Thông báo mời thầu

Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2021

Tìm thấy: 15:27 13/05/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán gói thầu mua sắm công cụ dụng cụ năm 2021
Gói thầu
Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2021
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm công cụ dụng cụ năm 2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Chi phí sản xuất kinh doanh của Tập đoàn Điện lực Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:30 18/05/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 13/05/2021
đến
15:30 18/05/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:30 18/05/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy tính xách tay ASUS ZENBOOKUX425EA-BM113T (hoặc tương đương) 1 Chiếc ASUS ZENBOOKUX425EA-BM113T -màu Xám- SCR_Pad" core i7 1165G7 up to 4.7 GHz, 16GD3L, SSD 512GB,VGA: Intel® Iris® Xe Graphics, 14" full HD , Wi-Fi6/4C67WHr/W10SL/chuột/ túi xách)
2 Máy tính xách tay ASUS ZENBOOK UX425EA-BM069T (Hoặc tương đương) 4 Chiếc ASUS ZENBOOK UX425EA-BM069T -màu Xám- touchpad" core I5-1135G7 upto 4.2GHz, 8GD3L, SSD 512 GB,VGA: Intel® Iris® Xe Graphics, 14" full HD , Wi-Fi6/4C67WHr/W10SL/chuột/ túi xách)
3 Máy tính xách tay Dell Vostro 3400 V4I7015W (Hoặc tương đương) 1 chiếc Dell Vostro 3400 V4I7015W - Đen Core i7-1165G7 (Up to 4.7Ghz , 12MB) , 8GB DDR4 3200Mhz ( còn 1 slot ) , 512GB M.2 PCIe NVMe , nVidia GeForce MX330 2GB , 14.0" FHD, 3 Cell, Win 10 Home SL, chuột, túi xách
4 Máy tính xách tay Lenovo Thinkbook 13s (Hoặc tương đương) 3 Chiếc CPU: Intel® Core™ i7-10510U (1.8GHz upto 4.9GHz, 4 nhân 8 luồng, 8MB) RAM: 8GB DDR4 Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe VGA: Intel® UHD Graphics Màn hình: 13.3" FHD(1920*1080) IPS Pin: 4Cell 45WH Cân nặng: 1.32 kg Tính năng: Bảo mật vân tay OS: Windows 10 Home SL Chuột,Túi xách
5 Bộ máy tính để bàn Dell Vostro 3888 Core i7 10700 (Hoặc tương đương) 4 Bộ Máy tính để bàn Dell Vostro 3888_42VT380005/ Core i7-10700/8Gb/ SSD 1Tb/Windows 10 home/DVD +/- R / W/ chuột/ bàn phím/Monitor DELL LED 21,5" SE2219HX
6 Chuột máy tính Logitech M331 (Hoặc tương đương) 15 Chiếc Chuột không dây Logitech M331
7 Cáp Hub USB HUB USB Type C To HDMI (Hoặc tương đương) 3 Chiếc HUB USB Type C To HDMI, VGA, USB 3.0, Lan, SD, USB-C Ugreen 40873
8 Ổ cứng di động WD MY BOOK 6TB (Hoặc tương đương) 1 Cái Ổ cứng di động 6TB WD MY BOOK 6TB MULTI-CITY ASIA 3.5’ – USB 3.0 Kích thước: 3.5 inch Giao tiếp: 1 cổng USB 3.0 tương thích usb 2.0 Tốc độ kết nối: 5Gb/s (max) Dung lượng: 6 TB
9 Cầu link 2 card màn hình MSI SLI NVLink GPU Bridge (Hoặc tương đương) 1 Chiếc MSI SLI NVLink GPU Bridge dành cho RTX 20 series
10 Ổ cứng gắn trong SSD Samsung 860 Evo 1Tb SATA3 (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Ổ SSD Samsung 860 Evo 1Tb Giao tiếp Sata III Kích thước: 2.5 inch Dung lượng: 1TB Tốc độ đọc: 550MBps Tốc độ ghi: 520MBps
11 Ổ cứng gắn trong SSD Lexar NS10 Lite 120 Gb (Hoặc tương đương) 10 Chiếc SSD Lexar NS10 Lite Dung lượng: 120GB Kích thước :2.5 Chuẩn giao tiếp: SATA III 6Gb/s Read: 500MB/s Write: 360MB/s
12 Ram máy tính RAM HP 16GB (Hoặc tương đương) 1 Chiếc - Dung lượng / Storage Capacity: 16 GB - Công nghệ / Technology: DDR4 SDRAM - Tốc độ Bus / Memory Speed: 2400 MHz - Số chân / Form Factor: 240-pin DIMM
13 Ram máy tính DDRAM III 4 Chiếc RAM KINGMAX DDRAM III 8GB Bus 1600 Dung lượng: 8GB Kiểu Ram: DDRam III Bus Ram: bus 1600Mhz
14 Ram máy tính Team Dark 16GB bus 2666 (Hoặc tương đương) 5 Chiếc Dung lượng: 16GB Điện áp: 1.2v Tản nhiệt: Có Bus: 2666 Tản Nhiệt: Có
15 Balo đựng máy tính Case Logic RBP-217 (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Balo đựng máy tính laptop 17.3’ (Case Logic RBP-217)
16 Card màn hình Asrock phantom GDR RX570 4G (Hoặc tương đương) 7 Chiếc Memory size: 4GB GDDR5 Memory clock: 7000MHz Memory bus: 256 bit Engine clock: 1244MHz Độ phân giải: 8K (7680×4320) Interface: 1 x Dual-link DVI-D 1 x HDMI 2.0 3 x DisplayPort 1.4
17 Nguồn máy tính CM 400W Elite (Hoặc tương đương) 11 Chiếc công suất: 400W, fan 12cm, 1 đường 12v 25A , 4pin CPU, 3 sata, 2 ata , 1 PCI express 6 pin
18 Bo mạch chủ MSI H81M E33 (Hoặc tương đương) 5 Chiếc Kích thước Micro-ATX Socket 1150 Chipset H81 Khe RAM tối đa 2 khe Kiểu RAM hỗ trợ DDR3 Hỗ trợ bộ nhớ tối đa 16GB Bus RAM hỗ trợ 1333MHz, 1600MHz
19 Tai nghe Logitech H370 (Hoặc tương đương) 3 Cái Màu sắc: Đen Microphone: Có Tích hợp micro loại bỏ tiếng ồn,có thê xếp lại gọn Có nút điều chỉnh âm thanh và mute mic, chất lượng digital dây dài 1.8m Kiểu: On-ear Kiểu kết nối: USB Khối lượng: 99g
20 Nguồn máy tính Acbell 500w G500 (Hoặc tương đương) 5 Cái Nguồn máy tính Acbell 500w G500 - Công suất 500W - hiệu suất 77% - 80 Plus - Hệ thống cáp: 24 pin
21 Máy ghi âm Sony PX470 (Hoặc tương đương) 3 Chiếc Sony PX470: * Bộ Nhớ Trong: 4GB; Hỗ trợ thẻ nhớ: Có (tối đa 32G); Kết Nối PC; Giắc cắm tai nghe; Micro Tích Hợp: Hệ thống S-micro; Chế độ ghi âm Focus và Wide-Stereo; [PC I/F] USB tốc độ cao [Ngõ vào] Giắc cắm micro [Ngõ ra] Giắc cắm tai nghe; Định Dạng Thu Âm: MP3 / L-PCM; Định Dạng Phát Lại: MP3 / WMA / AAC-LC / L-PCM; Loại Pin : Pin khô (AAA x 2 )
22 Sạc pin đèn flash máy ảnh Camelion BC-0905A (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Sạc pin đèn flash máy ảnh Camelion BC-0905A
23 Pin đèn flash máy ảnh ENELOOP PANASONIC AA PRO NEW (Hoặc tương đương) 6 Bộ Nguồn máy tính Acbell 500w G500 - Công suất 500W - hiệu suất 77% - 80 Plus - Hệ thống cáp: 24 pin
24 Túi đựng máy ảnh CA-704 Moss Green (Hoặc tương đương) 2 Chiếc Túi Baroca CA-704 Moss Green
25 Bộ ray trượt camera Benro Slider C12D9 - MoveOver 12 (Hoặc tương đương) 1 Bộ Benro Slider C12D9 - MoveOver 12 Tải trọng tối đa: 26.5 lb (12 kg) Dải trượt: 35,4 "(90 cm) Đính kèm Đường kính vít: 3/8 "-16 Miếng Cheese Cheese Center: 1/4 "-20 và 3/8" -16 sợi Khối kết thúc: 5/8 "cổng (3/8" -16 adapter kèm theo) Đường kính đường sắt: 0,87 "(22 mm) Chiều dài: 47,6 "(121 cm) Trọng lượng: 9,8 lb (4,5 kg) Thông tin đóng gói Trọng lượng: 22,65 lb Kích thước hộp (LxWxH): 51.0 x 11.8 x 10.8 "
26 Bộ đèn gắn máy quay Yongnuo YN300-II Pro Led video light (Hoặc tương đương) 4 Bộ Yongnuo YN300-II Pro Led video light (Bộ đèn gồm 1 Đèn LED YN300-II, 1 Adapter gắn lên hotshoe máy ảnh, 1 Chân đế, 1 Tay cầm, 4 filter, 1 Túi đựng)
27 Bộ Micro không dây Sony UWP-D26 (Hoặc tương đương) 1 Bộ Sony UWP-D26 (1 Bộ micro bao gồm 01 bộ phát bodypack, 1 mic lavalier đa hướng ECM-V1BMP, 01 bộ phát cắm
28 Pin máy quay Sony Sony BP-U100 (Hoặc tương đương) 2 Cái Pin Sony BP-U100 - Công suất (Wh): 97 Wh - Điện áp đầu ra: 14,4 VDC - Nhiệt độ sạc: 0 đến 40 ° C - Nhiệt độ xả: -20 đến 45 ° C - Sạc lại trong khoảng 210 phút bằng bộ sạc BC-U1A / U2A - Tương thích nhiều máy quay chuyên nghiệp của Sony - Kích thước (W x H x D): 122,8 x 69,7 x 41,5 mm - Cân nặng: 645 g
29 Thẻ nhớ máy quay SBS-64G1C (Hoặc tương đương) 4 Cái Thẻ nhớ SXS-1 Sony 64GB (SBS-64G1C)
30 Thiết bị chống rung cho máy ảnh, máy quay Zhiyun-Tech Crane 3S (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Gimbal chống rung Zhiyun-Tech Crane 3S Chống rung 3 trục Chế độ cơ bản : Pan 360°, Tilt 360°, Roll 330° Trục cuộn Camera 55° Tải trọng : 6,49kg Chuẩn sạc : USB Type C Màn hình OLED 03 Pin Lithium-Ion 18650 dung lượng 2600mAh Sử dụng liên tục 12 giờ Chuẩn ốc kết nối 1/4 Kích thước : 346 * 344 * 98 mm Trọng lượng : 2,47kg
31 Túi đựng máy quay EB-0911 (Hoặc tương đương) 2 Chiếc Túi đựng máy quay Sony PMW 320, có bánh xe và tay kéo E-Image (EB-0911)
32 Đèn trường quay Godox Video Light 500C (Hoặc tương đương) 4 Bộ Đèn Led Godox Video Light 500C cho trường quay Led Godox Video Light 500C Sử dụng bóng đèn Led - Số lượng bóng: 504 bóng - Nhiệt dộ màu: 3200 - 5600K - Có remote điều khiển - Pas sử dụng pin F970 - Ánh sáng mạnh - Sử dụng nguồn 220V - Ánh sáng: Trắng - Vàng
33 Chân đèn Jinbel L2400A 4P (Hoặc tương đương) 6 Bộ Chân đèn gấp ngược Jinbel L2400A 4P
34 Pin Flycam PIN Mavic2 Pro (Hoặc tương đương) 2 Viên PIN Mavic2 Pro
35 Ba lô đựng chống thấm nước cho Flycam Ba lô Mavic2 Pro (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Ba lô đựng chống thấm nước cho Flycam Mavic2 Pro
36 Đèn Flash máy ảnh Speedlite 600EX II-RT (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Speedlite 600EX II-RT - Truyền tín hiệu không dây 2,4 GHz - Tương thích với Canon E-TTL / E-TTL II - Hướng dẫn Số: 197 tại ISO 100 và 200mm - khoản cách zoom: 20-200mm (14mm với Panel) - Nghiêng từ -7 đến + 90 ° - Xoay trái và phải 180 ° - Thời gian hồi đèn: 0,1-5,5 Giây - Tốc độ cao, 1 và 2 Curtain Sync - Chạy trên 4 Pin AA
37 Thẻ nhớ Cfast Lexar 3500X (Hoặc tương đương) 1 Chiếc - Chuẩn thẻ nhớ: CFast - Tốc độ đọc: 3500X tương đương 525MB/s - Tốc độ ghi: 445 MB/s - Dung lượng: 64GB
38 Bộ đàm Kenwood TK-3502 (Hoặc tương đương) 5 Bộ Bộ đàm Kenwood TK-3502 + Tai nghe - Dải tần số (UHF): 400 - 470mhz; - Công suất: 7W (UHF); - Số kênh: 16 kênh - Pin Li-ion: 3.000mAh - Kích thước : 115 x 56 x 34mm - Trọng lượng: 200g
39 Chuột bluetooth Logitech MX Anywhere 2S 3 Chiếc Chuột Logitech MX Anywhere 2S DPI (Giá trị tối thiểu và tối đa): 200 tới 4000 dpi - Kết nối thông qua cổng USB hoặc công nghệ Bluetooth - Khoảng cách tối đa 10m - Pin: Pin sạc Li-Po (500 mAh)

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Lắp đặt, cấu hình các thiết bị đảm bảo hoạt động ổn định và an toàn 1 Gói 11 Cửa Bắc, Ba Đình, Hà Nội Trong vòng 3 ngày từ khi bàn giao hàng hóa
2 Đào tạo sử dụng thiết bị 1 Gói 11 Cửa Bắc, Ba Đình, Hà Nội Trong vòng 5 ngày từ khi bàn giao hàng hóa
3 Hỗ trợ xử lý sự cố trong quá trình sử dụng 1 Gói 11 Cửa Bắc, Ba Đình, Hà Nội 12 tháng kể từ khi bàn giao hàng hóa

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy tính xách tay ASUS ZENBOOKUX425EA-BM113T (hoặc tương đương) 1 Chiếc ASUS ZENBOOKUX425EA-BM113T -màu Xám- SCR_Pad" core i7 1165G7 up to 4.7 GHz, 16GD3L, SSD 512GB,VGA: Intel® Iris® Xe Graphics, 14" full HD , Wi-Fi6/4C67WHr/W10SL/chuột/ túi xách)
2 Máy tính xách tay ASUS ZENBOOK UX425EA-BM069T (Hoặc tương đương) 4 Chiếc ASUS ZENBOOK UX425EA-BM069T -màu Xám- touchpad" core I5-1135G7 upto 4.2GHz, 8GD3L, SSD 512 GB,VGA: Intel® Iris® Xe Graphics, 14" full HD , Wi-Fi6/4C67WHr/W10SL/chuột/ túi xách)
3 Máy tính xách tay Dell Vostro 3400 V4I7015W (Hoặc tương đương) 1 chiếc Dell Vostro 3400 V4I7015W - Đen Core i7-1165G7 (Up to 4.7Ghz , 12MB) , 8GB DDR4 3200Mhz ( còn 1 slot ) , 512GB M.2 PCIe NVMe , nVidia GeForce MX330 2GB , 14.0" FHD, 3 Cell, Win 10 Home SL, chuột, túi xách
4 Máy tính xách tay Lenovo Thinkbook 13s (Hoặc tương đương) 3 Chiếc CPU: Intel® Core™ i7-10510U (1.8GHz upto 4.9GHz, 4 nhân 8 luồng, 8MB) RAM: 8GB DDR4 Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe VGA: Intel® UHD Graphics Màn hình: 13.3" FHD(1920*1080) IPS Pin: 4Cell 45WH Cân nặng: 1.32 kg Tính năng: Bảo mật vân tay OS: Windows 10 Home SL Chuột,Túi xách
5 Bộ máy tính để bàn Dell Vostro 3888 Core i7 10700 (Hoặc tương đương) 4 Bộ Máy tính để bàn Dell Vostro 3888_42VT380005/ Core i7-10700/8Gb/ SSD 1Tb/Windows 10 home/DVD +/- R / W/ chuột/ bàn phím/Monitor DELL LED 21,5" SE2219HX
6 Chuột máy tính Logitech M331 (Hoặc tương đương) 15 Chiếc Chuột không dây Logitech M331
7 Cáp Hub USB HUB USB Type C To HDMI (Hoặc tương đương) 3 Chiếc HUB USB Type C To HDMI, VGA, USB 3.0, Lan, SD, USB-C Ugreen 40873
8 Ổ cứng di động WD MY BOOK 6TB (Hoặc tương đương) 1 Cái Ổ cứng di động 6TB WD MY BOOK 6TB MULTI-CITY ASIA 3.5’ – USB 3.0 Kích thước: 3.5 inch Giao tiếp: 1 cổng USB 3.0 tương thích usb 2.0 Tốc độ kết nối: 5Gb/s (max) Dung lượng: 6 TB
9 Cầu link 2 card màn hình MSI SLI NVLink GPU Bridge (Hoặc tương đương) 1 Chiếc MSI SLI NVLink GPU Bridge dành cho RTX 20 series
10 Ổ cứng gắn trong SSD Samsung 860 Evo 1Tb SATA3 (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Ổ SSD Samsung 860 Evo 1Tb Giao tiếp Sata III Kích thước: 2.5 inch Dung lượng: 1TB Tốc độ đọc: 550MBps Tốc độ ghi: 520MBps
11 Ổ cứng gắn trong SSD Lexar NS10 Lite 120 Gb (Hoặc tương đương) 10 Chiếc SSD Lexar NS10 Lite Dung lượng: 120GB Kích thước :2.5 Chuẩn giao tiếp: SATA III 6Gb/s Read: 500MB/s Write: 360MB/s
12 Ram máy tính RAM HP 16GB (Hoặc tương đương) 1 Chiếc - Dung lượng / Storage Capacity: 16 GB - Công nghệ / Technology: DDR4 SDRAM - Tốc độ Bus / Memory Speed: 2400 MHz - Số chân / Form Factor: 240-pin DIMM
13 Ram máy tính DDRAM III 4 Chiếc RAM KINGMAX DDRAM III 8GB Bus 1600 Dung lượng: 8GB Kiểu Ram: DDRam III Bus Ram: bus 1600Mhz
14 Ram máy tính Team Dark 16GB bus 2666 (Hoặc tương đương) 5 Chiếc Dung lượng: 16GB Điện áp: 1.2v Tản nhiệt: Có Bus: 2666 Tản Nhiệt: Có
15 Balo đựng máy tính Case Logic RBP-217 (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Balo đựng máy tính laptop 17.3’ (Case Logic RBP-217)
16 Card màn hình Asrock phantom GDR RX570 4G (Hoặc tương đương) 7 Chiếc Memory size: 4GB GDDR5 Memory clock: 7000MHz Memory bus: 256 bit Engine clock: 1244MHz Độ phân giải: 8K (7680×4320) Interface: 1 x Dual-link DVI-D 1 x HDMI 2.0 3 x DisplayPort 1.4
17 Nguồn máy tính CM 400W Elite (Hoặc tương đương) 11 Chiếc công suất: 400W, fan 12cm, 1 đường 12v 25A , 4pin CPU, 3 sata, 2 ata , 1 PCI express 6 pin
18 Bo mạch chủ MSI H81M E33 (Hoặc tương đương) 5 Chiếc Kích thước Micro-ATX Socket 1150 Chipset H81 Khe RAM tối đa 2 khe Kiểu RAM hỗ trợ DDR3 Hỗ trợ bộ nhớ tối đa 16GB Bus RAM hỗ trợ 1333MHz, 1600MHz
19 Tai nghe Logitech H370 (Hoặc tương đương) 3 Cái Màu sắc: Đen Microphone: Có Tích hợp micro loại bỏ tiếng ồn,có thê xếp lại gọn Có nút điều chỉnh âm thanh và mute mic, chất lượng digital dây dài 1.8m Kiểu: On-ear Kiểu kết nối: USB Khối lượng: 99g
20 Nguồn máy tính Acbell 500w G500 (Hoặc tương đương) 5 Cái Nguồn máy tính Acbell 500w G500 - Công suất 500W - hiệu suất 77% - 80 Plus - Hệ thống cáp: 24 pin
21 Máy ghi âm Sony PX470 (Hoặc tương đương) 3 Chiếc Sony PX470: * Bộ Nhớ Trong: 4GB; Hỗ trợ thẻ nhớ: Có (tối đa 32G); Kết Nối PC; Giắc cắm tai nghe; Micro Tích Hợp: Hệ thống S-micro; Chế độ ghi âm Focus và Wide-Stereo; [PC I/F] USB tốc độ cao [Ngõ vào] Giắc cắm micro [Ngõ ra] Giắc cắm tai nghe; Định Dạng Thu Âm: MP3 / L-PCM; Định Dạng Phát Lại: MP3 / WMA / AAC-LC / L-PCM; Loại Pin : Pin khô (AAA x 2 )
22 Sạc pin đèn flash máy ảnh Camelion BC-0905A (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Sạc pin đèn flash máy ảnh Camelion BC-0905A
23 Pin đèn flash máy ảnh ENELOOP PANASONIC AA PRO NEW (Hoặc tương đương) 6 Bộ Nguồn máy tính Acbell 500w G500 - Công suất 500W - hiệu suất 77% - 80 Plus - Hệ thống cáp: 24 pin
24 Túi đựng máy ảnh CA-704 Moss Green (Hoặc tương đương) 2 Chiếc Túi Baroca CA-704 Moss Green
25 Bộ ray trượt camera Benro Slider C12D9 - MoveOver 12 (Hoặc tương đương) 1 Bộ Benro Slider C12D9 - MoveOver 12 Tải trọng tối đa: 26.5 lb (12 kg) Dải trượt: 35,4 "(90 cm) Đính kèm Đường kính vít: 3/8 "-16 Miếng Cheese Cheese Center: 1/4 "-20 và 3/8" -16 sợi Khối kết thúc: 5/8 "cổng (3/8" -16 adapter kèm theo) Đường kính đường sắt: 0,87 "(22 mm) Chiều dài: 47,6 "(121 cm) Trọng lượng: 9,8 lb (4,5 kg) Thông tin đóng gói Trọng lượng: 22,65 lb Kích thước hộp (LxWxH): 51.0 x 11.8 x 10.8 "
26 Bộ đèn gắn máy quay Yongnuo YN300-II Pro Led video light (Hoặc tương đương) 4 Bộ Yongnuo YN300-II Pro Led video light (Bộ đèn gồm 1 Đèn LED YN300-II, 1 Adapter gắn lên hotshoe máy ảnh, 1 Chân đế, 1 Tay cầm, 4 filter, 1 Túi đựng)
27 Bộ Micro không dây Sony UWP-D26 (Hoặc tương đương) 1 Bộ Sony UWP-D26 (1 Bộ micro bao gồm 01 bộ phát bodypack, 1 mic lavalier đa hướng ECM-V1BMP, 01 bộ phát cắm
28 Pin máy quay Sony Sony BP-U100 (Hoặc tương đương) 2 Cái Pin Sony BP-U100 - Công suất (Wh): 97 Wh - Điện áp đầu ra: 14,4 VDC - Nhiệt độ sạc: 0 đến 40 ° C - Nhiệt độ xả: -20 đến 45 ° C - Sạc lại trong khoảng 210 phút bằng bộ sạc BC-U1A / U2A - Tương thích nhiều máy quay chuyên nghiệp của Sony - Kích thước (W x H x D): 122,8 x 69,7 x 41,5 mm - Cân nặng: 645 g
29 Thẻ nhớ máy quay SBS-64G1C (Hoặc tương đương) 4 Cái Thẻ nhớ SXS-1 Sony 64GB (SBS-64G1C)
30 Thiết bị chống rung cho máy ảnh, máy quay Zhiyun-Tech Crane 3S (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Gimbal chống rung Zhiyun-Tech Crane 3S Chống rung 3 trục Chế độ cơ bản : Pan 360°, Tilt 360°, Roll 330° Trục cuộn Camera 55° Tải trọng : 6,49kg Chuẩn sạc : USB Type C Màn hình OLED 03 Pin Lithium-Ion 18650 dung lượng 2600mAh Sử dụng liên tục 12 giờ Chuẩn ốc kết nối 1/4 Kích thước : 346 * 344 * 98 mm Trọng lượng : 2,47kg
31 Túi đựng máy quay EB-0911 (Hoặc tương đương) 2 Chiếc Túi đựng máy quay Sony PMW 320, có bánh xe và tay kéo E-Image (EB-0911)
32 Đèn trường quay Godox Video Light 500C (Hoặc tương đương) 4 Bộ Đèn Led Godox Video Light 500C cho trường quay Led Godox Video Light 500C Sử dụng bóng đèn Led - Số lượng bóng: 504 bóng - Nhiệt dộ màu: 3200 - 5600K - Có remote điều khiển - Pas sử dụng pin F970 - Ánh sáng mạnh - Sử dụng nguồn 220V - Ánh sáng: Trắng - Vàng
33 Chân đèn Jinbel L2400A 4P (Hoặc tương đương) 6 Bộ Chân đèn gấp ngược Jinbel L2400A 4P
34 Pin Flycam PIN Mavic2 Pro (Hoặc tương đương) 2 Viên PIN Mavic2 Pro
35 Ba lô đựng chống thấm nước cho Flycam Ba lô Mavic2 Pro (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Ba lô đựng chống thấm nước cho Flycam Mavic2 Pro
36 Đèn Flash máy ảnh Speedlite 600EX II-RT (Hoặc tương đương) 1 Chiếc Speedlite 600EX II-RT - Truyền tín hiệu không dây 2,4 GHz - Tương thích với Canon E-TTL / E-TTL II - Hướng dẫn Số: 197 tại ISO 100 và 200mm - khoản cách zoom: 20-200mm (14mm với Panel) - Nghiêng từ -7 đến + 90 ° - Xoay trái và phải 180 ° - Thời gian hồi đèn: 0,1-5,5 Giây - Tốc độ cao, 1 và 2 Curtain Sync - Chạy trên 4 Pin AA
37 Thẻ nhớ Cfast Lexar 3500X (Hoặc tương đương) 1 Chiếc - Chuẩn thẻ nhớ: CFast - Tốc độ đọc: 3500X tương đương 525MB/s - Tốc độ ghi: 445 MB/s - Dung lượng: 64GB
38 Bộ đàm Kenwood TK-3502 (Hoặc tương đương) 5 Bộ Bộ đàm Kenwood TK-3502 + Tai nghe - Dải tần số (UHF): 400 - 470mhz; - Công suất: 7W (UHF); - Số kênh: 16 kênh - Pin Li-ion: 3.000mAh - Kích thước : 115 x 56 x 34mm - Trọng lượng: 200g
39 Chuột bluetooth Logitech MX Anywhere 2S 3 Chiếc Chuột Logitech MX Anywhere 2S DPI (Giá trị tối thiểu và tối đa): 200 tới 4000 dpi - Kết nối thông qua cổng USB hoặc công nghệ Bluetooth - Khoảng cách tối đa 10m - Pin: Pin sạc Li-Po (500 mAh)

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy tính xách tay
ASUS ZENBOOKUX425EA-BM113T (hoặc tương đương)
1 Chiếc ASUS ZENBOOKUX425EA-BM113T -màu Xám- SCR_Pad" core i7 1165G7 up to 4.7 GHz, 16GD3L, SSD 512GB,VGA: Intel® Iris® Xe Graphics, 14" full HD , Wi-Fi6/4C67WHr/W10SL/chuột/ túi xách)
2 Máy tính xách tay
ASUS ZENBOOK UX425EA-BM069T (Hoặc tương đương)
4 Chiếc ASUS ZENBOOK UX425EA-BM069T -màu Xám- touchpad" core I5-1135G7 upto 4.2GHz, 8GD3L, SSD 512 GB,VGA: Intel® Iris® Xe Graphics, 14" full HD , Wi-Fi6/4C67WHr/W10SL/chuột/ túi xách)
3 Máy tính xách tay
Dell Vostro 3400 V4I7015W (Hoặc tương đương)
1 chiếc Dell Vostro 3400 V4I7015W - Đen Core i7-1165G7 (Up to 4.7Ghz , 12MB) , 8GB DDR4 3200Mhz ( còn 1 slot ) , 512GB M.2 PCIe NVMe , nVidia GeForce MX330 2GB , 14.0" FHD, 3 Cell, Win 10 Home SL, chuột, túi xách
4 Máy tính xách tay
Lenovo Thinkbook 13s (Hoặc tương đương)
3 Chiếc CPU: Intel® Core™ i7-10510U (1.8GHz upto 4.9GHz, 4 nhân 8 luồng, 8MB) RAM: 8GB DDR4 Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe VGA: Intel® UHD Graphics Màn hình: 13.3" FHD(1920*1080) IPS Pin: 4Cell 45WH Cân nặng: 1.32 kg Tính năng: Bảo mật vân tay OS: Windows 10 Home SL Chuột,Túi xách
5 Bộ máy tính để bàn
Dell Vostro 3888 Core i7 10700 (Hoặc tương đương)
4 Bộ Máy tính để bàn Dell Vostro 3888_42VT380005/ Core i7-10700/8Gb/ SSD 1Tb/Windows 10 home/DVD +/- R / W/ chuột/ bàn phím/Monitor DELL LED 21,5" SE2219HX
6 Chuột máy tính
Logitech M331 (Hoặc tương đương)
15 Chiếc Chuột không dây Logitech M331
7 Cáp Hub USB
HUB USB Type C To HDMI (Hoặc tương đương)
3 Chiếc HUB USB Type C To HDMI, VGA, USB 3.0, Lan, SD, USB-C Ugreen 40873
8 Ổ cứng di động
WD MY BOOK 6TB (Hoặc tương đương)
1 Cái Ổ cứng di động 6TB WD MY BOOK 6TB MULTI-CITY ASIA 3.5’ – USB 3.0 Kích thước: 3.5 inch Giao tiếp: 1 cổng USB 3.0 tương thích usb 2.0 Tốc độ kết nối: 5Gb/s (max) Dung lượng: 6 TB
9 Cầu link 2 card màn hình
MSI SLI NVLink GPU Bridge (Hoặc tương đương)
1 Chiếc MSI SLI NVLink GPU Bridge dành cho RTX 20 series
10 Ổ cứng gắn trong
SSD Samsung 860 Evo 1Tb SATA3 (Hoặc tương đương)
1 Chiếc Ổ SSD Samsung 860 Evo 1Tb Giao tiếp Sata III Kích thước: 2.5 inch Dung lượng: 1TB Tốc độ đọc: 550MBps Tốc độ ghi: 520MBps
11 Ổ cứng gắn trong
SSD Lexar NS10 Lite 120 Gb (Hoặc tương đương)
10 Chiếc SSD Lexar NS10 Lite Dung lượng: 120GB Kích thước :2.5 Chuẩn giao tiếp: SATA III 6Gb/s Read: 500MB/s Write: 360MB/s
12 Ram máy tính
RAM HP 16GB (Hoặc tương đương)
1 Chiếc - Dung lượng / Storage Capacity: 16 GB - Công nghệ / Technology: DDR4 SDRAM - Tốc độ Bus / Memory Speed: 2400 MHz - Số chân / Form Factor: 240-pin DIMM
13 Ram máy tính
DDRAM III
4 Chiếc RAM KINGMAX DDRAM III 8GB Bus 1600 Dung lượng: 8GB Kiểu Ram: DDRam III Bus Ram: bus 1600Mhz
14 Ram máy tính
Team Dark 16GB bus 2666 (Hoặc tương đương)
5 Chiếc Dung lượng: 16GB Điện áp: 1.2v Tản nhiệt: Có Bus: 2666 Tản Nhiệt: Có
15 Balo đựng máy tính
Case Logic RBP-217 (Hoặc tương đương)
1 Chiếc Balo đựng máy tính laptop 17.3’ (Case Logic RBP-217)
16 Card màn hình
Asrock phantom GDR RX570 4G (Hoặc tương đương)
7 Chiếc Memory size: 4GB GDDR5 Memory clock: 7000MHz Memory bus: 256 bit Engine clock: 1244MHz Độ phân giải: 8K (7680×4320) Interface: 1 x Dual-link DVI-D 1 x HDMI 2.0 3 x DisplayPort 1.4
17 Nguồn máy tính
CM 400W Elite (Hoặc tương đương)
11 Chiếc công suất: 400W, fan 12cm, 1 đường 12v 25A , 4pin CPU, 3 sata, 2 ata , 1 PCI express 6 pin
18 Bo mạch chủ
MSI H81M E33 (Hoặc tương đương)
5 Chiếc Kích thước Micro-ATX Socket 1150 Chipset H81 Khe RAM tối đa 2 khe Kiểu RAM hỗ trợ DDR3 Hỗ trợ bộ nhớ tối đa 16GB Bus RAM hỗ trợ 1333MHz, 1600MHz
19 Tai nghe
Logitech H370 (Hoặc tương đương)
3 Cái Màu sắc: Đen Microphone: Có Tích hợp micro loại bỏ tiếng ồn,có thê xếp lại gọn Có nút điều chỉnh âm thanh và mute mic, chất lượng digital dây dài 1.8m Kiểu: On-ear Kiểu kết nối: USB Khối lượng: 99g
20 Nguồn máy tính
Acbell 500w G500 (Hoặc tương đương)
5 Cái Nguồn máy tính Acbell 500w G500 - Công suất 500W - hiệu suất 77% - 80 Plus - Hệ thống cáp: 24 pin
21 Máy ghi âm
Sony PX470 (Hoặc tương đương)
3 Chiếc Sony PX470: * Bộ Nhớ Trong: 4GB; Hỗ trợ thẻ nhớ: Có (tối đa 32G); Kết Nối PC; Giắc cắm tai nghe; Micro Tích Hợp: Hệ thống S-micro; Chế độ ghi âm Focus và Wide-Stereo; [PC I/F] USB tốc độ cao [Ngõ vào] Giắc cắm micro [Ngõ ra] Giắc cắm tai nghe; Định Dạng Thu Âm: MP3 / L-PCM; Định Dạng Phát Lại: MP3 / WMA / AAC-LC / L-PCM; Loại Pin : Pin khô (AAA x 2 )
22 Sạc pin đèn flash máy ảnh
Camelion BC-0905A (Hoặc tương đương)
1 Chiếc Sạc pin đèn flash máy ảnh Camelion BC-0905A
23 Pin đèn flash máy ảnh
ENELOOP PANASONIC AA PRO NEW (Hoặc tương đương)
6 Bộ Nguồn máy tính Acbell 500w G500 - Công suất 500W - hiệu suất 77% - 80 Plus - Hệ thống cáp: 24 pin
24 Túi đựng máy ảnh
CA-704 Moss Green (Hoặc tương đương)
2 Chiếc Túi Baroca CA-704 Moss Green
25 Bộ ray trượt camera
Benro Slider C12D9 - MoveOver 12 (Hoặc tương đương)
1 Bộ Benro Slider C12D9 - MoveOver 12 Tải trọng tối đa: 26.5 lb (12 kg) Dải trượt: 35,4 "(90 cm) Đính kèm Đường kính vít: 3/8 "-16 Miếng Cheese Cheese Center: 1/4 "-20 và 3/8" -16 sợi Khối kết thúc: 5/8 "cổng (3/8" -16 adapter kèm theo) Đường kính đường sắt: 0,87 "(22 mm) Chiều dài: 47,6 "(121 cm) Trọng lượng: 9,8 lb (4,5 kg) Thông tin đóng gói Trọng lượng: 22,65 lb Kích thước hộp (LxWxH): 51.0 x 11.8 x 10.8 "
26 Bộ đèn gắn máy quay
Yongnuo YN300-II Pro Led video light (Hoặc tương đương)
4 Bộ Yongnuo YN300-II Pro Led video light (Bộ đèn gồm 1 Đèn LED YN300-II, 1 Adapter gắn lên hotshoe máy ảnh, 1 Chân đế, 1 Tay cầm, 4 filter, 1 Túi đựng)
27 Bộ Micro không dây
Sony UWP-D26 (Hoặc tương đương)
1 Bộ Sony UWP-D26 (1 Bộ micro bao gồm 01 bộ phát bodypack, 1 mic lavalier đa hướng ECM-V1BMP, 01 bộ phát cắm
28 Pin máy quay Sony
Sony BP-U100 (Hoặc tương đương)
2 Cái Pin Sony BP-U100 - Công suất (Wh): 97 Wh - Điện áp đầu ra: 14,4 VDC - Nhiệt độ sạc: 0 đến 40 ° C - Nhiệt độ xả: -20 đến 45 ° C - Sạc lại trong khoảng 210 phút bằng bộ sạc BC-U1A / U2A - Tương thích nhiều máy quay chuyên nghiệp của Sony - Kích thước (W x H x D): 122,8 x 69,7 x 41,5 mm - Cân nặng: 645 g
29 Thẻ nhớ máy quay
SBS-64G1C (Hoặc tương đương)
4 Cái Thẻ nhớ SXS-1 Sony 64GB (SBS-64G1C)
30 Thiết bị chống rung cho máy ảnh, máy quay
Zhiyun-Tech Crane 3S (Hoặc tương đương)
1 Chiếc Gimbal chống rung Zhiyun-Tech Crane 3S Chống rung 3 trục Chế độ cơ bản : Pan 360°, Tilt 360°, Roll 330° Trục cuộn Camera 55° Tải trọng : 6,49kg Chuẩn sạc : USB Type C Màn hình OLED 03 Pin Lithium-Ion 18650 dung lượng 2600mAh Sử dụng liên tục 12 giờ Chuẩn ốc kết nối 1/4 Kích thước : 346 * 344 * 98 mm Trọng lượng : 2,47kg
31 Túi đựng máy quay
EB-0911 (Hoặc tương đương)
2 Chiếc Túi đựng máy quay Sony PMW 320, có bánh xe và tay kéo E-Image (EB-0911)
32 Đèn trường quay
Godox Video Light 500C (Hoặc tương đương)
4 Bộ Đèn Led Godox Video Light 500C cho trường quay Led Godox Video Light 500C Sử dụng bóng đèn Led - Số lượng bóng: 504 bóng - Nhiệt dộ màu: 3200 - 5600K - Có remote điều khiển - Pas sử dụng pin F970 - Ánh sáng mạnh - Sử dụng nguồn 220V - Ánh sáng: Trắng - Vàng
33 Chân đèn
Jinbel L2400A 4P (Hoặc tương đương)
6 Bộ Chân đèn gấp ngược Jinbel L2400A 4P
34 Pin Flycam
PIN Mavic2 Pro (Hoặc tương đương)
2 Viên PIN Mavic2 Pro
35 Ba lô đựng chống thấm nước cho Flycam
Ba lô Mavic2 Pro (Hoặc tương đương)
1 Chiếc Ba lô đựng chống thấm nước cho Flycam Mavic2 Pro
36 Đèn Flash máy ảnh
Speedlite 600EX II-RT (Hoặc tương đương)
1 Chiếc Speedlite 600EX II-RT - Truyền tín hiệu không dây 2,4 GHz - Tương thích với Canon E-TTL / E-TTL II - Hướng dẫn Số: 197 tại ISO 100 và 200mm - khoản cách zoom: 20-200mm (14mm với Panel) - Nghiêng từ -7 đến + 90 ° - Xoay trái và phải 180 ° - Thời gian hồi đèn: 0,1-5,5 Giây - Tốc độ cao, 1 và 2 Curtain Sync - Chạy trên 4 Pin AA
37 Thẻ nhớ Cfast
Lexar 3500X (Hoặc tương đương)
1 Chiếc - Chuẩn thẻ nhớ: CFast - Tốc độ đọc: 3500X tương đương 525MB/s - Tốc độ ghi: 445 MB/s - Dung lượng: 64GB
38 Bộ đàm
Kenwood TK-3502 (Hoặc tương đương)
5 Bộ Bộ đàm Kenwood TK-3502 + Tai nghe - Dải tần số (UHF): 400 - 470mhz; - Công suất: 7W (UHF); - Số kênh: 16 kênh - Pin Li-ion: 3.000mAh - Kích thước : 115 x 56 x 34mm - Trọng lượng: 200g
39 Chuột bluetooth
Logitech MX Anywhere 2S
3 Chiếc Chuột Logitech MX Anywhere 2S DPI (Giá trị tối thiểu và tối đa): 200 tới 4000 dpi - Kết nối thông qua cổng USB hoặc công nghệ Bluetooth - Khoảng cách tối đa 10m - Pin: Pin sạc Li-Po (500 mAh)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2021". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2021" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 134

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây