Thông báo mời thầu

MS-08/2025

Tìm thấy: 15:12 10/07/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua hàng hóa, sách, ấn phẩm truyền thông năm 2025
Tên gói thầu
MS-08/2025
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua hàng hóa, sách, ấn phẩm truyền thông năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:00 17/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4000/QĐ-CCT
Ngày phê duyệt
03/07/2025 15:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Chính trị, Binh chủng Đặc công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:10 10/07/2025
đến
07:00 17/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 17/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2025 (30/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cùng con làm bạn với sách
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
2
Tâm Lý học về tiền
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
3
Rèn luyện tư duy não bộ cho trẻ
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
4
Lời khuyên dành cho thầy cô
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
5
Sống đời tự do
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
6
Tặng những người tạo nên điều kỳ diệu
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
7
Việc học không hề đáng sợ
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
8
Tôi tư duy, tôi viết
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
9
Phát triển sự nghiệp giáo dục
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
10
Nuốt - những chuyến phiêu lưu xuôi đường tiêu hoá
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
11
Tin ở giáo viên
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
12
Người giàu có nhất thành BABYLON
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
13
Siêu buổi sáng
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
14
Dẫn dắt một bầy sói hay chăn một đàn cừu
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
15
Nếu không nỗ lực, ai sẽ chăm chỉ thay bạn
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
16
Chuyển hoá tâm thức trong tu tập
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
17
Lý thuyết trò chơi
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
18
Ngàn xưa Thăng Long
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
19
Người ngoài khung
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
20
Giữa đất và nước
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
21
Nghệ thuật tâm thức
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
22
Đường về chân hạnh phúc
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
23
Học cách làm chủ bản thân
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
24
Tiếng gọi nơi hoang dã
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
25
Rối loạn tâm lý - kỳ quái hay tâm thần
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
26
Sự thật chỉ có một
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
27
Tâm pháp
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
28
Kỹ năng thể hiện tự tin trước đám đông
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
29
Cuộc đời đức Phật thích Ca
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
30
Động lực và nhân cách
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
31
Khoa học & nghệ thuật sống trường thọ
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
32
Làm chủ phương pháp NLP trong COACHING - trị liệu - chữa lành
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
33
Trắc nghiệm khai phóng tiềm năng con trẻ - hiểu để yêu thương và giúp con thành công
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
34
Bí quyết nuôi con trong tiềm thức
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
35
Gió rón rén ngang qua tháp nắng
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
36
Đông y chi lộ
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
37
Y gian đạo - 10 chặng hành trình bước vào điện đông y
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
38
Từ điển toán - tiếng anh MATHLISH
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
39
Học JACK MA khởi nghiệp
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
40
Dưỡng khí huyết, tạo khí chất
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
41
Tái sinh để làm chủ vận mệnh
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
42
Lịch sử thế giới từ thế giới cổ đại đến thời đại thông tin
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
43
Bữa cơm ngon nhất là cơm của mẹ
14
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
44
Bài học của ông bố Silicon
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
45
Con đường chuyển hoá
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
46
Diễn giải truyện Kim Vân Kiều
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
47
Gia đình, bạn bè và đất nước
7
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
48
Mẹ Việt dạy con bước cùng toàn cầu
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
49
Cách mạng học tập với AI - ứng dụng công nghệ đẻ x10 hiệu quả học tập
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5
50
53 lần tham học của Thiện Tài Đồng Tử
2
Quyển
Quy định tại Chương V
Tại các đầu mối theo yêu cầu
5

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "MS-08/2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "MS-08/2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây