Thông báo mời thầu

MS-02: Mua sắm vật tư, phụ tùng, mỡ

Tìm thấy: 17:09 12/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư, phụ tùng, săm lốp, bình điện, dầu, mỡ bảo đảm cho bảo dưỡng, sửa chữa, đồng bộ bộ cầu phao PMP số 2 của Phòng Kỹ thuật năm 2023
Tên gói thầu
MS-02: Mua sắm vật tư, phụ tùng, mỡ
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:10 19/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
681/QĐ-LĐ
Ngày phê duyệt
08/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Lữ Đoàn 239/Binh chủng Công binh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:02 12/06/2023
đến
17:10 19/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:10 19/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2023 (17/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Xe ZIL-131 Đèn xi nhan trước
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
2
Xe ZIL-131 Đèn con tai xe
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
3
Xe ZIL-131 Cụm đèn hậu
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
4
Xe ZIL-131 Chụp phản quang
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
5
Xe ZIL-131 Tuy ô đường hơi bát phanh trước
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
6
Xe ZIL-131 Tuy ô đường hơi bát phanh sau
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
7
Xe ZIL-131 Gương chiếu hậu
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
8
Xe ZIL-131 Vòng bi cầu trục đứng
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
9
Xe ZIL-131 Bánh răng vành chậu + quả dứa
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
10
Xe ZIL-131 Đệm phớp cát đăng
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
11
Xe ZIL-131 Bộ gioăng đệm tổng phanh
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
12
Xe ZIL-131 Phớt đầu trục (cao su cốt thép)
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
13
Xe ZIL-131 Bầu phanh sau
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
14
Xe ZIL-131 Bầu phanh trước
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
15
Xe ZIL-131 Bàn ép ly hợp cả bộ
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
16
Xe ZIL-131 Còi hơi
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
17
Xe ZIL-131 Công tắc cắt mát
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
18
Xe ZIL-131 Tay giằng cầu toàn bộ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
19
Xe ZIL-131 Bánh răng số 2 trục thứ cấp
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
20
Xe ZIL-131 Bánh răng số 3 trục thứ cấp
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
21
Xe ZIL-131 Bộ đồng tốc 2+3
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
22
Xe ZIL-131 Bộ đồng tốc 4+5
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
23
Xe ZIL-131 Hộp tay lái không trục
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
24
Xe ZIL-131 Cụm tăng lực cầu sau toàn bộ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
25
Xe ZIL-131 Trục thứ cấp hộp số chính
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
26
Xe ZIL-131 Giảm sóc ống trước
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
27
Xe ZIL-131 Ống xả
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
28
Xe ZIL-131 Trục cát đăng lái
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
29
Xe ZIL-131 Trục cát đăng HSC - HSP
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
30
Xe ZIL-131 Cáp tời Ø16
240
Mét
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
31
Xe ZIL-131 Moay ơ sau + tang trống + bi
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
32
Xe ZIL-131 Moay ơ trước + tang trống + bi
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
33
Xe ZIL-131 Tang trống phanh tay
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
34
Xe ZIL-131 Tang trống vành bánh xe
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
35
Xe ZIL-131 Trục sơ cấp hộp số chính
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
36
Xe ZIL-131 Trục tăng lực cầu sau
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
37
Xe ZIL-131 Mặt bích cát đăng cầu giữa
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
38
Xe ZIL-131 Mặt bích cát đăng cầu sau
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
39
Xe ZIL-131 BR truyền số lựi trục TG
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
40
Xe ZIL-131 Cổ trục bánh xe toàn bộ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
41
Xe ZIL-131 Đệm đầu trục
54
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
42
Xe ZIL-131 Khớp quả táo cầu trước trái
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
43
Xe ZIL-131 Bát phanh
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
44
Xe ZIL-131 Má phanh sau
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
45
Xe ZIL-131 Má phanh trước
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
46
Xe ZIL-131 Guốc phanh trước
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
47
Xe ZIL-131 Guốc phanh sau
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
48
Xe ZIL-131 Má phanh tay
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
49
Xe ZIL-131 Tổng phanh
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90
50
Xe ZIL-131 Khóa mát
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thôn Xâm Xuyên - Xã Hồng Vân - Thường Tín - Hà Nội
15
90

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 239/Binh chủng Công binh như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.860.571.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.837.971.408 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "MS-02: Mua sắm vật tư, phụ tùng, mỡ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "MS-02: Mua sắm vật tư, phụ tùng, mỡ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây