Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | 1. Đề nghị làm rõ chất liệu cụ thể của túi vì Có 8 loại nhựa PE dựa vào khối lượng phân tử, tỷ trọng, độ kết tinh và mức độ khâu mạch:
VLDPE: PE tỷ trọng rất thấp. LDPE: Tỷ trọng PE thấp. LLDPE: Tỷ trọng thấp mạch thẳng. MDPE: Tỷ trọng PE trung bình. HDPE: Tỷ trọng PE cao. UHMWPE: Khối lượng phân tử cao. PEX: Là PE khâu mạch. HDXPEX: PE khâu mạch tỷ trọng cao. Vậy, chất liệu cụ thể dùng để in túi là gì? 2. Phân in chữ và biểu tưởng in mấy màu? In 1 mặt ngoài hay 2 mặt ngoài của túi? |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | 1. Chất liệu: Theo thông tư số 58/2015/TTLT-BYT-BTNMT ngày 31/12/2015
2. In một mặt ngoài của túi 3. Phân in chữ và biểu tưởng in đúng hướng dẫn thông tư số 58/2015/TTLT-BYT-BTNMT ngày 31/12/2015 |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 16:10 14/09/2018 |
| Nội dung cần làm rõ | Các nội dung chữ và biểu tượng chỉ in một mặt của túi hay cả hai mặt của túi? |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Các nội dung chữ và biểu tượng in một mặt của túi |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 16:06 14/09/2018 |
| Nội dung cần làm rõ | Mục 3. Yêu cầu về kỹ thuật yêu cầu: Hàng mẫu gửi kèm theo HSĐX: Nhà thầu phải cung cấp hàng mẫu.
Do thời gian chuẩn bị Hồ sơ đề xuất và thời gian làm mẫu dự thầu ngắn, nên việc yêu cầu nhà thầu phải cung cấp toàn bộ mẫu dự thầu thuộc gói thầu sẽ gây bất lợi cho các nhà thầu khác và tạo thuận lợi cho nhà thầu đã thực hiện trước đó. Kính đề nghị bên mời thầu tạo điều kiện cạnh tranh bình đẳng cho các nhà thầu bằng việc chấp nhận các nhà thầu nộp mẫu dự thầu có chất liệu tương đương nhưng kích thước khác với các hàng hóa thuộc gói thầu sẽ đáp ứng yêu cầu của HSYC. Trân trọng cảm ơn |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trả lời làm rõ HSYC như sau:
Mục 3. Yêu cầu về kỹ thuật 1. Hàng mới 100%. 2. Năm sản xuất: Từ năm 2017 trở về sau. 3. Có xuất xứ nguồn gốc rõ ràng. 4. Nhà thầu tham gia dự thầu phải chào đúng và đủ chủng loại, số lượng hàng hoá nêu tại chương IV - Phạm vi cung cấp. 5. Hàng mẫu gửi kèm theo HSĐX: Nhà thầu phải cung cấp hàng mẫu. 6. Giao hàng và lắp đặt trong vòng 10 ngày kể từ lúc nhận yêu cầu giao. 7. Có các thông số theo yêu cầu Bảng số 4 Bên mời thầu làm rõ khoản 5, Mục 3 như sau: Chấp nhận các nhà thầu nộp mẫu dự thầu có chất liệu tương đương và kích thước không bắt buộc. Kích thước sẽ được làm rõ trong biên bản thương thảo hợp đồng với nhà thầu được đề xuất. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 10:37 07/09/2018 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Bọc xanh dương kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 1.300 | Kg | Nhựa PE. Màu xanh, có in dòng chữ “chất thải thông thường | ||
| 2 | Bọc xanh dương kích thước: 50x60 cm | 1.700 | Kg | Nhựa PE, màu xanh, có in dòng chữ “chất thải thông thường | ||
| 3 | Bọc vàng kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 400 | Kg | Nhựa PE, màu vàng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải lây nhiễm” bên trên biểu tượng | ||
| 4 | Bọc vàng kích thước: 50x60 cm | 900 | Kg | Nhựa PE, màu vàng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải lây nhiễm” bên trên biểu tượng | ||
| 5 | Bọc trắng kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 100 | Kg | Nhựa PE, màu trắng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải tái chế” bên trên biểu tượng | ||
| 6 | Bọc đen kích thước: 50x60 cm | 100 | Kg | Nhựa PE, màu đen, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải nguy hại không lây nhiễm” bên trên biểu tượng | ||
| 7 | Bọc xanh dương kích thước: 120x155 cm | 350 | Kg | Nhựa PE. Màu xanh, có in dòng chữ “chất thải thông thường | ||
| 8 | Bọc vàng kích thước: 120x155 cm | 150 | Kg | Nhựa PE, màu vàng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải lây nhiễm” bên trên biểu tượng |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 12 Tháng |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Bọc xanh dương kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 1.300 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| 2 | Bọc xanh dương kích thước: 50x60 cm | 1.700 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| 3 | Bọc vàng kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 400 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| 4 | Bọc vàng kích thước: 50x60 cm | 900 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| 5 | Bọc trắng kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 100 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| 6 | Bọc đen kích thước: 50x60 cm | 100 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| 7 | Bọc xanh dương kích thước: 120x155 cm | 350 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| 8 | Bọc vàng kích thước: 120x155 cm | 150 | Kg | Bệnh viện Sản Nhi An Giang | Từng đợt trong vòng 10 ngày |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Bọc xanh dương kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 1.300 | Kg | Nhựa PE. Màu xanh, có in dòng chữ “chất thải thông thường | ||
| 2 | Bọc xanh dương kích thước: 50x60 cm | 1.700 | Kg | Nhựa PE, màu xanh, có in dòng chữ “chất thải thông thường | ||
| 3 | Bọc vàng kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 400 | Kg | Nhựa PE, màu vàng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải lây nhiễm” bên trên biểu tượng | ||
| 4 | Bọc vàng kích thước: 50x60 cm | 900 | Kg | Nhựa PE, màu vàng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải lây nhiễm” bên trên biểu tượng | ||
| 5 | Bọc trắng kích thước: 70x90 cm xếp hông mỗi bên 10cm | 100 | Kg | Nhựa PE, màu trắng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải tái chế” bên trên biểu tượng | ||
| 6 | Bọc đen kích thước: 50x60 cm | 100 | Kg | Nhựa PE, màu đen, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải nguy hại không lây nhiễm” bên trên biểu tượng | ||
| 7 | Bọc xanh dương kích thước: 120x155 cm | 350 | Kg | Nhựa PE. Màu xanh, có in dòng chữ “chất thải thông thường | ||
| 8 | Bọc vàng kích thước: 120x155 cm | 150 | Kg | Nhựa PE, màu vàng, có in biểu tượng và dòng chữ “chất thải lây nhiễm” bên trên biểu tượng |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ít sắc dục để nuôi tinh, ít lời để nuôi khí, ít tư lự để nuôi thần. "
Tuân Sinh Tiên
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư BỆNH VIỆN SẢN - NHI AN GIANG đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác BỆNH VIỆN SẢN - NHI AN GIANG đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.