Thông báo mời thầu

Mua sắm giấy in

    Đang xem      
Tìm thấy: 16:55 12/05/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm giấy in
Tên gói thầu
Mua sắm giấy in
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm giấy in
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh, nguồn thu dịch vụ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Lĩnh vực AI phân loại
Ngày phê duyệt
12/05/2025 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TỈNH HÀ NAM

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 15/05/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
16:00 19/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500230175
Giấy A4
438.300.000
438.300
2
PP2500230176
Giấy A5
51.499.500
52.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2500230175
Giấy A4
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
1
15
2
PP2500230176
Giấy A5
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam
1
15
3
Giấy A4
Không
Không
Châu Á
Năm 2025 trở về sau
6000
Gam
Khổ giấy A4, kích thước 210x297mm, định lượng ≥70 gsm, độ trắng ≥90%, đóng gói ≥500 tờ/gram
4
Giấy A5
Không
Không
Châu Á
Năm 2025 trở về sau
1500
Gam
Khổ giấy A5, kích thước 210x148mm, định lượng ≥70 gsm, độ trắng ≥90%, đóng gói ≥500 tờ/gram

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HÀ NAM như sau:

  • Có quan hệ với 504 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 19,97 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,05%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 7,95%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 755.703.636.594 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 630.414.329.686 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm giấy in". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm giấy in" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây