Thông báo mời thầu

Mua sắm bình chữa cháy tự động

Tìm thấy: 14:44 02/06/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán mua sắm sửa chữa năm 2026 của Trường Đại học Việt Đức
Tên gói thầu
Mua sắm bình chữa cháy tự động
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Quý 2 năm 2026 của Trường Đại học Việt Đức
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thới Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
02/06/2026 14:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Việt Đức

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
14:00 08/06/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
14:00 09/06/2026
Giá trần
495.880.000 VND
Bước giá
495.880 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Bình chữa cháy tự động áp suất thấp trực tiếp AutoFireX® dòng DLP 4000 (Direct Low Pressure) loại 1kg
AutofireX
AutofireX
Ấn Độ
Không yêu cầu
50
Bộ
Bình chữa cháy tự động áp suất thấp trực tiếp AutoFireX® dòng DLP 4000 (Direct Low Pressure) loại 1kg đạt chứng nhận UL, thể tích bảo vệ tối đa 1m3, được cung cấp trọn bộ bao gồm: - Van xả trực tiếp bằng thép không gỉ chất lượng cao - Đầu nối Schrader kèm đồng hồ áp suất tháo rời để kiểm tra áp suất trong bình - Cổng chờ lắp công tắc áp suất (tùy chọn) - Van bi cách ly - Ống siphon trong bình - Khớp nối ren (Threaded Slip-on Union) để kết nối ống dẫn với van Bình chứa đạt chuẩn UL và giá đỡ bình - Chất chữa cháy HFC227EA - Áp lực hoạt động 15bar - tại 21 độ C
Trường Đại học Việt Đức

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm bình chữa cháy tự động". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm bình chữa cháy tự động" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây