Thông báo mời thầu

Mua sắm công cụ dụng cụ

Tìm thấy: 14:01 29/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm Công cụ dụng cụ
Tên gói thầu
Mua sắm công cụ dụng cụ
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm Công cụ dụng cụ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sản xuất kinh doanh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Long Châu, Tỉnh Vĩnh Long
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
29/07/2026 14:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VIỄN THÔNG VĨNH LONG

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 04/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 05/08/2026
Giá trần
799.274.520 VND
Bước giá
2.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Dao cắt sợi quang
Grandway
Grandway
China
2025
36
cái
Số lần cắt của lưỡi dao ≥ 48.000/lưỡi dao, góc cắt < 0.5 độ, Đường kính sợi quang: 250um/900um/Ribbon Fiber
Vĩnh Long
2
Ampe kềm
Uni-T
Uni-T
China
2025
4
cái
Đo điện áp AC/DC, Đo điện dung, Đo điện trở, Đo dòng AC/DC, Đo nhiệt độ, Đo tần số
Vĩnh Long
3
Bút soi quang
Grandway
Grandway
China
2025
18
Cây
Thiết bị (bút) dò lỗi sợi quang bằng ánh sáng, cự ly > 10Km, Công suất phát VFL: ≥ 10mW, Chế độ phát VFL: Liên tục và nhấp nháy
Vĩnh Long
4
Bút thử điện
Tiến Phát
Tiến Phát
Việt Nam
2025
101
Cây
Có độ an toàn cao, Sử dụng cho nguồn điện: 200-250VAC
Vĩnh Long
5
Dao rọc giấy
Tiến Phát
Tiến Phát
Việt Nam
2025
56
Cái
Dao được thiết kế thông minh, nhỏ gọn, độ chính xác cao, tay cầm chống trượt, Lưỡi dao được chế tạo từ thép sắc bén, độ bền cao, Dễ dàng thay thế lưỡi dao khác, Ngoài rọc giấy thì dao còn có thể cắt, rọc được các vật liệu mềm : cao su, dây cáp điện,..
Vĩnh Long
6
Dây Đai An Toàn
Tiến Phát
Tiến Phát
Việt Nam
2025
32
Bộ
Dây lưng có bản rộng 45 mm dài 1,2 mét, Dây treo ( dây quàng trụ ) bản rộng 45mm dài 2 mét và có thể điều chỉnh độ dài 2 mét trở xuống nhờ khóa điều chỉnh. Dây treo có 2 móc nhỏ.
Vĩnh Long
7
Kềm cắt dây gia cường trợ lực (Licota 7'')
Knipex
Knipex
Germany
2025
11
Cái
Kìm cắt cộng lực Cobolt 200mm, Bề mặt kìm: Phủ lớp atramentized đen, Vật liệu kìm: Chrome vanadium hevy duty, tôi dầu gia cường độ cứng
Vĩnh Long
8
Kềm cắt Licota 7''
Licota
Licota
Đài Loan
2025
139
Cái
Kềm cắt 7" 180mm, Kìm được chế tạo từ thép CR-V, có độ cứng cao, Độ cứng của cán: HRC 40 – 48, Độ cứng đầu cắt: HRC 58 - 62
Vĩnh Long
9
Kềm tuốt sợi quang
Proskit
Proskit
Đài Loan
2025
44
Cái
Các lỗ tuốt được thiết kế chính xác, không làm gãy, xước, sứt mẻ sợi quang khi tuốt: Tuốt sợi quang có đường kính lớp vỏ bao phủ 250µm, 900µm và 3.0mm. Có 3 lỗ trên kềm. Lỗ ngoài cùng tuốt vỏ 1.6 – 3.0mm. Lỗ giữa tuốt lớp đệm chặt từ 0.6m – 0.9mm. Lỗ trong cùng tuốt sợi quang 0.25mm
Vĩnh Long
10
Máy bắn bu lông cầm tay
GAOCHENG PRO
GAOCHENG PRO
China
2025
2
Máy
Máy siết bu-lông dùng pin 21V (kèm 1 sạc, 2 pin) - 21V Cordless Wrench, Tốc độ không tải: 3.300 vòng/phút, Lực siết tối đa: 320Nm, Điện thế pin: 21V
Vĩnh Long
11
Máy đo quang công suất quang cầm tay
Grandway
Grandway
China
2025
26
Máy
Máy đo công suất quang đa năng, cho mạng 10G, 10G PON OPM
Vĩnh Long
12
Máy đo quang OTDR 3 chức năng cầm tay
Firstfiber
Firstfiber
China
2025
22
Máy
Máy đo quang OTDR mini, Công xuất quang XGS-PON, Thiết bị đo OTDR với đầy đủ tính năng cần thiết để phát hiện lỗi tuyến cáp quang như suy hao mối hàn, suy hao đầu n RJ45 Sequence cuối quang, điểm đứt của tuyến quang, Bước sóng làm việc tối thiểu: 1310 nm, 1550 nm
Vĩnh Long
13
Máy hút bụi cầm tay
Deerma
Deerma
China
2025
11
Máy
Dung tích chứa bụi: 1,2 lít, Công suất: 400W, Chiều dài dây nguồn điện: 4,5m, Nguồn điện áp: 220V/50Hz, Lực hút: 12.000 Pa
Vĩnh Long
14
Máy khoan PIN cầm tay
GAOCHENG PRO
GAOCHENG PRO
China
2025
36
Máy
Lực siết/mở vít: 55Nm, Loại Pin: Lithium-ion, Điện thế pin: 21V, Dung lượng pin: 2 pin (2.5Ah)
Vĩnh Long
15
Thang thép carbon rút loại 4,25 m
nikawa
nikawa
Việt nam
2025
24
Cây
Kích thước mở: 440*49*9 cm, Kích thước thu gọn: 91*49*9 cm, Chiều cao tối đa: 440 cm, Chiều cao thu gọn: 91 cm, Khoảng cách bậc: 35 cm, Trọng lượng thang: 11,8 kg, Tải trọng: 150 kg
Vĩnh Long
16
Thang thép carbon rút loại 5,05 m
nikawa
nikawa
Việt nam
2025
34
Cây
Kích thước mở: 500*49*9 cm, Kích thước đóng: 102*49*9 cm, Chiều cao tối đa: 500 cm, Chiều cao thu gọn: 102 cm, Khoảng cách bậc: 36 cm, Trọng lượng: 14 kg, Tải trọng: 150 kg
Vĩnh Long
17
Tua vít 2 đầu
Tiến Phát
Tiến Phát
Việt nam
2025
83
Cái
Thép chất lượng cao
Vĩnh Long
18
Túi đựng CCDC
TKHN
TKHN
Việt nam
2025
159
Túi
Túi đựng CCDC
Vĩnh Long

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm công cụ dụng cụ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm công cụ dụng cụ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây