Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HDC VIỆT NAM | Tư vấn lập E-HSMT | Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13 - Phường Yên Nghĩa - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội |
| 2 | CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Số 144, ngõ 107 Lĩnh Nam - Phường Vĩnh Hưng - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội |
| 3 | CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HDC VIỆT NAM | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13 - Phường Yên Nghĩa - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội |
| 4 | CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 144, ngõ 107 Lĩnh Nam - Phường Vĩnh Hưng - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội |
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 09:10 25/10/2024 | 10:30 25/10/2024 | 10:00 08/11/2024 | 10:30 25/10/2024 | 10:00 08/11/2024 | Sửa đổi lại nội dung của một số mặt hàng cho phù hợp với yêu cầu mời thầu của đơn vị. Chi tiết được thể hiện trong Quyết định sửa đổi E-HSMT |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT | Nhà thầu đề nghị Bên mời thầu làm rõ phần lắp đặt hàng hóa theo file đính kèm | Như công văn đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| #1: Kiến nghị làm rõ E-HSMT |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 23:58 24/10/2024 Nội dung kiến nghị: Kính đề nghị bên mời thầu làm rõ E-HSMT File đính kèm nội dung kiến nghị: |
| #2: Kiến nghị thông số kỹ thuật hàng hóa |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 00:06 25/10/2024 Nội dung kiến nghị: Kiến nghị về thông số kỹ thuật hàng hóa. Chi tiết tại file đính kèm. File đính kèm nội dung kiến nghị: |
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Điều Hoà 1 chiều 34.000 BTU |
4 |
Bộ |
Theo quy định tại Chương V |
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội |
Ngay sau khi ký hợp đồng |
10 ngày |
|
2 |
Điều hoà 2 chiều nối ống gió 48.000 BTU |
2 |
Bộ |
Theo quy định tại Chương V |
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội |
Ngay sau khi ký hợp đồng |
10 ngày |
|
3 |
Điều hòa 1 chiều Inverter 18.000BTU |
4 |
Bộ |
Theo quy định tại Chương V |
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội |
Ngay sau khi ký hợp đồng |
10 ngày |
|
4 |
Điều hoà 2 chiều Inverter 18.000 BTU |
3 |
Bộ |
Theo quy định tại Chương V |
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội |
Ngay sau khi ký hợp đồng |
10 ngày |
|
5 |
Điều hoà 12000 BTU inverter 1 chiều |
8 |
Bộ |
Theo quy định tại Chương V |
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội |
Ngay sau khi ký hợp đồng |
10 ngày |
|
6 |
Điều hoà 2 chiều Inverter 12.000 BTU |
2 |
Bộ |
Theo quy định tại Chương V |
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội |
Ngay sau khi ký hợp đồng |
10 ngày |
|
7 |
Điều hoà 1 chiều Interter 9.000 BTU |
1 |
Chiếc |
Theo quy định tại Chương V |
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội |
Ngay sau khi ký hợp đồng |
10 ngày |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Da Liễu Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 309 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,58%, Xây lắp 2,99%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 13,43%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 209.864.121.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 188.835.871.025 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,02%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một xã hội có quá ít người tư duy độc lập dễ bị tổn thương dưới sự khống chế của những kẻ lãnh đạo cơ hội và có vấn đề. Một xã hội muốn tạo ra và duy trì hệ thống xã hội tự do và dân chủ buộc phải tạo ra sự độc lập có trách nhiệm về tư duy ở thế hệ trẻ của nó. "
John Dewey
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bệnh viện Da Liễu Hà Nội đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bệnh viện Da Liễu Hà Nội đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.