Thông báo mời thầu

Lắp đặt hệ thống camera giám sát

    Đang xem  
Tìm thấy: 16:40 29/06/2018

Chú ý: (Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 15:29 Ngày 11/07/2018)

Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 09:00 ngày 23/07/2018 đến 14:00 ngày 27/07/2018
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 09:15 ngày 23/07/2018 đến 14:15 ngày 27/07/2018

Lý do lùi thời hạn:
Bên mời thầu muốn nhiều nhà thầu tham gia dự thầu.

Chú ý: (Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 14:46 Ngày 11/07/2018)

Gia hạn thời điểm phát hành Hồ sơ yêu cầu từ 9 giờ 00 phút ngày 12/07/2018 thành 9 giờ 00 phút ngày 9 giờ 00 phút ngày 17/07/2018.

Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị và sửa chữa nhỏ năm 2018
Gói thầu
Lắp đặt hệ thống camera giám sát
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 27/07/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

Lắp đặt hệ thống camera giám sát

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSYC từ
09:00 12/07/2018
đến
14:00 27/07/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
300.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
14:15 27/07/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Số tiền
5.000.000 VND
Bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐÀO TẠO XÂY DỰNG PHƯƠNG NAM như sau:

  • Có quan hệ với 199 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,82 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,63%, Xây lắp 57,02%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 10,09%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 893.090.811.664 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 854.953.542.102 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Lắp đặt hệ thống camera giám sát". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Lắp đặt hệ thống camera giám sát" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 542

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây