Thông báo mời thầu

Mua sách cho Thư viện tỉnh

Tìm thấy: 16:53 04/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sách cho Thư viện tỉnh
Tên gói thầu
Mua sách cho Thư viện tỉnh
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh năm 2024 (Được giao tại Quyết định số 568/QĐ-SVHTTDL ngày 29/12/2023 của Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Tuyên Quang, Tỉnh Tuyên Quang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 11/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
THƯ VIỆN TỈNH TUYÊN QUANG
Ngày phê duyệt
29/08/2024 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
66/QĐ-TVT
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:51 04/09/2024
đến
17:00 11/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 11/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2024 (10/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thẩm định giá và giám định Việt Nam chi nhánh Hà Nội Tư vấn thẩm định giá Tầng 4, 110 Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân, Hà Nội
2 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng DCC Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 56, tổ 4, phường Trưng Vương, TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 378, đường Ga Thái Nguyên, phường Quang Trung, Thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
4 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng DCC Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 56, tổ 4, phường Trưng Vương, TP. Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 378, đường Ga Thái Nguyên, phường Quang Trung, Thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Luật thi hành án dân sự ( sửa đổi, bổ sung - có hiệu lực 1/1/2022
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
2
Luật phòng, chống bạo lực gia đình ( sửa đổi, bổ sung năm 2022) và các VBHDTH
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
3
Luật phòng chống rửa tiền ( sửa đổi, bổ sung năm 2022) và các VBHDTH
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
4
Luật thực hiện dân chủ ở cơ sở ( sửa đổi, bổ sung năm 2022: có hiệu lực từ 1/7/2023 )
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
5
Luật khiếu nại, luật tố cáo ( sửa đổi, bổ sung năm 2021, 2022 )
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
6
Luật khám bệnh, chữa bệnh ( sửa đổi, bổ sung năm 2023) và các VBHDTH
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
7
Luật thanh tra ( sửa đổi, bổ sung năm 2022) và các VBHDTH
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
8
Bộ luật hình sự
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
9
Bộ luật dân sự
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
10
Bộ luật tố tụng dân sự
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
11
Một số quy định mới của Đảng về công tác tổ chức, cán bộ (hỏi-đáp)
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
12
Luật phòng, chống nhiễm Vi-rút gây ra hội chứng suy giảm miễn dịch mắc phải ở người (HIV-AIDS) (Sửa đổi)
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
13
Thời thanh xuân của người lính pháo Binh
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
14
Nhớ lắm Trường Sa
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
15
Kỷ niệm các ngày lễ lớn và sự kiện lịch sử quan trọng trong năm
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
16
Tài liệu sinh hoạt đoàn thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh dành cho đoàn viên, hội viên, sinh viên
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
17
Tra cứu các QĐ chi tiết và hướng dẫn thi hành Luật đất đai - áp dụng từ ngày 20/5/2023
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
18
Tuyển tập quy tắc ứng xử trong các cơ quan, doanh nghiệp - kỹ năng giao tiếp giúp bạn thành công trong công việc, cuộc sống hàng ngày
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
19
Hướng dẫn chỉ đạo triển khai công tác phòng cháy chữa cháy
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
20
Cẩm nang hướng dẫn áp dụng an toàn, vệ sinh lao động trong các cơ quan, doanh nghiệp
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
21
Kiến thức pháp luật dành cho cá nhân và gia đình
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
22
Chỉ dẫn áp dụng luật công an nhân dân, luật xuất nhập cảnh của công dân Việt Nam và luật nhập cảnh, xuất cảnh, quá cảnh cư trú của người nước ngoài tại Việt Nam
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
23
Tài liệu hướng dẫn phát triển giáo dục thể chất, thể thao và áp dụng những trò chơi dân gian trong nhà trường
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
24
Tài liệu nghiệp vụ công tác thư viện
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
25
Đội trinh sát đặc công
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
26
Bảo đảm quyền tố tụng dân sự của đương sự ( Sách chuyên khảo)
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
27
Phòng chống tội phạm trong lĩnh vực công nghệ cao
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
28
Pháp luật quốc tế trong hợp tác đấu tranh phòng chống tội phạm công nghệ cao - những vấn đề đặt ra đối với Việt Nam
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
29
Pháp luật và thực tiễn thực hiện pháp luật về tiếp công dân, giải quyết khiếu nại, tố cáo
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
30
Hệ thống văn bản của Đảng, nhà nước về phòng chống tham nhũng, tiêu cực trong công tác cán bộ
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
31
375 câu hỏi đáp về phòng chống vi phạm pháp luật thường gặp đối với trẻ em, học sinh, sinh viên trong nhà trường
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
32
70 năm chiến dịch Điện Biên Phủ toàn thắng
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
33
Cuộc tổng tiến công và nổi dậy xuân mậu thân 1968
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
34
Đại thắng mùa xuân 1975 mốc son chói ngời trong lịch sử dân tộc
5
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
35
Lịch vạn niên từ năm 2000 - 2100
3
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
36
Chương trình giáo dục mới - hướng dẫn đánh giá kiểm định chất lượng giáo dục và bộ tiêu chí tiêu chuẩn hướng dẫn đánh giá trong các cơ sở giáo dục tập 1
1
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
37
Chương trình giáo dục mới - hướng dẫn đánh giá kiểm định chất lượng giáo dục và bộ tiêu chí tiêu chuẩn hướng dẫn đánh giá trong các cơ sở giáo dục tập 2
1
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
38
Bộ sách vỡ lòng về khoa học-Mình tìm hiểu về chọn lọc tự nhiên nhé!
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
39
Bộ sách vỡ lòng về khoa học-Rối lượng tử cho trẻ em
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
40
Bộ sách vỡ lòng về khoa học-Em biết gì về các nhà khoa học?
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
41
Bộ sách vỡ lòng về khoa học-Khoa học tên lửa cho trẻ em
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
42
Bộ sách vỡ lòng về khoa học-Vật lý thống kê cho trẻ em
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
43
Bộ sách vỡ lòng về khoa học-Hóa học hữu cơ cho trẻ em
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
44
Bộ sách vỡ lòng về khoa học-Vật lý học Newton cho trẻ em
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
45
Song ngữ - Tủ sách tò mò 3-10t - Cầu vồng đi đâu?
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
46
Song ngữ - Tủ sách tò mò 3-10t - Tại sao nước biển mặn?
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
47
Song ngữ - Tủ sách tò mò 3-10t - Tại sao phải rửa tay?
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
48
Song ngữ - Tủ sách tò mò 3-10t - Lửa đến từ đâu?
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
49
Song ngữ - Tủ sách tò mò 3-10t - Máu chảy thế nào?
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30
50
Nhiệm vụ bảo vệ rừng
10
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Tuyên Quang
1
30

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu THƯ VIỆN TỈNH TUYÊN QUANG như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.926.143.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.806.349.165 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sách cho Thư viện tỉnh". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sách cho Thư viện tỉnh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây