Thông báo mời thầu

Mua quân trang phục vụ diễn tập

Tìm thấy: 15:36 10/08/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua quân trang phục vụ diễn tập
Gói thầu
Mua quân trang phục vụ diễn tập
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua quân trang phục vụ diễn tập
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách địa phương huyện Sóc Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 17/08/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 10/08/2021
đến
16:00 17/08/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:00 17/08/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
5.500.000 VND
Bằng chữ
Năm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Thương mại Thành Công Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 100 ngõ 197 đường Trần Phú, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Thương mại Minh Ngọc Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02 ngách 102/197, đường Trần Phú, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 BAN CHỈ HUY QUÂN SỰ HUYỆN SÓC SƠN
E-CDNT 1.2 Mua quân trang phục vụ diễn tập
Mua quân trang phục vụ diễn tập
10 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách địa phương huyện Sóc Sơn
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Ban CHQS huyện Sóc Sơn, địa chỉ: Số 35 tổ 9 đường 3 - Thị trấn Sóc Sơn - Huyện Sóc Sơn - Thành phố Hà Nội
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và Thương mại Thành Công; Địa chỉ: Số 100 ngõ 197 đường Trần Phú, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội. + Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Thương mại Minh Ngọc; Địa chỉ: Số 02 ngách 102/197, đường Trần Phú, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.


- Bên mời thầu: BAN CHỈ HUY QUÂN SỰ HUYỆN SÓC SƠN , địa chỉ: Số 35, tổ 9, Thị Trấn Sóc Sơn, Huyện Sóc Sơn, TP. Hà Nội
- Chủ đầu tư: Ban CHQS huyện Sóc Sơn, địa chỉ: Số 35 tổ 9 đường 3 - Thị trấn Sóc Sơn - Huyện Sóc Sơn - Thành phố Hà Nội


E-CDNT 10.1(g)
Tài liệu chứng minh năng lực, kinh nghiệm, kỹ thuật để thực hiện gói thầu
E-CDNT 10.2(c)
- Tất cả các hàng hoá được cung cấp mới 100%. - Hàng hóa phải do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất. - Tài liệu kỹ thuật như: Tiêu chuẩn hàng hóa, tính năng, thông số kỹ thuật, bảo hành, ... của từng loại hàng hóa
E-CDNT 12.2
Giá hàng hóa được vận chuyển, bàn giao tại kho của Ban CHQS huyện Sóc Sơn và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 01 năm
E-CDNT 15.2
- Các hợp đồng, nghiệm thu thanh lý các hợp đồng tương tự đã thực hiện. - Các tài liệu chứng minh theo yêu cầu của E-HSMT. - Cam kết của nhà thầu có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Chương V – Yêu cầu đối với gói thầu hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2.
E-CDNT 16.1 30 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 5.500.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 15 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ban CHQS huyện Sóc Sơn, địa chỉ: Số 35 tổ 9 đường 3 - Thị trấn Sóc Sơn - Huyện Sóc Sơn - Thành phố Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Chỉ huy trưởng Ban CHQS huyện Sóc Sơn, địa chỉ: Số 35 tổ 9 đường 3 - Thị trấn Sóc Sơn - Huyện Sóc Sơn - Thành phố Hà Nội; Điện thoại: 024 3884 3555
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Tổ mua sắm Ban CHQS huyện Sóc Sơn, địa chỉ: Số 35 tổ 9 đường 3 - Thị trấn Sóc Sơn - Huyện Sóc Sơn - Thành phố Hà Nội; Điện thoại: 024 3884 3555
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Tổ mua sắm Ban CHQS huyện Sóc Sơn, địa chỉ: Số 35 tổ 9 đường 3 - Thị trấn Sóc Sơn - Huyện Sóc Sơn - Thành phố Hà Nội; Điện thoại: 024 3884 3555
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Quân phục dã chiến SQ nam K20 LQ 65 Bộ - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
2 Quân phục dã chiến SQ nữ K20 LQ 15 Bộ - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
3 Mũ mềm dã chiến SQ K20 LQ 80 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
4 Dây lưng dã chiến K19 LQ 80 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
5 Giày da sỹ quan nam cấp tá 65 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
6 Giày da sỹ quan nữ cấp tá 15 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
7 Quân phục dã chiến CS nam K20 LQ 150 Bộ - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
8 Mũ mềm dã chiến CS K20 LQ 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
9 Giày vải cao cổ chiến sỹ LQ 150 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
10 Quần lót nam K13 LQ 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
11 Áo lót nam dệt kim K17 LQ 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
12 Khăn mặt bông K17 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
13 Bít tất HSQ-BS K17 150 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
14 Ba lô 3 túi K20 LQ 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
15 Túi lót ba lô K08 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
16 Vỏ chăn in loang K20 LQ 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
17 Màn tuyn 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
18 Gối hơi K12 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
19 Chiếu cói cá nhân K14 150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
20 Nền phù hiệu kết hợp B1 170 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất
21 Quân hiệu ĐK33 170 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC Hàng hóa do các đơn vị thuộc Bộ Quốc phòng sản xuất

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 10 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Quân phục dã chiến SQ nam K20 LQ 65 Bộ Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
2 Quân phục dã chiến SQ nữ K20 LQ 15 Bộ Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
3 Mũ mềm dã chiến SQ K20 LQ 80 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
4 Dây lưng dã chiến K19 LQ 80 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
5 Giày da sỹ quan nam cấp tá 65 Đôi Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
6 Giày da sỹ quan nữ cấp tá 15 Đôi Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
7 Quân phục dã chiến CS nam K20 LQ 150 Bộ Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
8 Mũ mềm dã chiến CS K20 LQ 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
9 Giày vải cao cổ chiến sỹ LQ 150 Đôi Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
10 Quần lót nam K13 LQ 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
11 Áo lót nam dệt kim K17 LQ 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
12 Khăn mặt bông K17 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
13 Bít tất HSQ-BS K17 150 Đôi Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
14 Ba lô 3 túi K20 LQ 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
15 Túi lót ba lô K08 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
16 Vỏ chăn in loang K20 LQ 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
17 Màn tuyn 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
18 Gối hơi K12 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
19 Chiếu cói cá nhân K14 150 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
20 Nền phù hiệu kết hợp B1 170 Đôi Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày
21 Quân hiệu ĐK33 170 Cái Tại Ban CHQS huyện Sóc Sơn 10 ngày

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Quân phục dã chiến SQ nam K20 LQ
65 Bộ - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
2 Quân phục dã chiến SQ nữ K20 LQ
15 Bộ - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
3 Mũ mềm dã chiến SQ K20 LQ
80 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
4 Dây lưng dã chiến K19 LQ
80 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
5 Giày da sỹ quan nam cấp tá
65 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
6 Giày da sỹ quan nữ cấp tá
15 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
7 Quân phục dã chiến CS nam K20 LQ
150 Bộ - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
8 Mũ mềm dã chiến CS K20 LQ
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
9 Giày vải cao cổ chiến sỹ LQ
150 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
10 Quần lót nam K13 LQ
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
11 Áo lót nam dệt kim K17 LQ
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
12 Khăn mặt bông K17
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
13 Bít tất HSQ-BS K17
150 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
14 Ba lô 3 túi K20 LQ
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
15 Túi lót ba lô K08
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
16 Vỏ chăn in loang K20 LQ
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
17 Màn tuyn
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
18 Gối hơi K12
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
19 Chiếu cói cá nhân K14
150 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
20 Nền phù hiệu kết hợp B1
170 Đôi - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC
21 Quân hiệu ĐK33
170 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Chất lượng: Mới 100%. - Theo tiêu chuẩn của Cục Quân nhu - TCHC

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua quân trang phục vụ diễn tập". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua quân trang phục vụ diễn tập" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 179

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây