầu tính toán chi phí sản xuất và phải minh bạch trong HSMT. Trân trọng! |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2 xin gửi đến quý Công ty bản vẽ Giá kê xuồng Metal Shark và giá kê xuồng MS50S theo file đính kèm. |
| File đính kèm nội dung trả lời | Untitled 4.pdf |
| Ngày trả lời | 09:48 09/09/2021 |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Giá kê xuồng Metal Shark | 2 | Bộ | Chất liệu: Thép không gỉ Mẫu theo bản vẽ kèm theo Sản xuất: Năm 2021 | |
| 2 | Giá kê xuồng MS50S | 1 | Bộ | Chất liệu: Thép không gỉ Mẫu theo bản vẽ kèm theo Sản xuất: Năm 2021 |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Giá kê xuồng Metal Shark | 2 | Bộ | Chất liệu: Thép không gỉ Mẫu theo bản vẽ kèm theo Sản xuất: Năm 2021 | |
| 2 | Giá kê xuồng MS50S | 1 | Bộ | Chất liệu: Thép không gỉ Mẫu theo bản vẽ kèm theo Sản xuất: Năm 2021 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Giá kê xuồng Metal Shark | 2 | Bộ | Chất liệu: Thép không gỉ Mẫu theo bản vẽ kèm theo Sản xuất: Năm 2021 | ||
| 2 | Giá kê xuồng MS50S | 1 | Bộ | Chất liệu: Thép không gỉ Mẫu theo bản vẽ kèm theo Sản xuất: Năm 2021 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu được yêu, hãy yêu và tỏ ra đáng yêu. "
Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 2 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.