Thông báo mời thầu

Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác

Tìm thấy: 20:49 06/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị
Tên gói thầu
Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước theo Quyết định số 4726/QĐ-UBND của UBND huyện Gia Viễn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 13/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
88/QĐ-MNGH
Ngày phê duyệt
02/12/2023 20:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Gia Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:45 06/12/2023
đến
08:30 13/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 13/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2023 (12/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Tư vấn và dịch vụ Tài chính công Ninh Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 01, đường Đinh Tất Miễn - Phường Đông Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Đẩu Long, đường Xuân Thành - Phường Tân Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
3 Trung tâm Tư vấn và dịch vụ Tài chính công Ninh Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, đường Đinh Tất Miễn - Phường Đông Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Đẩu Long, đường Xuân Thành - Phường Tân Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tủ cá nhân 15 ô = thép
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
2
Tủ cá nhân 20 ô = thép
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
3
Tủ cá nhân 30 ô = thép
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
4
Tủ chăn chiếu = sắt
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
5
Giá đồ chơi tạo hình
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
6
Giá đồ chơi học toán
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
7
Giá đồ chơi 12 ô
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
8
Giá đồ chơi trăng sao
11
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
9
Bảng quay
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
10
Bàn giáo viên
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
11
Bàn trẻ
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
12
Ghế trẻ
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10
13
Thảm xốp
157
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Gia Hưng, huyện Gia Viễn
5
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây