Thông báo mời thầu

Mua giấy in các loại

Tìm thấy: 16:39 25/05/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua giấy in các loại
Gói thầu
Mua giấy in các loại
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua giấy in các loại
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và nguồn thu giá dịch vụ khám chữa bệnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 02/06/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 25/05/2021
đến
08:30 02/06/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 02/06/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy
E-CDNT 1.2 Mua giấy in các loại
Mua giấy in các loại
180 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước và nguồn thu giá dịch vụ khám chữa bệnh
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Bên mời thầu: Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy. Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thuỷ, tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 02323 882623
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Không có


- Bên mời thầu: Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy , địa chỉ: Thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thủy, tỉnh Quảng Bình
- Chủ đầu tư: Bên mời thầu: Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy. Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thuỷ, tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 02323 882623


E-CDNT 10.1(g)
- Bảng thông số kỹ thuật của hàng hoá theo quy định cụ thể ở điểm b - mục 2 Chương V Yêu cầu kỹ thuật. Nhà thầu phải cung cấp catalogue, tài liệu thể hiện đầy đủ đặc tính, thông số kỹ thuật của hàng hóa chào. Trường hợp cần thiết, bên mời thầu yêu cầu nhà thầu cung cấp bản gốc tài liệu để chứng minh - Tài liệu chứng minh tính đáp ứng các tiêu chí đánh giá về năng lực kinh nghiệm - Tài liệu chứng minh tính đáp ứng các tiêu chí đánh giá về kỹ thuật của Nhà thầu - Bảng tiến độ cung cấp hàng hóa
E-CDNT 10.2(c)
- Hàng hóa trong nước: Cung cấp tài liệu tiêu chuẩn chất lượng hàng hóa. - Hàng hóa nhập khẩu: Cung cấp giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa CO, cung cấp giấy chứng nhận chất lượng CQ
E-CDNT 12.2
Nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Không áp dụng
E-CDNT 15.2
Không áp dụng
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bên mời thầu: Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy. Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thuỷ, tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 02323 882623
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Bác sĩ Ngô Đức Vận – Giám đốc Bệnh viện. Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thuỷ, tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 0941378579
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Hội đồng lựa chọn nhà thầu ban hành kèm theo Quyết định số 254/QĐ-BV ngày 07/04/2021, Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thuỷ. Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thuỷ, tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 02323 882623.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Hội đồng lựa chọn nhà thầu ban hành kèm theo Quyết định số 254/QĐ-BV ngày 07/04/2021, Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thuỷ. Địa chỉ: thị trấn Kiến Giang, huyện Lệ Thuỷ, tỉnh Quảng Bình. Điện thoại: 02323 882623.
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Giấy A4 màu trắng 3.500 Ram - Thương hiệu: Clever up hoặc tương đương - Màu: trắng - Độ trắng: ≥ 92% ISO - Kích cỡ: khổ A4 (210x297mm) - Định lượng: Từ 70gsm trở lên - Quy cách đóng gói: 500 tờ /ram *Chỉ tiêu ngoại quan : - Giấy phải có màu sắc đồng đều trong cùng một ram - Mặt giấy phải phẳng, không bị nhăn, gấp, thủng, rách - Các mép giấy và hai mặt cắt bên phải phẳng, thẳng, không bị xơ xước - In, Copy 500 tờ đảo 2 mặt mà không bị kẹt giấy. - Chất lượng khi in, photo không bị lem mực, nhòe chữ. - Phù hợp cho việc in ấn/sao chụp 01 mặt và 02 mặt của các loại máy in laser, máy in phun (Ink-Jet), máy photocopy, máy fax.
2 Giấy A5 màu trắng 1.300 Ram -Thương hiệu: Green pine hoặc tương đương - Màu: trắng - Độ trắng: ≥ 92% ISO - Kích cỡ: khổ A5 (148x210mm) - Định lượng: Từ 70gsm trở lên - Quy cách đóng gói: 500 tờ /ram *Chỉ tiêu ngoại quan : - Giấy phải có màu sắc đồng đều trong cùng một ram - Mặt giấy phải phẳng, không bị nhăn, gấp, thủng, rách - Các mép giấy và hai mặt cắt bên phải phẳng, thẳng, không bị xơ xước - In, Copy 500 tờ đảo 2 mặt mà không bị kẹt giấy. - Chất lượng khi in, photo không bị lem mực, nhòe chữ. - Phù hợp cho việc in ấn/sao chụp 01 mặt và 02 mặt của các loại máy in laser, máy in phun (Ink-Jet), máy photocopy, máy fax.
3 Giấy A3 màu trắng 50 Ram -Thương hiệu: PaperOne hoặc tương đương - Màu: trắng - Độ trắng: ≥ 92% ISO - Kích cỡ: khổ A3 (420x297mm) - Định lượng: Từ 70gsm trở lên - Quy cách đóng gói: 500 tờ /ram *Chỉ tiêu ngoại quan : - Giấy phải có màu sắc đồng đều trong cùng một ram - Mặt giấy phải phẳng, không bị nhăn, gấp, thủng, rách - Các mép giấy và hai mặt cắt bên phải phẳng, thẳng, không bị xơ xước - In, Copy 500 tờ đảo 2 mặt mà không bị kẹt giấy. - Chất lượng khi in, photo không bị lem mực, nhòe chữ. - Phù hợp cho việc in ấn/sao chụp 01 mặt và 02 mặt của các loại máy in laser, máy in phun (Ink-Jet), máy photocopy, máy fax.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 180 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Giấy A4 màu trắng 3.500 Ram Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy Nhà thầu cung cấp quý/lần, cung cấp trong thời gian 05 ngày kể từ khi nhận được yêu cầu của Chủ đầu tư
2 Giấy A5 màu trắng 1.300 Ram Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy Nhà thầu cung cấp quý/lần, cung cấp trong thời gian 05 ngày kể từ khi nhận được yêu cầu của Chủ đầu tư
3 Giấy A3 màu trắng 50 Ram Bệnh viện đa khoa huyện Lệ Thủy Nhà thầu cung cấp quý/lần, cung cấp trong thời gian 05 ngày kể từ khi nhận được yêu cầu của Chủ đầu tư

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Giấy A4 màu trắng
3.500 Ram - Thương hiệu: Clever up hoặc tương đương - Màu: trắng - Độ trắng: ≥ 92% ISO - Kích cỡ: khổ A4 (210x297mm) - Định lượng: Từ 70gsm trở lên - Quy cách đóng gói: 500 tờ /ram *Chỉ tiêu ngoại quan : - Giấy phải có màu sắc đồng đều trong cùng một ram - Mặt giấy phải phẳng, không bị nhăn, gấp, thủng, rách - Các mép giấy và hai mặt cắt bên phải phẳng, thẳng, không bị xơ xước - In, Copy 500 tờ đảo 2 mặt mà không bị kẹt giấy. - Chất lượng khi in, photo không bị lem mực, nhòe chữ. - Phù hợp cho việc in ấn/sao chụp 01 mặt và 02 mặt của các loại máy in laser, máy in phun (Ink-Jet), máy photocopy, máy fax.
2 Giấy A5 màu trắng
1.300 Ram -Thương hiệu: Green pine hoặc tương đương - Màu: trắng - Độ trắng: ≥ 92% ISO - Kích cỡ: khổ A5 (148x210mm) - Định lượng: Từ 70gsm trở lên - Quy cách đóng gói: 500 tờ /ram *Chỉ tiêu ngoại quan : - Giấy phải có màu sắc đồng đều trong cùng một ram - Mặt giấy phải phẳng, không bị nhăn, gấp, thủng, rách - Các mép giấy và hai mặt cắt bên phải phẳng, thẳng, không bị xơ xước - In, Copy 500 tờ đảo 2 mặt mà không bị kẹt giấy. - Chất lượng khi in, photo không bị lem mực, nhòe chữ. - Phù hợp cho việc in ấn/sao chụp 01 mặt và 02 mặt của các loại máy in laser, máy in phun (Ink-Jet), máy photocopy, máy fax.
3 Giấy A3 màu trắng
50 Ram -Thương hiệu: PaperOne hoặc tương đương - Màu: trắng - Độ trắng: ≥ 92% ISO - Kích cỡ: khổ A3 (420x297mm) - Định lượng: Từ 70gsm trở lên - Quy cách đóng gói: 500 tờ /ram *Chỉ tiêu ngoại quan : - Giấy phải có màu sắc đồng đều trong cùng một ram - Mặt giấy phải phẳng, không bị nhăn, gấp, thủng, rách - Các mép giấy và hai mặt cắt bên phải phẳng, thẳng, không bị xơ xước - In, Copy 500 tờ đảo 2 mặt mà không bị kẹt giấy. - Chất lượng khi in, photo không bị lem mực, nhòe chữ. - Phù hợp cho việc in ấn/sao chụp 01 mặt và 02 mặt của các loại máy in laser, máy in phun (Ink-Jet), máy photocopy, máy fax.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua giấy in các loại". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua giấy in các loại" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây