Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:42 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Mua sắm, lắp đặt hệ thống báo cháy, chữa cháy tại Nhà phụ trợ Hội Sở Agribank Chi nhánh Bà Rịa Vũng Tàu
Tên gói thầu
Mua sắm, lắp đặt
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm, lắp đặt hệ thống báo cháy, chữa cháy tại Nhà phụ trợ Hội Sở Agribank Chi nhánh Bà Rịa Vũng Tàu
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn mua sắm tài sản cố định năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bà Rịa, Thành phố Hồ Chí Minh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2088/QĐ-NHNo.BRVT-TH
Ngày phê duyệt
11/08/2026 09:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN VIỆT NAM - CHI NHÁNH BÀ RỊA VŨNG TÀU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:40 11/08/2026
đến
09:00 20/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2026 (18/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN Tư vấn lập E-HSMT 146/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Vũng Tàu - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN Tư vấn đánh giá E-HSDT 146/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Vũng Tàu - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
I. Hàng hóa
I. Hàng hóa
2
Ắc quy dự phòng, 6V, 7.5Ah
6
Cái
Ắc quy dự phòng, 6V, 7.5Ah
3
Bình chữa cháy FirePro, 3000g chất chữa cháy, kích hoạt bằng điện
4
cái
Bình chữa cháy FirePro, 3000g chất chữa cháy, kích hoạt bằng điện
4
Bình chữa cháy FirePro, 5700g chất chữa cháy, kích hoạt bằng điện
10
cái
Bình chữa cháy FirePro, 5700g chất chữa cháy, kích hoạt bằng điện
5
Chuông báo cháy, đường kính 6"
3
bộ
Chuông báo cháy, đường kính 6"
6
Còi đèn chớp kết hợp, 24VDC, 15/30/60/75/110CD, 100 dBA, đường kính 10'
3
cái
Còi đèn chớp kết hợp, 24VDC, 15/30/60/75/110CD, 100 dBA, đường kính 10'
7
Đầu báo khói quang hệ thường
6
bộ
Đầu báo khói quang hệ thường
8
Đầu báo nhiệt hệ thường
6
bộ
Đầu báo nhiệt hệ thường
9
Đèn cảnh báo xả khí
3
bộ
Đèn cảnh báo xả khí
10
Khoá cách ly mạch xả khí
3
cái
Khoá cách ly mạch xả khí
11
Nút nhấn báo cháy và xả khí khẩn cấp bằng tay
3
bộ
Nút nhấn báo cháy và xả khí khẩn cấp bằng tay
12
Nút nhấn trì hoãn xả khí
3
bộ
Nút nhấn trì hoãn xả khí
13
Thiết bị kích hoạt tuần tự
9
cái
Thiết bị kích hoạt tuần tự
14
Tủ điều khiển báo cháy và xả khí chữa cháy 3 zone, hệ thường
3
cái
Tủ điều khiển báo cháy và xả khí chữa cháy 3 zone, hệ thường
15
Bình chữa cháy FirePro, 500g chất chữa cháy, kích hoạt bằng điện
2
cái
Bình chữa cháy FirePro, 500g chất chữa cháy, kích hoạt bằng điện
16
II. Xây lắp
II. Xây lắp
17
I.KHO HỒ SƠ 01 (Kích thước 11.2x12x4.1m)
I.KHO HỒ SƠ 01 (Kích thước 11.2x12x4.1m)
18
Dây cáp chống cháy 2x1.5 mm2
200
m
Dây cáp chống cháy 2x1.5 mm2
19
Ống luồn dây PVC, D32
200
m
Ống luồn dây PVC, D32
20
Phụ kiện khác: dây rút, đinh vít, băng keo, hộp điện nhựa 150x150…
1
Gói
Phụ kiện khác: dây rút, đinh vít, băng keo, hộp điện nhựa 150x150…
21
II.PHÒNG SERVER (Kích thước 3,6x6x4.1m và 3,6x6x0,4m )
II.PHÒNG SERVER (Kích thước 3,6x6x4.1m và 3,6x6x0,4m )
22
Dây cáp chống cháy 2x1.5 mm2
80
mét
Dây cáp chống cháy 2x1.5 mm2
23
Ống luồn dây PVC, D32
80
mét
Ống luồn dây PVC, D32
24
Bộ ngắt máy lạnh khi xả khí (Contactor, relay, CB, Tủ,…)
1
bộ
Bộ ngắt máy lạnh khi xả khí (Contactor, relay, CB, Tủ,…)
25
Phụ kiện khác: dây rút, đinh vít, băng keo…
1
Gói
Phụ kiện khác: dây rút, đinh vít, băng keo…
26
III.HỆ THỐNG CHỮA CHÁY FIREPRO PHÒNG MÁY CHỦ
III.HỆ THỐNG CHỮA CHÁY FIREPRO PHÒNG MÁY CHỦ
27
Ắc quy dự phòng, 6V, 7.5Ah
2
Cái
Ắc quy dự phòng, 6V, 7.5Ah
28
Dây cáp chống cháy 2x1.5 mm2
50
mét
Dây cáp chống cháy 2x1.5 mm2
29
Ống luồn dây PVC, D32
50
mét
Ống luồn dây PVC, D32
30
CB đôi 10A kèm đế
1
Cái
CB đôi 10A kèm đế
31
Phụ kiện khác: dây rút, đinh vít, băng keo…
1
Gói
Phụ kiện khác: dây rút, đinh vít, băng keo…

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây