Thông báo mời thầu

Mua sắm hàng hóa

Tìm thấy: 19:06 01/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm văn phòng phẩm tổ chức kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2023
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hóa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 08/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
354/QĐ-SGDĐT
Ngày phê duyệt
01/06/2023 18:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giáo dục và Đào tạo Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:01 01/06/2023
đến
08:30 08/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 08/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2023 (07/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Hộp mực 12A
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
2
Hộp mực 53A
3
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
3
Hộp mực 16A
4
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
4
Mực in vi tính tương thích 93A
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
5
Mực in màu Canon EpSon T60
48
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
6
Giấy A4 (Định lượng 80 g/m²)
100
Ram
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
7
Giấy A4 (Định lượng 70g/m²)
100
Ram
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
8
Giấy A3 (Định lượng 80 g/m²)
5
Ram
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
9
Bì nút nhựa F4
400
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
10
In tài liệu hướng dẫn nghiệp vụ coi thi
2400
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
11
Giấy A4 (Định lượng 80 g/m²)
300
Ram
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
12
Giấy A3 (Định lượng 80 g/m²)
400
Ram
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
13
Giấy màu (Định lượng 70g/m²)
25
Ram
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
14
Mực in printer Riso ink chính hãng
70
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
15
Giấy chế bản A4 máy RZ, EZ
04
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
16
Giấy chế bản A3 máy RZ, EZ
07
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
17
Hộp mực 12A
01
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
18
Mực in màu Canon EpSon T60
48
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
19
Giấy pơ luya 8x4 cm
35000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
20
Giấy pơ luya A4
10
Ram
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
21
Bì môn hội đồng
1500
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
22
Túi da bò lớn có in nội dung, có dán băng keo 2 mặt
1800
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
23
Bao ni lông
100
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
24
Túi đựng các đề thi bộ môn
10000
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
25
Vở Ô li
10
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
26
Hồ dán khô
500
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
27
Hồ dán
150
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
28
Bút lông, mực màu xanh, đen
20
Cây
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
29
Ổ khóa treo
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
30
Bút bi (Mực màu xanh)
50
Cây
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
31
Băng keo 2 mặt
400
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
32
Băng keo giấy 2,5 cm
50
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
33
Băng keo trong 5 cm
250
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
34
Kim đóng tập số 10
200
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
35
Bấm kim nhỏ No.10 cm
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
36
Dây buộc cao su
03
Bao
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
37
Dây ni lông
30
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
38
Cắt keo 5 phân cầm tay
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
39
Kẹp cỡ 19 mm
200
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
40
Kẹp cỡ 32 mm
100
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
41
Kẹp cỡ 41 mm
150
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
42
Mực đỏ
04
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
43
Dụng cụ cắt băng keo Định lượng 2,5 cm
05
Cái
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
44
Bao xác rắn, trọng lượng 50 kg
200
Bao
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
45
Kéo lớn F103
20
Cây
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
46
Sáp đếm
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
47
Thùng thiếc đựng đề thi 50x50x70 cm
15
Cái
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
48
Túi đựng bài thi sau khi cắt phách
1800
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
49
Túi đựng đầu phách
800
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30
50
Ổ cứng máy chủ chấm thi trắc nghiệm
02
Theo quy định tại Chương V
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
1
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 123

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây