Thông báo mời thầu

Mua sắm hàng hóa

Tìm thấy: 14:56 26/04/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm rọ thép bọc nhựa PVC phục vụ công tác phòng chống thiên tai và tiềm kiếm cứu nạn năm 2019
Gói thầu
Mua sắm hàng hóa
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm hàng hóa
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Chi hoạt động kinh tế đường bộ năm 2019
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/05/2019
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
14:54 26/04/2019
đến
15:00 08/05/2019
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:00 08/05/2019
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
145.000.000 VND
Bằng chữ
Một trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm nghiên cứu và DVKN và CN Đường bộ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Cục Quản lý đường bộ I Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1
E-CDNT 1.2 Mua sắm hàng hóa
Mua sắm rọ thép bọc nhựa PVC phục vụ công tác phòng chống thiên tai và tiềm kiếm cứu nạn năm 2019
02 Tháng
E-CDNT 3 Chi hoạt động kinh tế đường bộ năm 2019
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1 , địa chỉ: Nhà H2, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội
- Chủ đầu tư: Cục Quản lý đường bộ I Địa chỉ: Số 4, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại : 024.3834.4162; Fax: 024.3835.2493.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Trung tâm nghiên cứu và DVKN và CN Đường bộ; + Thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Cục Quản lý đường bộ I;


- Bên mời thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1 , địa chỉ: Nhà H2, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội
- Chủ đầu tư: Cục Quản lý đường bộ I Địa chỉ: Số 4, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại : 024.3834.4162; Fax: 024.3835.2493.


E-CDNT 10.1(g)
- Giấy cam kết của Nhà thầu về bảo đảm kích thước thùng hàng, không chở hàng quá khổ quá tải khi thực hiện gói thầu này; - Bản cam kết đảm bảo hàng hóa mới 100%.
E-CDNT 10.2(c)
Không
E-CDNT 12.2
Giá dự thầu mà Nhà thầu chào giá là giá được vận chuyển, bốc dỡ đến kho của Cục QLĐB I và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo mẫu số 18 Chương IV, cụ thể như sau: 1/ Kho Cầu Chùa xã Kiêu Kỵ, huyện Gia Lâm, thành phố Hà Nội: + Rọ loại (2x1x1)m: 3.200 rọ; + Rọ (2x1x0,5)m: 1.000 rọ. 2/ Kho Láng Hòa Lạc, xã Ngọc Mỹ, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội: + Rọ loại (2x1x1)m: 4.000 rọ; + Rọ (2x1x0,5)m: 1.600 rọ. 3/ Kho Km56+750 QL.3, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên: + Rọ loại (2x1x1)m: 2.000 rọ; + Rọ (2x1x0,5)m: 500 rọ. 4/ Kho Km165+500 QL.3, tỉnh Bắc Kạn: + Rọ loại (2x1x1)m: 1.000 rọ. 5/ Kho Km218+300 QL.2, tỉnh Hà Giang: + Rọ loại (2x1x1)m: 1.000 rọ; + Rọ (2x1x0,5)m: 1.000 rọ. 6/ Kho Km166+020 QL.2, tỉnh Tuyên Quang: + Rọ loại (2x1x1)m: 1.000 rọ; + Rọ (2x1x0,5)m: 500 rọ. 7/ Kho Km121+650 QL.70, tỉnh Lào Cai: + Rọ loại (2x1x1)m: 1.000 rọ; 8/ Kho Km191+00 QL.6, tỉnh Sơn La: + Rọ loại (2x1x1)m: 1.000 rọ; + Rọ (2x1x0,5)m: 1.000 rọ. 9/ Kho Km297+980 QL.6, tỉnh Sơn La: + Rọ loại (2x1x1)m: 1.000 rọ. 10/ Kho Km71+286 và Km95+200 QL.279, tỉnh Điện Biên: + Rọ loại (2x1x1)m: 500 rọ.
E-CDNT 14.3 Không áp dụng
E-CDNT 15.2
Không yêu cầu
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 145.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Cục Quản lý đường bộ I Địa chỉ: Số 4, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại : 024.3834.4162; Fax: 024.3835.2493.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Tổng cục Đường bộ Việt Nam Lô D20 Khu đô thị Cầu Giấy, Quận Cầu Giấy - Hà Nội. Điện thoại: 024.3857.1440;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Thông báo sau.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Cục Quản lý đường bộ I Số 4, Thành Công, Ba Đình, Hà Nội. Điện thoại: 024.38344162; Fax: 024.38352493.
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 3.200 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
2 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 4.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
3 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 2.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
4 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
5 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
6 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
7 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
8 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
9 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
10 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m (2x1x1)m 500 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
11 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m (2x1x0,5)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
12 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m (2x1x0,5)m 1.600 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
13 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m (2x1x0,5)m 500 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
14 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m (2x1x0,5)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
15 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m (2x1x0,5)m 500 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
16 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m (2x1x0,5)m 1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 02 Tháng

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 3.200 Rọ Kho Cầu Chùa xã Kiêu Kỵ, huyện Gia Lâm, thành phố Hà Nội Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
2 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 4.000 Rọ Kho Láng Hòa Lạc, xã Ngọc Mỹ, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
3 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 2.000 Rọ Kho Km56+750 QL.3, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
4 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 1.000 Rọ Kho Km165+500 QL.3, tỉnh Bắc Kạn. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
5 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 1.000 Rọ Kho Km218+300 QL.2, tỉnh Hà Giang. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
6 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 1.000 Rọ Kho Km166+020 QL.2, tỉnh Tuyên Quang. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
7 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 1.000 Rọ Kho Km121+650 QL.70, tỉnh Lào Cai. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
8 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 1.000 Rọ Kho Km191+00 QL.6, tỉnh Sơn La. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
9 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 1.000 Rọ Kho Km297+980 QL.6, tỉnh Sơn La Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
10 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m 500 Rọ Kho Km71+286 và Km95+200 QL.279, tỉnh Điện Biên Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
11 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m 1.000 Rọ Kho Cầu Chùa xã Kiêu Kỵ, huyện Gia Lâm, thành phố Hà Nội Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
12 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m 1.600 Rọ Kho Láng Hòa Lạc, xã Ngọc Mỹ, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
13 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m 500 Rọ Kho Km56+750 QL.3, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
14 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m 1.000 Rọ Kho Km218+300 QL.2, tỉnh Hà Giang. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
15 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m 500 Rọ Kho Km166+020 QL.2, tỉnh Tuyên Quang. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng
16 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m 1.000 Rọ Kho Km191+00 QL.6, tỉnh Sơn La. Trong vòng 02 tháng kể từ ngày ký hợp đồng

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
3.200 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
2 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
4.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
3 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
2.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
4 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
5 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
6 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
7 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
8 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
9 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
10 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
(2x1x1)m
500 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x1)m
11 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
(2x1x0,5)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
12 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
(2x1x0,5)m
1.600 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
13 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
(2x1x0,5)m
500 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
14 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
(2x1x0,5)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
15 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
(2x1x0,5)m
500 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
16 Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m
(2x1x0,5)m
1.000 Rọ Rọ thép bọc nhựa PVC , kích thước (2x1x0,5)m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 1 như sau:

  • Có quan hệ với 302 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,72%, Xây lắp 79,00%, Tư vấn 9,19%, Phi tư vấn 1,18%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 5%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.557.804.532.953 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.439.324.669.698 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,60%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 186

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây