Thông báo mời thầu

Lắp đặt hệ thống camera tại Học viện Tư pháp

Tìm thấy: 18:24 25/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án: Lắp đặt hệ thống camera điểm danh tự động Học viện Tư pháp
Tên gói thầu
Lắp đặt hệ thống camera tại Học viện Tư pháp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án: Lắp đặt hệ thống camera điểm danh tự động Học viện Tư pháp
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2686/QĐ-HVTP
Ngày phê duyệt
25/11/2025 17:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Tư pháp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:08 25/11/2025
đến
09:00 04/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
77.361.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bảy triệu ba trăm sáu mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2025 (03/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN BƯU ĐIỆN Tư vấn lập thiết kế Số 21, ngõ 92 phố Nguyễn Sơn - - Phường Bồ Đề - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số nhà 5, ngõ 111/11 đường Thụy Phương - - Phường Đông Ngạc - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TSCC Tư vấn lập E-HSMT Số 5B, ngách 49/16 phố Trần Cung, Tổ 21 - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Ba Đình thảnh phố Hà Nội - - Phường Ba Đình - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TSCC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5B, ngách 49/16 phố Trần Cung, Tổ 21 - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Ba Đình thảnh phố Hà Nội - - Phường Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
CƠ SỞ HÀ NỘI
Theo quy định tại Chương V
2
Camera mạng quay quét zoom
40
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội.
40
60
3
Thiết bị phân tích, xử lý nhận diện khuôn mặt và điểm danh tự động
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội.
40
60
4
Server ghi hình và quản lý camera
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội.
40
60
5
Thiết bị kết nối lưu trữ camera
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội.
40
60
6
Ổ cứng 12TB
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội.
40
60
7
Bộ máy tính khai thác tại Phòng trung tâm (cho 2 tính năng: báo cáo điểm danh và quan sát camera)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội.
40
60
8
Màn hình Tivi tại trung tâm, hiển thị camera
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
9
Màn hình 24 inch Full HD
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
10
Switch trung tâm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
11
Module quang Extreme 10Gb SFP+
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
12
Bộ chuyển mạch PoE+ 12 cổng
9
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
13
Phần mềm xem và ghi hình camera mạng, kết hợp nhận diện khuôn mặt, điểm danh tự động các lớp học, có chứng nhận bản quyền tác giả (cài đặt trên các máy phân tích và máy ghi hình)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
14
Bộ lưu điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
15
Cáp mạng CAT6
3660
m
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
16
Dây nguồn 2 x 1,5 mm
800
m
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
17
Cáp sợi quang 4 core
200
m
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
18
Ghen tròn cứng bảo vệ dây Ø20
2044
m
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
19
Máng gen luồn dây điện SP 60x40 mm - GA60/02
400
m
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
20
Tủ Kỹ thuật tầng
9
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
21
Tủ rack 19U tại trung tâm, bao gồm phụ kiện: Kích thước (mm): H750 × W600 × D800
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
22
Vật tư phụ: Jac mạng, cút, góc, càng cua, băng keo, vít nở,…..
1
Theo quy định tại Chương V
Số 9 phố Trần Vĩ, phường Phú Diễn, Tp. Hà Nội
40
60
23
CƠ SỞ HỒ CHÍ MINH
Theo quy định tại Chương V
24
Camera mạng quay quét zoom
26
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
25
Thiết bị phân tích, xử lý nhận diện khuôn mặt và điểm danh tự động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
26
Server ghi hình và quản lý camera
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
27
Thiết bị kết nối lưu trữ camera
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
28
Ổ cứng 12TB
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
29
Bộ máy tính khai thác tại Phòng trung tâm ( cho 2 tính năng: báo cáo điểm danh và quan sát camera)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
30
Màn hình Tivi tại trung tâm, hiển thị camera
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
31
Màn hình 24 inch Full HD
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
32
Switch trung tâm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
33
Bộ chuyển mạch PoE+ 12 cổng
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
34
Swith nhánh đặt tại hành lang các phòng học
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
35
Phần mềm xem và ghi hình camera mạng, kết hợp nhận diện khuôn mặt, điểm danh tự động các lớp học, có chứng nhận bản quyền tác giả (cài đặt trên các máy phân tích và máy ghi hình)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
36
Bộ lưu điện
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
37
Cáp mạng CAT6
2135
m
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
38
Dây nguồn 2 x 1,5 mm
600
m
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
39
Ghen tròn cứng bảo vệ dây Ø20
1450
m
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
40
Máng gen luồn dây điện SP 60x40 mm - GA60/02
300
m
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
41
Tủ Kỹ thuật tầng
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
42
Tủ rack 15U tại trung tâm, bao gồm phụ kiện: Kích thước (mm): H750 × W600 × D800
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60
43
Vật tư phụ: Jac mạng, cút, góc, càng cua, băng keo, vít nở,…..
1
Theo quy định tại Chương V
Số 821 Kha Vạn Cân, khu phố 56, phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
40
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Lắp đặt hệ thống camera tại Học viện Tư pháp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Lắp đặt hệ thống camera tại Học viện Tư pháp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây