Thông báo mời thầu

Mua sách phục vụ phòng đọc thư viện công cộng

Tìm thấy: 09:54 16/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sách phục vụ phòng đọc thư viện công cộng
Tên gói thầu
Mua sách phục vụ phòng đọc thư viện công cộng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn kinh phí không tự chủ trong dự toán chi ngân sách nhà nước năm 2024 đã bổ sung cho UBND xã Hoà Liên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoà Vang, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
618/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 09:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:52 16/12/2024
đến
08:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ DELTA (DEAPP) Tư vấn thẩm định giá Số 34A Mai Dị, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TÂN Tư vấn lập E-HSMT 634 đường 2/9, Phường Hoà Cường Nam, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT 634 đường 2/9, Phường Hoà Cường Nam, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
100 Truyện cổ tích thế giới (BM)
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
2
Những câu chuyện dân gian hay nhất thế giới : Classics
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
3
Những câu chuyện hay nhất về các nàng tiên cá
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
4
Truyện kể mỗi tối giúp bé ngủ ngon - mùa hạ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
5
Truyện kể mỗi tối giúp bé ngủ ngon - mùa xuân
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
6
Truyện kể cho bé trước khi đi ngủ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
7
Truyện mẹ kể con nghe
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
8
Truyện kể về các nàng công chúa
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
9
365 truyện kể hằng đêm : Mùa Hè
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
10
365 truyện kể hằng đêm : Mùa Thu
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
11
Truyện kể mỗi tối giúp bé ngủ ngon - mùa đông
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
12
Truyện kể mỗi tối giúp bé ngủ ngon - mùa thu
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
13
Truyện kể hay nhất dành cho trẻ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
14
Truyện hay kể trong 10 phút T1
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
15
Truyện hay kể trong 10 phút T2
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
16
Truyện cổ Grim
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
17
Truyện cổ Andersen : Cuốn sách đầu tiên của tớ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
18
Hoàng tử bé
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
19
Thần thoại Hy Lạp (BC)
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
20
Nghìn lẻ một đêm
1
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
21
Kho tàng truyện cổ tích Việt Nam
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
22
Ngày xửa ngày xưa - Aladdin và cây đèn thần
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
23
Ngày xửa ngày xưa - nàng bạch tuyết và bảy chú lùn
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
24
Ngày xửa ngày xưa - alice lạc vào xứ sở thần tiên
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
25
Ngày xửa ngày xưa - Peter Pan
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
26
Truyện cổ tích Ấn Độ : Classics
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
27
365 Truyện cổ tích Việt Nam
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
28
Truyện hay mỗi ngày - Bồi dưỡng thái độ tốt
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
29
Truyện cổ tích TG: Hố vàng, hố bạc
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
30
Truyện cổ tích TG: Cân voi
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
31
Truyện cổ tích Việt Nam - Đồng tiền vạn lịch
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
32
Truyện cổ tích TG: Tiếng sáo Trương Chi
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
33
Truyện cổ tích TG: Lấy chồng trăn
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
34
Truyện cổ tích TG: Lưu Bình - Dương Lễ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
35
Truyện tranh tuổi thần tiên : cáo, thỏ và gà trống
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
36
Truyện tranh tuổi thần tiên : chú thỏ tinh khôn
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
37
Truyện tranh tuổi thần tiên : quả bầu tiên
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
38
Truyện tranh tuổi thần tiên : cây táo thần
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
39
Truyện tranh tuổi thần tiên : củ cải trắng
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
40
Truyện tranh tuổi thần tiên : nhổ củ cải
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
41
Truyện tranh tuổi thần tiên : Đàn ngỗng trời
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
42
Truyện cổ điển ngụ ngôn: Ôm cây đợi Thỏ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
43
Kịch! Kịch! Kịch
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
44
Hiệp sĩ Vicenlot: Chạm trán bóng ma
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
45
Thuyền trưởng Sharky: Bạch tuộc khổng lồ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
46
Hiệp sĩ Vicenlot: Chạm trán hiệp sĩ giáp đen
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
47
Truyện cổ tích kinh điển - Người đẹp ngủ say
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
48
Truyện cổ tích kinh điển - Người đẹp và quái vật
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
49
Truyện cổ tích kinh điển - Bạch Tuyết và bảy chú lùn
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7
50
Truyện cổ tích kinh điển - Cô bé quàng khăn đỏ
2
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng
7
7

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sách phục vụ phòng đọc thư viện công cộng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sách phục vụ phòng đọc thư viện công cộng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây