Thông báo mời thầu

MS-01: Mua sắm vật tư, phụ tùng, dầu

Tìm thấy: 16:42 12/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư, phụ tùng, săm lốp, bình điện, dầu, mỡ bảo đảm cho bảo dưỡng, sửa chữa, đồng bộ bộ cầu phao PMP số 2 của Phòng Kỹ thuật năm 2023
Tên gói thầu
MS-01: Mua sắm vật tư, phụ tùng, dầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 19/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
680/QĐ-LĐ
Ngày phê duyệt
08/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Lữ Đoàn 239/Binh chủng Công binh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:40 12/06/2023
đến
17:00 19/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 19/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2023 (17/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Dây cu roa 35
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
2
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Dây cu roa 37
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
3
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Dây cu roa 39
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
4
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Dây máy phát FM34
76
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
5
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Cút nước 60
70
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
6
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Cút nước 42
87
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
7
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Cút nước 16
36
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
8
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Cút nước 12
123
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
9
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Cút đường dầu 16
56
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
10
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Đai 70mm
76
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
11
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Phớt đầu trục 114-116-15
23
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
12
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Phớt bơm nước
22
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
13
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Xúc rửa, thông hàn két làm mát
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
14
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Đệm nắp máy
25
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
15
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Đệm cát te
16
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
16
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Đệm hộp số
26
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
17
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Lõi lọc dầu nhờn tinh
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
18
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Lõi lọc gió
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
19
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Bơm thấp áp + tay bơm
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
20
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Tuy ô dầu 10x3100
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
21
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Tuy ô dầu 10x1200
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
22
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Ống mềm dẫn dầu về
76
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
23
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Củ gạt mưa Kpaz
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
24
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Cần + chổi gạt mưa
76
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
25
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Khoá hơi gạt mưa
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
26
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Còi hơi
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
27
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Bơm trợ lực lái
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
28
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Phớt xi lanh trợ lực lái
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
29
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Xi lanh trợ lực lái
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
30
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Ty thước lái
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
31
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Van chia dầu trợ lực lái
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
32
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Càng cua ly hợp
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
33
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Bàn ép ly hợp cả bộ
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
34
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Trợ lực côn trên
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
35
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Tổng phanh
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
36
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Bộ gioăng đệm tổng phanh
16
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
37
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Guốc phanh trước
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
38
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Má phanh trước
28
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
39
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Guốc phanh sau
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
40
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Má phanh sau
26
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
41
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Máy phát
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
42
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Lõi máy khởi động
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
43
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Máy khởi động
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
44
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Bộ chổi than máy khởi động
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
45
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Còi điện
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
46
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Công tắc cắt mát
19
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
47
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Tiết chế PP127
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
48
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Đồng hồ nhiệt độ nước
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
49
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Đồng hồ điện
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90
50
Phụ tùng Xe Kpaz 255b-Đồng hồ km
19
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 239 – Hồng Vân – Thường Tín – Hà Nội
30
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "MS-01: Mua sắm vật tư, phụ tùng, dầu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "MS-01: Mua sắm vật tư, phụ tùng, dầu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây