Thông báo mời thầu

MS-91: Mua hóa chất

Tìm thấy: 16:57 30/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư sản xuất (số 91) năm 2026
Tên gói thầu
MS-91: Mua hóa chất
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư sản xuất (số 91) năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đoài Phương, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
766/QĐ-NM
Ngày phê duyệt
30/07/2026 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Nhà máy X61
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 30/07/2026
đến
08:00 08/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.214.425 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu hai trăm mười bốn nghìn bốn trăm hai mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2026 (22/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
4-Pyridine carbonitrile C6H4N2
9.8
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
2
Aluminium sulfate Al2(SO4)3
160
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
3
Ammonium Chloride NH4Cl
2291
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
4
Anthracene C14H10
1374
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
5
Auramine O C17H22ClN3 (vàng)
21.6
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
6
Benzyl Chloroformate C8H7ClO2
4.9
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
7
Cellulose (C6H10O5)n
91
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
8
Deoxybenzoin C14H12O
4.9
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
9
Ethanol C2H5OH
9
lít
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
10
Ethyl undecanoate C13H26O2
9.8
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
11
Iron(III) oxide Fe2O3
8.3
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
12
Isopentanoic acid C5H10O2
4.4
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
13
Lactose C12H22O11
30
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
14
Magneisum carbonate MgCO3
30
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
15
Methylthymol blue sodium salt C37H40N2Na4O13S
4.9
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
16
N-Phenyl ethylenediamine C8H12N2
6
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
17
Potassium chlorate KClO3
1218.3
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
18
Potassium iodide KI
2
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
19
Rhodamine B C28H31ClN2O3 (đỏ)
21.6
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
20
Sodium carbonate Na2CO3
100
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
21
Titanium (IV) oxide TiO2
275
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày
22
Trimethoxymethylsilane CH3Si(OCH3)3
9
kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Đoài Phương, TP. Hà Nội
10 ngày
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "MS-91: Mua hóa chất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "MS-91: Mua hóa chất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây