Thông báo mời thầu

Mua sắm hệ thống điều hòa cục bộ

Tìm thấy: 22:34 20/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị, công cụ, dụng cụ năm 2024
Tên gói thầu
Mua sắm hệ thống điều hòa cục bộ
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 28/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
132/QĐ-NHHG-P1
Ngày phê duyệt
17/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NHÀ HÁT HỒ GƯƠM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:32 20/06/2024
đến
11:00 28/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 28/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2024 (26/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Ống uPVC D20
15
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
2
Ống mềm D20
35
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
3
Ống nước ngưng uPVC D27 PN10 + Cách nhiệt
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
4
Ống cách nhiệt nước ngưng D27 dày 15mm
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
5
Phụ kiện ống nước ngưng PN10
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
6
Nạp gas bổ sung điều hòa
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
7
Vật tư phụ
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
8
Điều hòa treo tường cục bộ 24.000 BTU 2 chiều lạnh/ sưởi + giá đỡ cục nóng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
9
Bơm nước ngưng 3-6m
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
10
Ống đồng D6.4mm dày 0.76mm kèm cách nhiệt dày 15mm
75
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
11
Ống đồng D12.7mm dày 0.81mm kèm cách nhiệt dày 15mm
75
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
12
Cu/PVC 1cx2.5mm điều khiển + cấp nguồn cục nóng
360
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
13
Ống uPVC D20
20
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
14
Ống mềm D20
75
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
15
Ống nước ngưng uPVC D27 PN10 + Cách nhiệt
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
16
Ống cách nhiệt nước ngưng D27 dày 15mm
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
17
Phụ kiện ống nước ngưng PN10
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
18
Nạp gas bổ sung điều hòa
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
19
Vật tư phụ
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
20
Điều hòa treo tường cục bộ 24.000 BTU 2 chiều lạnh/ sưởi + giá đỡ cục nóng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
21
Bơm nước ngưng 3-6m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
22
Ống đồng D6.4mm dày 0.76mm kèm cách nhiệt dày 15mm
75
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
23
Ống đồng D12.7mm dày 0.81mm kèm cách nhiệt dày 15mm
75
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
24
Cu/PVC 1cx2.5mm điều khiển + cấp nguồn cục nóng
345
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
25
Ống uPVC D20
15
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
26
Ống mềm D20
75
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
27
Ống nước ngưng uPVC D27 PN10 + Cách nhiệt
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
28
Ống cách nhiệt nước ngưng D27 dày 15mm
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
29
Phụ kiện ống nước ngưng PN10
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
30
Nạp gas bổ sung điều hòa
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
31
Vật tư phụ
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
32
Điều hòa treo tường cục bộ 24.000 BTU 2 chiều lạnh/ sưởi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
33
Bơm nước ngưng 3-6m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
34
Ống đồng D6.4mm dày 0.76mm kèm cách nhiệt dày 15mm
38
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
35
Ống đồng D12.7mm dày 0.81mm kèm cách nhiệt dày 15mm
38
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
36
Cu/PVC 1cx2.5mm điều khiển + cấp nguồn cục nóng
167
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
37
Ống uPVC D20
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
38
Ống mềm D20
38
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
39
Ống nước ngưng uPVC D27 PN10 + Cách nhiệt
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
40
Ống cách nhiệt nước ngưng D27 dày 15mm
5
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
41
Phụ kiện ống nước ngưng PN10
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
42
Nạp gas bổ sung điều hòa
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
43
Vật tư phụ
1
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
44
Điều hòa treo tường cục bộ 17.000 BTU 2 chiều lạnh/ sưởi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
45
Bơm nước ngưng 3-6m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
46
Ống đồng D6.4mm dày 0.76mm kèm cách nhiệt dày 15mm
35
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
47
Ống đồng D12.7mm dày 0.81mm kèm cách nhiệt dày 15mm
35
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
48
Cu/PVC 1cx2.5mm điều khiển + cấp nguồn cục nóng
185
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
49
Ống uPVC D20
15
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20
50
Ống mềm D20
35
m
Theo quy định tại Chương V
Nhà hát Hồ Gươm, số 40-40A Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội
5
20

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NHÀ HÁT HỒ GƯƠM như sau:

  • Có quan hệ với 15 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.710.457.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.517.358.500 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hệ thống điều hòa cục bộ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hệ thống điều hòa cục bộ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây