Thông báo mời thầu

Mua sắm lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 18:20 18/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng mô hình xã nông thôn mới thông minh xã Quảng Long
Tên gói thầu
Mua sắm lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh thực hiện các chương trình mục tiêu quốc gia năm 2023 và các nguồn lực huy động hợp pháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hải Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:30 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
166/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quảng Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:18 18/12/2023
đến
13:30 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (23/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Minh Khang Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 10C, ngõ 196, tổ 20, phường Quan Hoa, quận Cầu Giấy, Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng - Cơ giới Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Yên Lâm, Xã Yên Sơn, thành phố Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Minh Khang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 10C, ngõ 196, tổ 20, phường Quan Hoa, quận Cầu Giấy, Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng - Cơ giới Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Yên Lâm, Xã Yên Sơn, thành phố Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình
5 Công ty Cổ phần VBIT Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật Số 16, ngách 161 ngõ Thịnh Quang, phường Thịnh Quang, quận Đống Đa
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư TFC Việt Nam Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số nhà 53, ngõ 151 phố Láng Hạ, phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
7 Công ty Cổ phần Thẩm định giá và giám định Tiên Phong Thẩm định giá B27, Lô 20, KĐT Định Công, phường Định Công, quận Hoàng Mai, Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
HỆ THỐNG TRUYỀN THANH THÔNG MINH
tiêu đề
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
2
Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
tiêu đề
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
3
Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông
21
Thiết bị
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
4
Phần mềm điều khiển Cụm thu phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông (cập nhật bảo mật, chức năng trọn đời qua OTA)
21
License
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
5
Sim 4G (24 tháng)
21
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
6
Loa phát thanh (3 loa/cụm)
63
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
7
Gông gá lắp loa, cụm thu phát thanh
21
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
8
Dây điện
420
mét
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
9
Dây tín hiệu âm thanh
630
mét
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
10
Tiếp đất cho cụm thu phát (Bao gồm 01 cọc tiếp địa dài 1,5m; dây tiếp địa)
21
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
11
Cột nối treo loa cao 3m (đã bao gồm đầy đủ phụ kiện lắp đặt, dây điện nối) (dự kiến)
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
12
Máy tính phục vụ biên tập tin, phát tin, khai thác hệ thống
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
13
Micro & mixer
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
14
HỆ THỐNG CAMERA AN NINH + WIFI CÔNG CỘNG
tiêu đề
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
15
Switch 5 port
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
16
Bộ thu phát sóng không dây ngoài trời
14
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
17
Máy tính để bàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
18
Camera IP thân trụ hồng ngoại 6MP
70
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
19
Đầu ghi IP 32 kênh
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
20
Đầu ghi 64 kênh
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
21
Phụ kiện Camera ( Adapter 12v, hộp kt, hạt RJ45, hạt ổ cắm… )
70
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
22
Cáp quang 1Fo (1core) bọc chặt
16000
m
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
23
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000Mbps 1 sợi HHD-210g-20a/b
44
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
24
Thiết bị lưu trữ NAS
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
25
SEAGATE IronWolf Pro ST20000NE000 Dung lượng 20000GB (20TB) 3.5" - 6Gb/s, 256MB cache, 7200rpm
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
26
Dây mạng CAT5E chính hãng
10
Thùng
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
27
Dây điện 2x1.5
3500
m
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
28
Ống xoắn D25 (40m/cuộn)
75
cuộn
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
29
Smart Tivi 55inch Bao gồm Giá treo tivi xoay đa năng cho tivi 55 inch
4
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
30
Dây HDMI - HDMI 5m
5
dây
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
31
Bộ chia HDMI 1 ra 4 HDMI SPLITTER 1 TO 4
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
32
Tủ Rack 19”
1
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
33
Hạt mạng RJ45
1
túi
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
34
Tủ kỹ thuật 400x300x210mm dày 1,2mm
30
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
35
Ổ cắm điện 4 lỗ 3 chấu
45
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
36
Đầu nối quang fast connector
46
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
37
Giá treo camera (chất liệu inox, dài 1m)
25
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
38
Vật tư phụ (nạt nhựa, băng dính, vít, ổ điện, phích cắm điện, đai,…)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60
39
Đường truyền internet cho Wifi và Camera (200Mbps)
15
đường truyền
Theo quy định tại Chương V
xã Quảng Long, huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh
02
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây