Thông báo mời thầu

Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2026

Tìm thấy: 16:05 12/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2026
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu tại Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
12/08/2026 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Da Liễu Hà Nội

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 18/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:10 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600330119
Phần 1 Dụng cụ chăm sóc da
145.500.000
145.500
2
PP2600330120
Phần 2 Dụng cụ hỗ trợ khám và điều trị
79.010.000
79.010
3
PP2600330121
Phần 3 Dụng cụ khác
49.136.000
49.136
4
PP2600330122
Phần 4 Dụng cụ phẫu thuật
121.150.000
121.150
5
PP2600330123
Phần 5 Dụng cụ xét nghiệm
8.799.000
8.799

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Bình oxy
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
1
Bộ
Bình oxy: 1 cái; Bộ làm ẩm có đồng hồ: 1 bộ; Mash thở (trẻ em và người lớn) : 1 bộ; Bình oxy dung tích 10 lít, áp suất làm việc ≥150 bar, Bộ làm ẩm có đồng hồ và mask thở. Bình tạo ẩm: dung tích 250ml
2
Huyết áp cơ
Alpk2
Alpk2
Nhật Bản
2025 trở đi
2
Bộ
Tiêu chuẩn chất lượng : EN ISO 13485:2016 Hàng mới : 100%; theo đúng tiêu chuẩn của nhà sản xuất Đồng hồ đo áp lực hiển thị kim tiêu chuẩn cho người lớn, mặt đồng hồ màu trắng, chữ số màu đen,có hiển thị khoảng huyết áp thông thường, đường kính đồng hồ 50mm nhỏ gọn, có kẹp gài thuận tiện cho thao tác khi đo, kim đồng hồ định vị ở số 0, vạch chia của đồng hồ là 2mmHg. Lưu lượng bơm của đồng hồ (khoảng đo) : 20 ~ 300mmHg Độ chính xác(sai số) : ±3mmHg Hệ thống bơm bằng cao su, quả bóp có van chắc chắn, dễ vận hành Quy cách đóng gói : Bộ 1 cái, hộp 1 bộ. Ống nghe x 01 cái.
3
Ống nghe
3M
3M
Mỹ
2025 trở đi
17
Cái
Dùng trong thăm khám tổng quát. Màng nghe đa tần số trên cả hai mặt nghe, giúp người sử dụng có thể nghe âm thanh ở các tần số khác nhau bằng cách điều chỉnh áp lực ấn lên mặt nghe. Mặt nghe được làm từ thép không gỉ. Màng nghe đường kính mặt lớn 4.3cm. Mặt nhỏ 3.4 cm. Dây nghe có khả năng chống thấm cồn và dâu trên da, không bám dính bẩn. Loại nút tai: Sử dụng vòng đệm mềm.
4
Nhiệt kế hồng ngoại
Microlife
Microlife
Trung Quốc
2025 trở đi
2
Cái
Kiểm tra nhiệt độ cơ thể vùng trán. Cho kết quả chính xác trong 1s. Đo được nhiệt độ môi trường, vật thể. Bộ nhớ 39 lần gần nhất. Tầm độ rộng từ 0 - 100 độ C. Chuyển đổi giữa độ C-F.
5
Máy đo huyết áp điện tử
Omron
Omron
Nhật Bản
2025 trở đi
1
Cái
Dùng đo huyết áp bắp tay, phạm vi áp suất đo: 0 đến 299mmHg
6
Máy xông khí rung
Omron
Omron
Nhật Bản
2025 trở đi
1
Cái
Kích thước hạt sương: 4,56µm, tốc độ xông: 0,3ml/Phút. Dung tích cốc thuốc tối đa 10ml.
7
PP2600330121
Phần 3 Dụng cụ khác
79B Nguyễn Khuyến, Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Hà Nội
10 ngày
90 ngày
8
Thiết bị bơm dung dịch sát khuẩn bằng tay GMD-500A
Saraya
Saraya
Malaysia
2025 trở đi
50
Cái
Thiết bị bơm tay, sử dụng tiện lợi và vệ sinh cho dung dịch cồn sát khuẩn tay. Sử dụng bình châm 500Ml
9
Bàn tít
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
6
Cái
Thống số kỹ thuật: Kích thước: 500 x 350 x 700- 1100mm ±5% Khay kích thước: 500 x 350mm, có thể tháo rời ra khỏi khung đỡ Chất liệu: Inox 201
10
Hộp Inox tròn đường kính 30cm
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
13
Cái
Đường kính 30cm, cao 16 cm
11
Nhiệt kế, ẩm kế tự ghi
Elitech
Elitech
Trung Quốc
2025 trở đi
5
Cái
Phạm vi đo nhiệt độ: -40 độ C đến 85 độ C. Phạm vi đo độ ẩm: 0-100%. Độ chính xác: ± 0.3%. Kết nối dữ liệu: USB Type-C. Bộ nhớ dữ liệu 100.000 giá trị. Có chứng nhận và tem hiệu chuẩn
12
Cân trẻ em
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
1
Cái
Phạm vi đo: 500g - 20 kg. Giá trị độ chia: 50 g. Mức cân từ 500g đến 2.5kg: Sai số lớn nhất cho phép ±25g. Mức cân trên 2.5kg đến 10kg: sai số lớn nhất cho phép ±50g. Mức cân trên 10kg đến 20kg: sai số lớn nhất cho phép ±75g. Cấp chính xác: 4. Đường kính mặt số: 8 inches.
13
Nhiệt ẩm kế cơ treo tường
Pingxiangyutai
Pingxiangyutai
Trung Quốc
2025 trở đi
5
Cái
Phi 12,8cm, nhiệt độ đo được từ -30 đô C đến 50 độ C, độ ẩm từ 0-100%
14
Hộp bông cồn Inox tròn
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
10
Cái
Đường kinh 10cm, cao 6,5cm
15
Ống trụ cắm pank
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
11
Cái
Đường kính 5cm, cao 14cm
16
Hộp inox chữ nhật nhỏ
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
10
Cái
Dài 16,5cm, rộng 7cm, cao 3cm
17
Hộp inox chữ nhật
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
10
Cái
Dài 22cm, rộng 10cm, cao 5cm
18
PP2600330122
Phần 4 Dụng cụ phẫu thuật
79B Nguyễn Khuyến, Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Hà Nội
10 ngày
90 ngày
19
Curet một đầu cán tròn
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
35
Cái
Chất liệu thép không gỉ, chiều dài 17cm. Tiêu chuẩn ISO 13485
20
Kẹp phẫu tích Adson có mấu, 12.5cm 0.3mm đến 1.50mm
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
30
Cái
Chất liệu thép không gỉ. Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485
21
Kẹp phẫu tích Adson có răng cưa, 12.5cm 0.3mm đến 1.50mm
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
40
Cái
Nỉa không mấu 0.6mm-12.5cm. Chất liệu thép không gỉ. Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485
22
Kìm kẹp kim 12.5cm TC trơn
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
30
Cái
Kìm kẹp kim không răng dài 12.5cm. Bề mặt phủ TC chất liệu thép không gỉ. Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485
23
Cán dao số 3, 12 cm
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
40
Cái
Chất liệu thép không gỉ. Cán số 3. Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485
24
Kéo phẫu thuật Iris TC+Super Cut 11.5 cm cong
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
30
Cái
Kéo Iris cong Supercut TC 11.5cm. Chiều dài 11.5cm. Chất liệu thép không gỉ. Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485
25
Kéo phẫu thuật Iris TC+Super Cut 11.5 cm thẳng
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
40
Cái
Kéo siêu cắt Supercut thẳng. Chiều dài 11.5cm. Chất liệu thép không gỉ. Tiêu chuẩn chất lượng: ISO 13485
26
Móc mô trong phẫu thuật thẩm mỹ Single 16cm
MILLION MEDICAL
MILLION MEDICAL
PAKISTAN
2025 trở đi
10
Cái
Chất liệu thép không gỉ. Chiều dài: 16cm, độ rộng móc: 8mm. Tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485
27
PP2600330123
Phần 5 Dụng cụ xét nghiệm
79B Nguyễn Khuyến, Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Hà Nội
10 ngày
90 ngày
28
Cốc đốt thấp thành thủy tinh chia vạch 500ml
Onelad
Onelad
Trung Quốc
2025 trở đi
3
Cái
Cốc có mỏ, chia 500ml
29
Cốc đốt thấp thành thủy tinh chia vạch 1000ml
Onelad
Onelad
Trung Quốc
2025 trở đi
3
Cái
Cốc có mỏ, chia 1000ml
30
Giá inox đựng, phơi lam tiêu bản
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
40
Cái
35 x 8 cm
31
Hộp đựng tiêu bản mẫu bằng nhựa
Biologix
Biologix
Mỹ
2025 trở đi
10
Cái
Hộp đựng lam 100 vị trí. 5 màu: Trắng, xanh dương, xanh lá cây, đỏ, vàng. KT 8.25 x 6.
32
Giá ống nghiệm nhựa
.
.
Trung Quốc
2025 trở đi
5
Cái
Chất liệu nhựa 2 tầng, 36 vị trí kích thước lỗ 16mm
33
PP2600330119
Phần 1 Dụng cụ chăm sóc da
79B Nguyễn Khuyến, Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Hà Nội
10 ngày
90 ngày
34
Máy điện châm
Greatwall
Greatwall
Trung Quốc
2025 trở đi
4
Cái
Thông số kỹ thuật: Tần số xung động cơ bản từ 1.2Hz đến 55Hz (±30%). Biên độ xung lớn nhất (tải 500 Ω là 35V). Tần suất điều tiết đầu ra từ (11±3) lần/phút, tới (50±15) lần/phút. Dải điều khiển xung đầu ratừ 0V - 50V ( sai số ±30%). Công suất tiêu hao tối đa: ≤ 2W. Tiêu chuẩn an toàn: Type II-BF Điện năng cung cấp cho Adapter: + Đầu vào:220V/50Hz + Đầu ra: DC9V/150mA.
35
Đèn Hồng Ngoại chân cao
TNE
TNE
Việt Nam
2025 trở đi
2
Cái
Thông số kỹ thuật: Điện thế: 220V AC Công suất: 220V/60W - 250W Điện thế: Tùy thuộc vào bóng đèn. Dây nguồn : 2m8 - 3m Chiều cao: từ 1m – 1,7m Cổ định vị xoay linh động đến gần 360 độ. Khoảng rộng 30cm + 30cm Có dimmer hoặc công tắc để tăng giảm ánh sáng Đuôi đèn E27 sử dụng nhiều loại bóng đèn. Độ bền cao , chân đế ba chia , Đế đèn : rộng 16cm Vỏ đèn , thân đèn bằng inox Chóa đèn bằng nhôm Bóng đèn hồng ngoại 220V/250W
36
Máy điện di cầm tay
.
.
Hàn Quốc
2025 trở đi
7
Cái
Bao gồm: Máy chính Bộ nguồn Miếng dán điện di Phụ kiện chuẩn kèm theo. Thông số kỹ thuật: Công nghệ: Điện di ion & RF Nguồn điện: AC 100- 240V, 50/60Hz, 100VA max Nguồn điện ra: 12V Nhiệt độ: 7 °C – 45 °C Thời gian hoạt động: Sau 20 phút tự động tắt. Hiển thị đèn: 2 đèn led.
37
Đèn Lúp LED soi da
.
.
Trung Quốc
2025 trở đi
9
Cái
Có thể điều chỉnh độ thấp lên xuống, gập lại một cách dễ dàng. Tiết kiệm điện năng khi sử dụng. Bóng đèn được thiết kế theo tiêu chuẩn châu Âu, với độ hắt sáng cao khi làm việc. Tuổi thọ đèn LED cao 4 bánh xe giúp dễ dàng di chuyển. Thông số kỹ thuật: Nguồn điện: 220V- 50Hz Công suất: 22W Bóng đèn: sử dụng ánh sáng lạnh trắng Cấu trúc xoay điều chỉnh 360 độ dễ dàng
38
Máy xông nóng lạnh 2 cần
.
.
Trung Quốc
2025 trở đi
6
Cái
Bao gồm: Thân máy chính Vòi nóng gắn cố định trên thân máy Vòi lạnh có thể tháo rời máy Bình đựng nước, dung dịch xông Chân, đế giá đỡ máy có gắn bánh xe Trụ đỡ máy có thể điều khiển cao thấp Phụ kiện chuẩn kèm theo
39
Máy chăm sóc da 3in1
.
.
Trung Quốc
2025 trở đi
4
Cái
Gồm 3 chức năng chính: Sóng siêu âm Hút dầu, hút mụn Phun Toner, Phun sương
40
Kim nặn mụn
.
.
Việt Nam
2025 trở đi
1050
Cái
8Cm, 1 đầu nhọn 1 đầu vòng tròn
41
PP2600330120
Phần 2 Dụng cụ hỗ trợ khám và điều trị
79B Nguyễn Khuyến, Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Hà Nội
10 ngày
90 ngày
42
Bóp bóng người lớn
.
.
Trung Quốc/ Việt Nam
2025 trở đi
1
Cái
Chất liệu: silicon loại dùng nhiều lần. Van giới hạn áp suất: 60cmH2O Thể tích hồi sức: 1630ml Thể tích túi chứa: 2000ml Đầu nối bệnh nhân: ɸ22 / 15mm Bao gồm: Túi trữ khí oxy, mặt nạ và ống dẫn oxy, không chứa latex Kích thước: 325x132mm. Không gian chết 7ml. Sức trở kháng hít vào <5cmH2o (50L/phút)
43
Panh mở hậu môn dạng kìm
Prime
Prime
Pakistan
2025 trở đi
10
Cái
Kích thước : dài 14cm (±5%) Chất liệu thép không gỉ, tiêu chuẩn hệ thống quản lý chất lượng của nhà sản xuất thiết bị: ISO 13485, ISO 9001, CE.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm công cụ dụng cụ năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây