Thông báo mời thầu

Mua sắm

Tìm thấy: 11:20 13/04/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị y tế cho Trạm y tế xã năm 2021
Gói thầu
Mua sắm
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị y tế cho Trạm y tế xã năm 2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 20/04/2021
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:59 13/04/2021
đến
14:00 20/04/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 20/04/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
2.100.000 VND
Bằng chữ
Hai triệu một trăm nghìn đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Chuyển giao công nghệ Đại Tín Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT L17-11, Tầng 17, Tòa nhà Vincom Center, 72 Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Quận 1, Tp. HCM
2 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư VIETINVEST Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 30D, ngõ 12 Lương Khánh Thiện, phường Tương Mai, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa
E-CDNT 1.2 Mua sắm
Mua sắm trang thiết bị y tế cho Trạm y tế xã năm 2021
60 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





- Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Tư vấn và Chuyển giao công nghệ Đại Tín - Địa chỉ: L17-11, Tầng 17, Tòa nhà Vincom Center, 72 Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Quận 1, Tp. HCM; - Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư VIETINVEST - Địa chỉ: Số 30D, ngõ 12 Lương Khánh Thiện, phường Tương Mai, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.


- Bên mời thầu: Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa , địa chỉ: Khu phố 3, thị trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
- Chủ đầu tư: Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An


E-CDNT 10.1(g)
- Bảo lãnh dự thầu (kèm tài liệu chứng minh tính hợp lệ của thư bảo lãnh về thẩm quyền và phân cấp hạn mức của người ký thư bảo lãnh trong trường hợp nhà thầu nộp bảo lãnh dự thầu bằng thư bảo lãnh của ngân hàng hoặc tổ chức tài chính); - Tài liệu chứng minh năng lực tài chính của nhà thầu bao gồm: Báo cáo tài chính từ năm 2018 đến năm 2020 kèm Thông báo chấp nhận nộp hồ sơ báo cáo; - Tài liệu chứng minh đáp ứng về nguồn lực tài chính cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh về năng lực thực hiện hợp đồng tương tự. - Tài liệu chứng minh kinh nghiệm của nhân sự ở vị trí tương tự. - Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa tại Mục E-CDNT 10.2 (c).
E-CDNT 10.2(c)
- Hàng hóa dự thầu phải ghi rõ: Model (ký mã hiệu), Hãng sản xuất, Nước sản xuất, Năm sản xuất; Tình trạng mới 100%; - Giấy chứng nhận đạt tiêu chuẩn quản lý chất lượng (còn hiệu lực) đối với các hàng hóa được yêu cầu tại Mục 2. Yêu cầu về kỹ thuật – Chương V (Tài liệu không sử dụng tiếng Việt thì phải kèm bản dịch sang tiếng Việt); - Nhà thầu phải có Giấy ủy quyền bán hàng còn hiệu lực (trường hợp nhà thầu không phải là nhà sản xuất) và phải phù hợp với Thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020. (Bản gốc hoặc bản sao y công chứng của cơ quan có thẩm quyền; Trường hợp tài liệu không sử dụng tiếng Việt thì phải kèm bản dịch sang tiếng Việt). Cụ thể với các hàng hóa sau: Máy đo SPO2 cầm tay. - Về tài liệu kỹ thuật: Nhà thầu phải cung cấp đầy đủ Bảng đặc tính kỹ thuật và Catalogue của hàng hóa; Tài liệu kỹ thuật khác tiếng Việt phải kèm Bản dịch tiếng Việt (Nhà thầu chịu trách nhiệm về tính trung thực của tài liệu). Trường hợp cần thiết, Bên mời thầu có thể yêu cầu bổ sung Bản phát hành có xác nhận của Hãng sản xuất kèm bản dịch thuật công chứng của cơ quan có thẩm quyền. Trường hợp, Bản dịch tiếng Việt có nội dung sai khác với tài liệu tiếng Anh thì việc xem xét đánh giá sẽ dựa trên Bản tiếng Anh phát hành từ Hãng; Hàng hóa thông dụng, sẵn có trên thị trường: Nhà thầu cung cấp tài liệu kỹ thuật có kèm hình ảnh minh họa sản phẩm. - Hàng nhập khẩu, Nhà thầu phải cam kết cung cấp Chứng nhận xuất xứ hàng hóa C/O (Certificate of Origin) do cơ quan thẩm quyền của nước xuất khẩu cấp và giấy chứng nhận chất lượng hàng hóa C/Q (Certificate of Quality) và Tờ khai hải quan hàng nhập khẩu khi giao hàng (kèm các chứng từ Invoice, Packing List, Vận đơn ....); * Hàng hóa trong nước, Nhà thầu cam kết cung cấp giấy chứng nhận xuất xưởng hoặc hóa đơn bán hàng; và giấy bảo hành của nhà sản xuất hoặc đại lý phân phối. - Yêu cầu đối với hàng hóa y tế: * Nhà thầu (Tất cả các thành viên liên danh) tham gia đấu thầu phải công bố đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế và cung cấp kèm Phiếu tiếp nhận công bố của cơ quan có thẩm quyền; Hàng hóa y tế phải quy định về phân nhóm (kèm tài liệu chứng minh) và dự thầu vào các nhóm phù hợp với thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020.
E-CDNT 12.2
Nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá được vận chuyển đến chân công trình) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18, Chương IV – Biểu mẫu dự thầu. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19, Chương IV – Biểu mẫu dự thầu.
E-CDNT 14.3 08 năm.
E-CDNT 15.2
Các tài liệu cần cung cấp khi được mời thương thảo hợp đồng: - Bản gốc bảo lãnh dự thầu; - Bản gốc cam kết tín dụng hoặc các tài liệu chứng minh khả năng đáp ứng về nguồn lực tài chính do Ngân hàng, Tổ chức tín dụng cấp (nếu có); - Bản sao công chứng các tài liệu đính kèm trong E-HSDT và các văn bản bổ sung, làm rõ trên Hệ thống mạng đấu thầu (nếu có).
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 2.100.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa – Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An – ĐT: 02723857499 – Fax: 02723858392;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty TNHH Tư vấn và Chuyển giao công nghệ Đại Tín – Địa chỉ: L17-11, Tầng 17, Tòa nhà Vincom Center, 72 Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Quận 1, Tp. HCM – ĐT: 0888.524.869.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa – Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An – ĐT: 02723857499 – Fax: 02723858392;
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy đo SpO2 cầm tay 1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
2 Loa phóng thanh cầm tay 3 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
3 Máy đo huyết áp điện tử 3 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
4 Bộ dụng cụ tiểu phẫu 6 chi tiết 18 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
5 Bộ nẹp chân tay bằng gỗ 7 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
6 Tủ thuốc Inox 5 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
7 Máy đo đường huyết 2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
8 Huyết áp ống nghe người lớn 22 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
9 Huyết áp ống nghe trẻ em 9 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
10 Mâm Inox (30 x 40 x 2) cm 2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
11 Chén chum inox 600ml 4 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
12 Bộ dụng cụ rửa dạ dày 7 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
13 Ống thông tiểu inox 15cm 14 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
14 Túi chườm nóng lạnh 2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
15 Bảng đo thị lực 1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
16 Máy ghi nhiệt độ và độ ẩm tự động 1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
17 Xe đẩy dụng cụ Inox 4 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
18 Nhiệt kế điện tử không thấm nước 7 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
19 Nhiệt kế thủy ngân, 42 độ 20 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
20 Giá treo dịch truyền 1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
21 Túi cứu thương 4 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
22 Cân sức khỏe 2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
23 Cân nằm trẻ em 2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
24 Đèn gù khám bệnh 8 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
25 Hộp đựng dụng cụ Inox (23 x 11 x 5) cm 2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
26 Kéo thẳng nhọn 18cm 5 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
27 Máy xông khí dung 2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
28 Bàn khám bệnh 3 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy đo SpO2 cầm tay 1 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
2 Loa phóng thanh cầm tay 3 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
3 Máy đo huyết áp điện tử 3 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
4 Bộ dụng cụ tiểu phẫu 6 chi tiết 18 Bộ Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
5 Bộ nẹp chân tay bằng gỗ 7 Bộ Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
6 Tủ thuốc Inox 5 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
7 Máy đo đường huyết 2 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
8 Huyết áp ống nghe người lớn 22 Bộ Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
9 Huyết áp ống nghe trẻ em 9 Bộ Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
10 Mâm Inox (30 x 40 x 2) cm 2 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
11 Chén chum inox 600ml 4 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
12 Bộ dụng cụ rửa dạ dày 7 Bộ Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
13 Ống thông tiểu inox 15cm 14 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
14 Túi chườm nóng lạnh 2 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
15 Bảng đo thị lực 1 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
16 Máy ghi nhiệt độ và độ ẩm tự động 1 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
17 Xe đẩy dụng cụ Inox 4 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
18 Nhiệt kế điện tử không thấm nước 7 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
19 Nhiệt kế thủy ngân, 42 độ 20 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
20 Giá treo dịch truyền 1 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
21 Túi cứu thương 4 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
22 Cân sức khỏe 2 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
23 Cân nằm trẻ em 2 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
24 Đèn gù khám bệnh 8 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
25 Hộp đựng dụng cụ Inox (23 x 11 x 5) cm 2 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
26 Kéo thẳng nhọn 18cm 5 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
27 Máy xông khí dung 2 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày
28 Bàn khám bệnh 3 Cái Trung tâm Y tế huyện Thạnh Hóa - Địa chỉ: Khu phố 3, Thị Trấn Thạnh Hóa, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An 60 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ quản lý 1  Đại học trở lên. (Kèm bản scan Bằng Tốt nghiệp Đại học) (Tổng năm kinh nghiệm tính theo Bằng TN Đại học; Kinh nghiệm tương tự theo tài liệu chứng minh) 3 3
2 Cán bộ lắp đặt, hướng dẫn vận hành, bảo trì thiết bị y tế. 1  Đại học trở lên (Kèm bản scan Bằng Tốt nghiệp Đại học) Ngành Kỹ thuật y tế, Kỹ thuật y sinh, Điện tử y sinh. Hoặc một trong các ngành kỹ thuật (Công nghệ kỹ thuật điện tử, Điện – Điện tử, Cơ khí).(Tổng năm kinh nghiệm tính theo Bằng TN Đại học; Kinh nghiệm tương tự theo tài liệu chứng minh) 3 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy đo SpO2 cầm tay
1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
2 Loa phóng thanh cầm tay
3 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
3 Máy đo huyết áp điện tử
3 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
4 Bộ dụng cụ tiểu phẫu 6 chi tiết
18 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
5 Bộ nẹp chân tay bằng gỗ
7 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
6 Tủ thuốc Inox
5 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
7 Máy đo đường huyết
2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
8 Huyết áp ống nghe người lớn
22 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
9 Huyết áp ống nghe trẻ em
9 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
10 Mâm Inox (30 x 40 x 2) cm
2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
11 Chén chum inox 600ml
4 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
12 Bộ dụng cụ rửa dạ dày
7 Bộ Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
13 Ống thông tiểu inox 15cm
14 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
14 Túi chườm nóng lạnh
2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
15 Bảng đo thị lực
1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
16 Máy ghi nhiệt độ và độ ẩm tự động
1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
17 Xe đẩy dụng cụ Inox
4 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
18 Nhiệt kế điện tử không thấm nước
7 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
19 Nhiệt kế thủy ngân, 42 độ
20 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
20 Giá treo dịch truyền
1 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
21 Túi cứu thương
4 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
22 Cân sức khỏe
2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
23 Cân nằm trẻ em
2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
24 Đèn gù khám bệnh
8 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
25 Hộp đựng dụng cụ Inox (23 x 11 x 5) cm
2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
26 Kéo thẳng nhọn 18cm
5 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
27 Máy xông khí dung
2 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
28 Bàn khám bệnh
3 Cái Theo Mục 2. - Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 161

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây