Thông báo mời thầu

Mua hàng quản trị năm 2026

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:01 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua hàng quản trị - Văn phòng phẩm năm 2026 của Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế
Tên gói thầu
Mua hàng quản trị năm 2026
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua hàng quản trị - Văn phòng phẩm năm 2026 của Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của Bệnh viện Trường Đại học Y-Dược Huế dành để chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thuận Hóa, Thành phố Huế
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 10/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 14/09/2026
Giá trần
1.172.333.400 VND
Bước giá
1.172.334 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Túi zip chỉ đỏ
Trung Thành
Trung Thành
Việt Nam
2026
100
Kg
Chất liệu: PP trong suốt. Kích thước: 7cmx10cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
2
Túi ni lông trắng đục gai có quai xách nhỏ
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
100
Kg
Chất liệu: PP, màu trắng đục gai, có quai xách. Kích thước:15cmx25cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
3
Túi ni lông trắng đục gai có quai xách lớn
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
300
Kg
Chất liệu: PP, màu trắng đục gai, có quai xách. Kích thước: 24cmx36cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
4
Bao gai (Bao tải dứa)
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
1000
Cái
Chất liệu: PP. Kích thước: 60cmx100cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
5
Túi ni lông màu đen có quai xách
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
200
Kg
Chất liệu: PP, màu đen, có quai xách. Kích thước: 35cmx60cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
6
Túi ni lông màu trắng có quai xách
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
200
Kg
Chất liệu: PP, màu trắng có quai xách. Kích thước: 40cmx60cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
7
Túi ni lông màu vàng có quai xách nhỏ
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
1500
Kg
Chất liệu: PP, màu vàng có quai xách. Kích thước: 35cmx50cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
8
Túi ni lông màu vàng có quai xách nhỡ
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
1500
Kg
Chất liệu: PP, màu vàng có quai xách. Kích thước: 40cmx60cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
9
Túi ni lông màu xanh dương không quai xách lớn
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
2200
Kg
Chất liệu: PP, màu xanh dương, không quai xách. Kích thước: 75cmx90cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
10
Túi ni lông màu xanh lá có quai xách nhỏ
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
2200
Kg
Chất liệu: PP, màu xanh lá có quai xách. Kích thước: 35cmx50cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
11
Bình xịt côn trùng
Raid
Raid
Việt Nam
2026
40
Chai
Dung tích: 520ml. Thành phần: Cypermethrin: 0.10% W/W; Prallethrin: 0.03% W/W; Imiprothrin: 0.03% W/W; Khí hóa lỏng (propan/butan, isopropanol, karosene, hương…
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
12
Bột giặt
OMO
Unilever
Việt Nam
2026
300
Hộp
Khối lượng tịnh: 9kg.Thành phần: sodium linear alkylbenzene sulfonate, sodium carbonate, sodium alumino silicate hydrate, calcium carbonate, sodium silicate, sodium sulfate, acrylic/maleic copolymer, 4,4 diamino-stilbene-N,N'bis(1,3,5-triazin-4-morpholino-6-anilino)-2,2'- disulphonic acid disodium salt, disodium distyrylbiphenyl disulfonate, dimethicone, tetrasodium etidronate, citric acid, chất thơm, enzyme, chất tạo màu.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
13
Bột giặt
OMO
Unilever
Việt Nam
2026
1200
Gói
Khối lượng tịnh: 770G. Thành phần: sodium linear alkylbenzene sulfonate, sodium lauryl sulfate, sodium cocoyl lsethionate, sodium carboxymethyl cellulose, sodium carbonate, calcium carbonate, sodium silicate, sodium sulfate, acrylic/maleic copolymer, dimethicone, disodium distyrylbiphenyl disulfonate, 4,4 diamino-stilbene-N,N'-bis(1,3,5-triazin-4-morpholino-6-anilino)-2,2'-disulphonic acid disodium salt, bentonite, chất tạo màu, enzyme, chất thơm (chứa tinh dầu thiên nhiên 0,124ppm)
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
14
Xà phòng
Lifebuoy
Unilever
Việt Nam
2026
1000
Viên
Khối lượng: 90gam. Thành phần: Sodium palmate, sodium palm kernelate, wate, glycerin, fragrance, titanium dioxide, lauric acid, sodium chloride, terpineol, etidronic acid, tetrasodium EDTA, disodium distryrylbiphenyl, tocophery actate, pyridoxine HCI, PEG-40 hydrogenated castor oil, prunus persica (peach) juice, sodium benzoate, potassium sorbate, xanthan gum, prunus amygdalus dulcis (sweet almond) oil, lavandula angustifolia (lavender) oil, dried cream.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
15
Nước rửa chén
Sunlight
Unilever
Việt Nam
2026
400
Chai
Dung tích: 386ml. Thành phần: Sodium laureth sulfate, cocamidopropyl betaine, sodium lauryl sulfate, citric acid, sodium sulfate, DMDM hydantoin, isothiazolinones, PEG-45M, chiết xuất chanh (100ppm), chất tạo màu, chất thơm, nước.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
16
Nước tẩy
Javel Lix
Lixco
Việt Nam
2026
2500
Chai
Dung tích: 550ml. Thành phần: Nước, sodium hypochiorite, sodium hydroxide
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
17
Nước lau sàn
Sunlight
Unilever
Việt Nam
2026
400
Chai
Dung tích: 997ml, hương hoa hạ và bạc hà . Thành phần: Alcohol Ethoxylate, chất thơm (chứa tinh dầu bạc hà 4,2ppm và tinh dầu bạch đàn 42ppm), carbomer, sodium hydroxit, isothiazolinones.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
18
Nước lau kính
Lix
Lixco
Việt Nam
2026
70
Chai
Dung tích: 650ml. Thành phần: Nước deion, sodium lauryl ethersulfate, ethyl alcohol, butyl cellosolve solvent, chất thơm, cl 42051.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
19
Tẩy rửa bồn cầu và nhà tắm
Vim
Unilever
Việt Nam
2026
400
Chai
Dung tích: 500ml. Thành phần: Sodium hypochlorite, cocamine oxide, sodium laureth sulfate, sodium hydroxide, lauric acid, sodium silicate, sodium metaperiodate, chất thơm CL 74260, nước.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
20
Xà phòng
Lifebuoy
Unilever
Việt Nam
2026
50
Chai
Dung tích: 177ml. Thành phần: Water, sodium laureth sulfate, sodium chloride, cocamide MEA, glycol distearate, fragrance, citric acid, acrylates copolymer, sodium benzoate, hydroxystearic acid, tetrasodium EDTA, sodium hydroxide, stearic acid, niacinamide, sodium ascorbyl phosphate, tocopheryl acetate, terpineol, thymol, palmitic acid, arachidic acid, sodium sulfate, cl 45100
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
21
Cây lau nhà must xốp cao su non tự vắt
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
10
Cái
Chiều dài cây lau 1m2, chiều dài must 27cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
22
Cao su cột sợi to
Hiệp Thành
Hiệp Thành
Việt Nam
2026
50
Kg
Trọng lượng: 500gam/gói. Sợi to
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
23
Cây lau nhà san hô
Homeinno
Homeinno
Việt Nam
2026
100
Cái
Cán inox dài 1,3m. Tấm lau: San Hô Kích thước bản lau dài: 45cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
24
Chổi đót
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
100
Cái
Chiều dài chổi: 90 cm. Lưỡi chổi: 45 x 30 cm Sản phẩm làm bằng nguyên liệu từ bông đót đã được rủ sạch bụi bông với cán được bọc nhựa để tránh xước tay khi cầm nắm.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
25
Chổi nhựa
Song Long
Song Long
Việt Nam
2026
200
Cái
KT:130 x 36 cm Nguyên liệu : nhựa PP, cán inox
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
26
Cây gạt nước cán inox
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
50
Cái
Lưỡi gạt làm bằng cao su, cán inox. Kích thước: 140x45x10cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
27
Thảm nhựa chống trượt
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
20
Cái
Làm bằng nhựa. KT: 0,7x1m
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
28
Ca múc nước
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
20
Cái
Chất liệu: Nhựa PP Kích thước: ~22,5 x 16 x 9,5 cm Kiểu dáng: Gáo nhựa tay cầm tròn, miệng có gờ rót nước. Màu sắc: Đỏ, xanh hoặc tương đương
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
29
Dép nhựa xanh
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
300
Đôi
Màu xanh, nhựa dẻo, chống trơn trượt. Size : 42-44
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
30
Dép nhựa vàng
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
200
Đôi
Màu vàng, nhựa dẻo, chống trơn trượt, Chất liệu nhựa. Size : 42-44
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
31
Găng tay cao su
Hướng Dương
Hướng Dương
Việt Nam
2026
800
Đôi
Chất liệu: 100% cao su thiên nhiên. Các cỡ.
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
32
Giấy vệ sinh cuộn lớn
An An
An An
Việt Nam
2026
200
Cuộn
Chất liệu: Bột giấy tái sinh. Số lớp: 2 lớp Định lượng : 16,5+-2g/m2 Trọng lượng 700 gram Đường kính lõi: 85mm Kích thước tờ: 95mm * 105mm Độ dài cuộn : ~ 230m Đường kính cuộn : 22-24cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
33
Giấy vệ sinh cuộn nhỏ.
An An
An An
Việt Nam
2026
25000
Cuộn
Chất liệu: Bột giấy tái sinh. Định lượng 17+-2g/m2. Đóng gói: 2 cuộn x 2 lớp,10 cuộn 1 lốc, 1 cuộn khoảng 42 mét, 388 tờ. Kích thước tờ: 90mmx108mm+-1mm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
34
Giấy lụa hộp
Pulppy
Pulppy
Việt Nam
2026
50
Hộp
Chất liệu: Bột giấy nguyên chất, 2 lớp. 180 tờ/hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
35
Hộp an toàn đựng vật sắc nhọn
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
2000
Cái
Chất liệu: Giấy Duplex kháng thủng Màu sắc: Màu Vàng Y tế có in hình theo mẫu của Bộ y tế Kích thước: 150 x 120 x 270mm Dung tích: 5L
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
36
Khăn lau tay
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
4000
Cái
KT: 30cmx55cm. Khối lượng: 45,8g/cái. Chất liệu 100% cotton. Thấm hút tốt
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
37
Lưỡi lam
Gillette
Gillette
Trung Quốc
2026
1500
Cái
Độ mỏng 0.075mm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
38
Ly nhựa
Thành Tín
Thành Tín
Việt Nam
2026
5000
Cái
Chất liệu PP. Dung tích 140ml
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
39
Ly nhựa
Thành Tín
Thành Tín
Việt Nam
2026
3000
Cái
Chất liệu PP. Dung tích 220ml
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
40
Ni lông trải giường.
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
4000
Mét
Màu trắng. Loại dày khổ 1m. Quy cách đóng gói; 20 mét/xấp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
41
Pin tiểu kiềm AA
Energizer
Energizer
Singapore
2026
500
Vĩ/2 Viên
Loại AA. Pin kiềm alkaline KT: 14,5x50mm Điện áp: 1,5V. Dung lượng pin : ~ 3200 mAh Quy cách đóng gói : 2 viên/ vỉ, 20 vỉ / hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
42
Pin nút cúc áo
Panasonic
Panasonic
Indonesia
2026
100
Viên
Pin Lithium cao cấp. Điện áp: 3V. KT:20mm x 3,2mm Quy cách đóng gói : 5 viên /vỉ , 10 vỉ/hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
43
Pin tiểu than AA
Maxell
Maxell
Indonesia
2026
1000
Viên
Loại AA pin than (Carbon-Zinc) Điện áp:1,5V Dung lượng: 1050mAh Quy cách đóng gói 4 viên /1 vỉ , 10 vỉ/hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
44
Pin than đũa AAA
Panasonic
Panasonic
Indonesia
2026
800
Vĩ/2 viên
Loại AAA pin than ( zinc – cacbon ) Dung lượng pin : 800mAh Điện áp: 1,5V Kích thước: 10,5x44,5mm Quy cách đóng gói : 2 viên / vỉ , 30 vỉ / hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
45
Pin than trun C
Panasonic
Panasonic
Indonesia
2026
150
Vĩ/2 viên
Loại C, pin than ( Zin-cacbon ) Dung lương pin : từ 1500 – 1600 mAh Điện áp: 1,5V Kích thước pin : 26x 50mm Quy cách đóng gói : 2 viên / vỉ , 12 vỉ / hộp
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
46
Rổ nhựa đựng chứng từ.
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
50
Cái
Duy Tân Chất liệu: Nhựa PP Kích thước: 38 x 26 x 9 cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
47
Tấm lau: San Hô
Homeinno
Homeinno
Việt Nam
2026
800
Cái
Kích thước: 45cm Vải Microfiber Siêu Mịn Màu sắc: Xanh dương, vàng, đỏ, trắng
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
48
Thùng rác có nắp đạp nhỏ màu xanh
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
40
Cái
Màu xanh dương, nhựa, có nắp đạp chân Kích thước: 25x23,5x29,5cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
49
Thùng rác có nắp đạp nhỏ màu vàng
Việt Nam
Việt Nam
Việt Nam
2026
20
Cái
Màu vàng, nhựa, có nắp đạp chân Kích thước: 235 x 255 x 310 mm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế
50
Thùng rác có nắp lật lớn
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
10
Cái
Màu xanh, nhựa, có nắp lật Kích thước: 47x44x74cm
Bệnh viện Trường Đại học Y - Dược Huế. Số 41 Nguyễn Huệ, Phường Thuận Hoá, Thành phố Huế

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua hàng quản trị năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua hàng quản trị năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 2

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây