Thông báo mời thầu

Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus

Tìm thấy: 17:32 29/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Bổ sung bản quyền phần mềm diệt virus cho các máy chủ và máy tính người dùng tại các đơn vị
Tên gói thầu
Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bổ sung bản quyền phần mềm diệt virus cho các máy chủ và máy tính người dùng tại các đơn vị
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SXKD điện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 04/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1024/QĐ-NPCIT
Ngày phê duyệt
29/10/2025 17:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:29 29/10/2025
đến
09:30 04/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 04/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
139.855.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi chín triệu tám trăm năm mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2025 (04/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bản quyền phần mềm diệt Virus cho máy chủ và máy trạm (02 tháng sử dụng năm 2025)
5531
License
Theo quy định tại Chương V
BA1, BA2, BA3, Cao Bằng, Hà Tĩnh, Hưng Yên, Lai Châu, Lạng Sơn, Lào Cai, Nghệ An, Phú Thọ, Sơn La, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Tuyên Quang, NEPC
01 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
15 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2
Bản quyền phần mềm diệt Virus cho máy chủ và máy trạm (12 tháng sử dụng kể từ ngày 01/01/2026)
5531
License
Theo quy định tại Chương V
BA1, BA2, BA3, Cao Bằng, Hà Tĩnh, Hưng Yên, Lai Châu, Lạng Sơn, Lào Cai, Nghệ An, Phú Thọ, Sơn La, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Tuyên Quang, NEPC
01 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
15 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3
Bản quyền phần mềm diệt Virus cho máy chủ và máy trạm (09 tháng tính phí sử dụng kể từ ngày 01/04/2026) (thời gian sử dụng phần mềm kể từ ngày 15/03/2026 đến hết ngày 31/12/2026)
200
License
Theo quy định tại Chương V
PC Hải Phòng
Trước thời gian hết hạn bản quyền ngày 15/03/2026
Chậm nhất vào ngày 15/03/2026
4
Bản quyền phần mềm diệt Virus cho máy chủ và máy trạm (05 tháng tính phí sử dụng kể từ ngày 01/08/2026) (thời gian sử dụng phần mềm kể từ ngày 17/07/2026 đến hết ngày 31/12/2026)
600
License
Theo quy định tại Chương V
PC Hải Phòng
Trước thời gian hết hạn bản quyền ngày 17/07/2026
Chậm nhất vào ngày 17/07/2026
5
Bản quyền phần mềm diệt Virus cho máy chủ và máy trạm (07 tháng tính phí sử dụng kể từ ngày 01/06/2026) (thời gian sử dụng phần mềm kể từ ngày 24/05/2026 đến hết ngày 31/12/2026)
800
License
Theo quy định tại Chương V
PC Hải Phòng
Trước thời gian hết hạn bản quyền ngày 24/05/2026
Chậm nhất vào ngày 24/05/2026
6
Bản quyền phần mềm diệt Virus cho máy chủ và máy trạm (12 tháng sử dụng kể từ ngày 01/01/2027)
7131
License
Theo quy định tại Chương V
BA1, BA2, BA3, Cao Bằng, Hà Tĩnh, Hưng Yên, Lai Châu, Lạng Sơn, Lào Cai, Nghệ An, Phú Thọ, Sơn La, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Tuyên Quang, Hải Phòng, NEPC
Trước thời gian hết hạn bản quyền sử dụng đã bàn giao tại đợt 1 (ngày hết hạn: 31/12/2026)
441 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực ( Muộn nhất vào ngày 01/01/2027)
7
Bản quyền phần mềm diệt Virus cho máy chủ và máy trạm (10 tháng sử dụng kể từ ngày 01/01/2028
7131
License
Theo quy định tại Chương V
BA1, BA2, BA3, Cao Bằng, Hà Tĩnh, Hưng Yên, Lai Châu, Lạng Sơn, Lào Cai, Nghệ An, Phú Thọ, Sơn La, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Tuyên Quang, Hải Phòng, NEPC
Trước thời gian hết hạn bản quyền sử dụng đã bàn giao tại đợt 2 (Ngày hết hạn ngày 31/12/2027)
806 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (Muộn nhất vào ngày 01/01/2028)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm bản quyền phần mềm diệt virus" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây