Thông báo mời thầu

Mua sắm cáp quang 48FO, 96FO phi kim loại

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:39 06/09/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm tập trung cáp quang 48FO, 96FO phi kim loại phục vụ sản xuất kinh doanh các tháng cuối năm 2018
Gói thầu
Mua sắm cáp quang 48FO, 96FO phi kim loại
Chủ đầu tư
Trung tâm Cung ứng vật tư Viễn thông thành phố Hồ Chí Minh
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm tập trung cáp quang 48FO, 96FO phi kim loại phục vụ sản xuất kinh doanh các tháng cuối năm 2018
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Chi phí sản xuất kinh doanh/ Khấu hao cơ bản của VNPT TP.HCM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/09/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 06/09/2018
đến
09:00 17/09/2018
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 17/09/2018
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
83.000.000 VND
Bằng chữ
Tám mươi ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Yêu cầu làm rõ:
- Phần 2, chương V, 2. Yêu cầu về kỹ thuật, Mục 1. Cấu trúc cáp (trang 1)
- Phần 2, chương V, 2. Yêu cầu về kỹ thuật, Mục 7. Đóng gói và đánh dấu (trang 6)
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời
Làm rõ:
- Phần 2, chương V, 2. Yêu cầu về kỹ thuật, Mục 1. Cấu trúc cáp (trang 1):
Tại E-HSMT, Phần 2, Chương V, 2.Yêu cầu về kỹ thuật, Bảng yêu cầu kỹ thuật, Mục 1. Cấu trúc cáp, các hình mẫu chỉ là minh họa các thành phần của cáp, còn nội dung yêu cầu cụ thể quy định tại Mục 3. Quy định số, màu ống lỏng và số lượng ống lỏng, ống độn.

- Phần 2, chương V, 2. Yêu cầu về kỹ thuật, Mục 7. Đóng gói và đánh dấu (trang 6):
Đây là ký hiệu cáp. Đề nghị nhà thầu cung cấp mẫu theo quy định của E-HSMT, Phần 2, Chương V, 2.Yêu cầu về kỹ thuật, Bảng yêu cầu kỹ thuật, Mục 7. Đóng gói và đánh dấu.
File đính kèm nội dung trả lời 20180912050355704.pdf
Ngày trả lời 17:42 12/09/2018

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Cáp quang cống phi kim loại 96FO 113.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
2 Cáp quang cống phi kim loại 48FO 42.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
3 Cáp quang treo phi kim loại 96FO 38.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
4 Cáp quang treo phi kim loại 48FO 49.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 180 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Cáp quang cống phi kim loại 96FO 113.000 Mét -Giao hàng tại các kho của Viễn thông thành phố Hồ Chí Minh.-Việc giao hàng được thực hiện theo từng đơn hàng (PO).-Số lượng và thời gian giao hàng tại từng địa điểm giao hàng do Bên Mua cung cấp bằng Đề nghị giao hàng.-Theo nhu cầu thực tế tại từng thời điểm, Bên Mua có quyền thay đổi số lượng đặt hàng đối với từng chủng loại nhưng trên cơ sở Bên Mua và Bên Bán cùng giám sát đảm bảo tổng giá trị hàng hóa giao nhận không vượt giá trị hợp đồng. Bên Bán giao hàng trong vòng 20 ngày theo Đề nghị giao hàng của Bên Mua.
2 Cáp quang cống phi kim loại 48FO 42.000 Mét -Giao hàng tại các kho của Viễn thông thành phố Hồ Chí Minh.-Việc giao hàng được thực hiện theo từng đơn hàng (PO).-Số lượng và thời gian giao hàng tại từng địa điểm giao hàng do Bên Mua cung cấp bằng Đề nghị giao hàng.-Theo nhu cầu thực tế tại từng thời điểm, Bên Mua có quyền thay đổi số lượng đặt hàng đối với từng chủng loại nhưng trên cơ sở Bên Mua và Bên Bán cùng giám sát đảm bảo tổng giá trị hàng hóa giao nhận không vượt giá trị hợp đồng. Bên Bán giao hàng trong vòng 20 ngày theo Đề nghị giao hàng của Bên Mua.
3 Cáp quang treo phi kim loại 96FO 38.000 Mét -Giao hàng tại các kho của Viễn thông thành phố Hồ Chí Minh.-Việc giao hàng được thực hiện theo từng đơn hàng (PO).-Số lượng và thời gian giao hàng tại từng địa điểm giao hàng do Bên Mua cung cấp bằng Đề nghị giao hàng.-Theo nhu cầu thực tế tại từng thời điểm, Bên Mua có quyền thay đổi số lượng đặt hàng đối với từng chủng loại nhưng trên cơ sở Bên Mua và Bên Bán cùng giám sát đảm bảo tổng giá trị hàng hóa giao nhận không vượt giá trị hợp đồng. Bên Bán giao hàng trong vòng 20 ngày theo Đề nghị giao hàng của Bên Mua.
4 Cáp quang treo phi kim loại 48FO 49.000 Mét -Giao hàng tại các kho của Viễn thông thành phố Hồ Chí Minh.-Việc giao hàng được thực hiện theo từng đơn hàng (PO).-Số lượng và thời gian giao hàng tại từng địa điểm giao hàng do Bên Mua cung cấp bằng Đề nghị giao hàng.-Theo nhu cầu thực tế tại từng thời điểm, Bên Mua có quyền thay đổi số lượng đặt hàng đối với từng chủng loại nhưng trên cơ sở Bên Mua và Bên Bán cùng giám sát đảm bảo tổng giá trị hàng hóa giao nhận không vượt giá trị hợp đồng. Bên Bán giao hàng trong vòng 20 ngày theo Đề nghị giao hàng của Bên Mua.

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Kiểm tra chất lượng, nghiệm thu hàng hóa Kỹ sư điện, điện tử hoặc viễn thông 2 2
2 Kiểm tra chất lượng, nghiệm thu hàng hóa Kỹ sư điện, điện tử hoặc viễn thông 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Cáp quang cống phi kim loại 96FO
113.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
2 Cáp quang cống phi kim loại 48FO
42.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
3 Cáp quang treo phi kim loại 96FO
38.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
4 Cáp quang treo phi kim loại 48FO
49.000 Mét Hàng hóa đáp ứng tiêu chuẩn kỹ thuật quy định tại Mục 2-Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm cáp quang 48FO, 96FO phi kim loại". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm cáp quang 48FO, 96FO phi kim loại" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây