Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH Một Thành Viên Đắc Nguyên. | Tư vấn lập E-HSMT | 39/14G đường Cây Keo, phường Tam Phú, TP. Thủ Đức, TP. HCM. |
| 2 | Công ty TNHH Đầu tư Kinh doanh Xây dựng Đại Phú. | Tư vấn thẩm định E-HSMT | 88 Đường N11, Khu đô thị Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh. |
| 3 | Công ty TNHH Một Thành Viên Đắc Nguyên. | Tư vấn đánh giá E-HSDT | 39/14G đường Cây Keo, phường Tam Phú, TP. Thủ Đức, TP. HCM. |
| 4 | Công ty TNHH Đầu tư Kinh doanh Xây dựng Đại Phú. | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | 88 Đường N11, Khu đô thị Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh. |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| #1: E-HSMT vi phạm quy định của Luật đấu thầu 2023 |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 19:20 20/10/2024 Nội dung kiến nghị: Sau khi xem xét E-HSMT được Bên mời thầu (CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẮC NGUYÊN) đăng tải trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Căn cứ yêu cầu Chương III của E-HSMT “Nội dung đánh giá sử dụng tiêu chí đạt/không đạt” còn nêu những điều kiện nhằm hạn chế nhà thầu như sau: “1.2 Tiêu chuẩn chất lượng hàng hóa - Có đính kèm giấy chứng nhận hoặc xác nhận của cơ quan chức năng có thẩm quyền cấp giấy chứng nhận hoặc xác nhận nhà thầu có địa điểm tập kết hàng hóa đảm bảo an toàn dịch bệnh và vệ sinh môi trường, để phục vụ công tác nghiệm thu, bàn giao hàng hóa tới tay người dân tham gia mô hình thuận lợi trong việc kiểm tra chất lượng hàng hóa (Nếu nhà thầu trúng thầu, nhà thầu phải cung cấp bản gốc để bên mời thầu đối chiếu)” Nhận thấy, đối với những yêu cầu trên pháp luật chuyên ngành không quy định nên việc Bên mời thầu và Đơn vị tư vấn, đơn vị thẩm định yêu cầu những điều kiện trên là không có cơ sở, trái với quy định của pháp luật về đấu thầu, hạn chế sự tham gia của nhà thầu: “ Theo Phụ lục 8 ban hành kèm theo Thông tư 01/2024/TT-BKHĐT, một số quy định của E-HSMT dẫn đến hạn chế sự tham gia của nhà thầu hoặc tạo lợi thế cho một hoặc một số nhà thầu gây ra sự cạnh tranh không bình đẳng, vi phạm quy định tại điểm k khoản 6 Điều 16 và khoản 3 Điều 44 của Luật Đấu thầu 2023 gồm: (i) Đối với tất cả các gói thầu: - Quy định các tiêu chí mà pháp luật chuyên ngành không yêu cầu như: giấy phép hành nghề, giấy xác nhận đối tác và các yêu cầu về chứng chỉ, chứng nhận mà pháp luật chuyên ngành không quy định…” File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 21:50 24/10/2024 Trả lời kiến nghị: Xem nội dung tại file trả lời. File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Phân bón hữu cơ (dạng hạt) |
25560 |
Kg |
Theo quy định tại Chương V |
Xã Thạnh Hòa, Huyện Phụng Hiệp, Tỉnh Hậu Giang |
1 |
2 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự nghiệp chớ nên cầu mong không có chông gai, trắc trở vì không có chúng thì ý chí sẽ không kiên định. "
Khổng Tử
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THẠNH HÒA đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THẠNH HÒA đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.