Thông báo mời thầu

Mua sắm dung dịch phun khử khuẩn

Tìm thấy: 12:12 14/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm dung dịch phun khử khuẩn
Gói thầu
Mua sắm dung dịch phun khử khuẩn
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm dung dịch phun khử khuẩn
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu do cơ quan BHXH thanh toán; các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 19/09/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
45 Ngày
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:12 14/09/2022
đến
14:00 19/09/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 19/09/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu12Tháng

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Dung dịch phun sương khử khuẩn bề mặt với Hydrogen peroxide và ion Ag440Lít- Hydrogen peroxide 5 % (w/w), Ion Ag khoảng 0,005 % (w/w). - Nhà thầu nộp bản scan tài liệu chứng minh hàng hóa thuộc phân nhóm 5 theo thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020, bản scan tài liệu chứng minh hàng hóa được phép lưu hành theo quy định của BYT, bản scan tài liệu chứng minh là một trong các tổ chức, cá nhân theo quy định của khoản 6 điều 7 thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020; bản scan tài liệu chứng minh đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế theo quy định. - Nhà thầu cung cấp catalouge tiếng Việt hoặc hình ảnh sản phẩm chứng minh đúng hàng hóa tham dự thầu. - Kê khai giá trên website Bộ y tế.
2Que thử nồng độ hóa chất tương thích với dung dịch phun1.600Que- Dùng cho máy phun khử khuẩn, test thử chuyển màu đồng nhất theo khuyến cáo của nhà sản xuất. - Nhà thầu cung cấp catalouge tiếng Việt hoặc hình ảnh sản phẩm chứng minh đúng hàng hóa tham dự thầu.

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu12Tháng

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Dung dịch phun sương khử khuẩn bề mặt với Hydrogen peroxide và ion Ag440Lít- Hydrogen peroxide 5 % (w/w), Ion Ag khoảng 0,005 % (w/w). - Nhà thầu nộp bản scan tài liệu chứng minh hàng hóa thuộc phân nhóm 5 theo thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020, bản scan tài liệu chứng minh hàng hóa được phép lưu hành theo quy định của BYT, bản scan tài liệu chứng minh là một trong các tổ chức, cá nhân theo quy định của khoản 6 điều 7 thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020; bản scan tài liệu chứng minh đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế theo quy định. - Nhà thầu cung cấp catalouge tiếng Việt hoặc hình ảnh sản phẩm chứng minh đúng hàng hóa tham dự thầu. - Kê khai giá trên website Bộ y tế.
2Que thử nồng độ hóa chất tương thích với dung dịch phun1.600Que- Dùng cho máy phun khử khuẩn, test thử chuyển màu đồng nhất theo khuyến cáo của nhà sản xuất. - Nhà thầu cung cấp catalouge tiếng Việt hoặc hình ảnh sản phẩm chứng minh đúng hàng hóa tham dự thầu.

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Dung dịch phun sương khử khuẩn bề mặt với Hydrogen peroxide và ion Ag
440 Lít - Hydrogen peroxide 5 % (w/w), Ion Ag khoảng 0,005 % (w/w). - Nhà thầu nộp bản scan tài liệu chứng minh hàng hóa thuộc phân nhóm 5 theo thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020, bản scan tài liệu chứng minh hàng hóa được phép lưu hành theo quy định của BYT, bản scan tài liệu chứng minh là một trong các tổ chức, cá nhân theo quy định của khoản 6 điều 7 thông tư 14/2020/TT-BYT ngày 10/07/2020; bản scan tài liệu chứng minh đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế theo quy định. - Nhà thầu cung cấp catalouge tiếng Việt hoặc hình ảnh sản phẩm chứng minh đúng hàng hóa tham dự thầu. - Kê khai giá trên website Bộ y tế.
2 Que thử nồng độ hóa chất tương thích với dung dịch phun
1.600 Que - Dùng cho máy phun khử khuẩn, test thử chuyển màu đồng nhất theo khuyến cáo của nhà sản xuất. - Nhà thầu cung cấp catalouge tiếng Việt hoặc hình ảnh sản phẩm chứng minh đúng hàng hóa tham dự thầu.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm dung dịch phun khử khuẩn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm dung dịch phun khử khuẩn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây