Thông báo mời thầu

Máy kiểm tra độ bền đứt (Máy Tensile)

    Đang xem      
Tìm thấy: 08:13 14/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Máy kiểm tra độ bền đứt (Máy Tensile)
Tên gói thầu
Máy kiểm tra độ bền đứt (Máy Tensile)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Máy kiểm tra độ bền đứt (Máy Tensile)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chủ sở hữu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Hòa, Tỉnh Tây Ninh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
14/08/2026 08:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHIỆP - IN - BAO BÌ LIKSIN - TNHH MỘT THÀNH VIÊN

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 20/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 21/08/2026
Giá trần
729.583.000 VND
Bước giá
1.500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Máy kiểm tra độ bền đứt (Máy Tensile)
TESTOMETRIC
TESTOMETRIC
Anh-UK
2026-2027
1
cái
I. Tiêu chuẩn kỹ thuật 1. Ứng dụng: Đo độ bền đứt, độ đâm thủng, độ giãn dài, độ bám dính lớp ghép cho các loại màng nhựa BOPA, BOPP, PET, LLDPE…, màng ghép 2. Kiểu máy: dạng cột 3. Đơn vị đo: N, kgf, Lbf 4. Tốc độ kéo: 0.00001 tới 2,500 mm/phút (Độ phân giải 5 số lẻ. Do đó máy đo được mẫu có độ bền đứt nhỏ và chính xác) 5. Độ chính xác tốc độ: ± 0.1% 6. Độ chính xác load cell: ± 0.5 % 7. Độ phân giải điều khiển: 0.000001mm 8. Throat depth (force axis to column): 108mm 9. Hành trình kéo: 990 mm 10. Chiều cao trụ kéo: 1,160 mm 11. Độ cứng khung (Frame stiffness): 8 kN/mm 12. Kết nối: Cổng USB hoặc Ethernet hoặc RS232 13. Ngàm kẹp mẫu: Bằng khí nén, loại phù hợp cho kẹp mẫu 1 inch 14. Công tắc khóa ngàm kẹp: Bàn đạp khí nén 15. Điều khiển: - Bằng phần mềm chuyên dụng và chuyên nghiệp chạy trên hệ điều hành Win 10 bản quyền. - Dùng để đo lực kéo, nén, hành trình kéo và tính toán - Hiển thị đồ thị: Thời gian, Lực căng/ hoặc nén, chiều dài kéo giãn, % giãn dài, ứng suất, module đàn hồi theo chuẩn ASTM ứng dụng cho màng film và giấy sử dụng cho bao bì - Xuất file Exel, pdf,... 16. Tốc độ thu thập số liệu (độ phân giải vị trí): 500Hz 17. Chức năng tự hiệu chuẩn: Tự hiệu chuẩn về Zero 18. Tự động chọn thang đo: Nhận biết load cell khi lắp loadcell 19. Servo điều khiển AC + brushless: ≥23-bit 20. Bảo vệ Load Cell: Có bộ bảo vệ load cell khi quá tải 21. Bộ bảo vệ quá tải, quá hành trình: có 22. An toàn vận hành: Có chức năng dừng khẩn cấp khi bị sự cố 23. Kết nối bảo trì, nâng cấp, cập nhật phần mềm: Có RCE-26 (opt) => Hỗ trợ online + update Bất cứ lúc nào máy bị lỗi thì Liksin cho NCC thông tin để kỹ thuật sẽ kết nối trực tiếp với Hãng để xử lý khi máy có sự cố. Ngoài ra khi hãng nâng cấp phần mềm thì hãng sẽ kết nối với Liksin để nâng cấp. Thời gian bảo hành của phần kết nối này không thời hạn. Hết thời gian bảo hành máy, Kỹ thuật NCC đến Liksin để bảo trì, chi phí đi lại không tính tiền, chỉ tính tiền thay linh kiện. 24. Kiểm tra đo đâm thủng: Có bộ khuôn PR15 theo tiêu chuẩn ASTM F1306. Bao gồm load cell 50N 25. Nguồn điện: 220V, 50-60Hz II. Tiêu chuẩn nghiệm thu 1. Ngoại quan: Máy mới 100% sản xuất từ 2026, nguyên vẹn, không nứt vỡ, không trầy xước. 2. Về model: Giao đúng model máy và các model phụ kiện kèm theo 3. Về số lượng: Giao đủ số lượng máy, các phụ kiện, giấy kiểm định hoặc hiệu chuẩn đạt yêu cầu từ bên thứ ba độc lập. Cung cấp CQ, CO 4. Về lắp đặt, vận hành: Đảm bảo lắp đặt vận hành cho đến khi máy hoạt động hoàn chỉnh và thực hiện các bài kiểm tra chất lượng 5. Đào tạo chuyển giao công nghệ: Đào tạo vận hành máy, các chức năng phần mềm, hướng dẫn đọc kết quả đo, hướng dẫn bảo trì bảo dưỡng 6. Test cổng RS232 hoặc USB: Có tín hiệu nhận được trên PC bên ngoài kết nối với thiết bị hoặc PC của thiết bị qua cổng RS232/ USB/LAN. So sánh giá trị nhận được và giá trị hiển thị của phần mềm thiết bị 7. Về kiểm tra chất lượng: 7.1. Bonding Strength (Độ bám dính lớp ghép) theo ASTM D903-98 - Không bị tuột mẫu khi đo đối với mẫu có độ dày từ 12 micron trở lên - Vẽ biểu đồ lực theo thời gian hoặc theo quãng đường kéo - Lưu và xuất file 7.2. Tensile Strength + Elongation at Break (Kéo dãn) theo ASTM D882 - Không bị tuột mẫu khi đo đối với mẫu có độ dày từ 12 micron trở lên - Vẽ biểu đồ lực thời gian hoặc theo quãng đường kéo. Stress theo Strain - Gauge length: 50 mm - Elongation at Break = 1,600% - Lưu và xuất file 7.3. Puncture (đâm thủng) theo ASTM F1306 - 98 - Không bị tuột mẫu khi đo đối với mẫu có độ dày từ 12 micron trở lên - Vẽ biểu đồ lực theo thời gian hoặc theo quãng đường nén - Lưu và xuất file 8. Kiểm tra Sai số load cell (hiệu chuẩn sai số load cell): ± 0.5% (Được thực hiện bởi đơn vị hiệu chuẩn thứ ba độc lập)
Chi nhánh Tổng công ty Liksin -Xí nghiệp Bao bì Liksin, lô 20-22, Đường số 1, KCN Tân Đức, Xã Đức Hòa, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Máy kiểm tra độ bền đứt (Máy Tensile)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Máy kiểm tra độ bền đứt (Máy Tensile)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây