Thông báo mời thầu

Mua sắm cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 10:10 03/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trạm Y tế xã Ẳng Tở, huyện Mường Ẳng, tỉnh Điện Biên
Tên gói thầu
Mua sắm cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt điều chỉnh lại thời gian bắt đầu tổ chức lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Trạm Y tế xã Ẳng Tở, huyện Mường Ẳng, tỉnh Điện Biên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn NSTW (vốn nước ngoài) và vốn đối ứng NSĐP của tỉnh để chi trả thuế VAT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1098/QĐ-SYT
Ngày phê duyệt
03/07/2026 10:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Y tế tỉnh Điện Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:09 03/07/2026
đến
10:00 16/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2026 (14/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG Tư vấn thẩm định giá Số 1078 đường Đê La Thành - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà 36/3, Ngách 29, Ngõ 27 Đường Võ Chí Công - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:06 09/07/2026 10:00 09/07/2026 10:00 16/07/2026 10:00 09/07/2026 10:00 16/07/2026 Gia hạn theo điểm B, khoản 4, nghị định 214/2025/NĐ-CP

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cáng tay
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
2
Máy đọc mã vạch 2 chiều
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
3
Máy hút ẩm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
4
Máy hút dịch chạy điện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
5
Máy khí dung
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
6
Bộ dụng cụ khám và điều trị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
7
Bộ dụng cụ tiểu phẫu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
8
Bộ đèn soi đáy mắt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
9
Máy tạo ô xy di động
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
10
Máy đo bão hòa ô xy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
11
Máy điện tim (loại 3 kênh)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
12
Kính hiển vi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
13
Máy châm cứu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
14
Tủ bảo quản vắc xin (-86OC)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
15
Bàn khám phụ khoa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
16
Bàn tiểu phẫu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
17
Máy vi tính + máy in
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
18
Máy thu hình (Tivi)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
19
Bàn làm việc
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
20
Ghế ngồi giao ban
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
21
Tủ đựng tài liệu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
22
Bảng Foocmeca
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
23
Ghế băng ngồi chờ
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
24
Biển tên các phòng
11
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
25
Bộ tăng âm di động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
26
Máy chiếu + màn chiếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
27
Máy phát điện 5Kw
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
28
Hệ thống xử lý nước thải
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
29
Bảng nội quy tiêu lệnh phòng cháy chữa cháy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
30
Bình chữa cháy CO2-MT3 + giá đựng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên
31
Bình chữa cháy MFZ4-ABC + giá đựng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Điểm Trạm Y tế Ẳng Tở, xã Búng Lao, Tỉnh Điện Biên

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây