Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:36 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ, ngoại thất Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải, huyện Bảo Thắng cơ sở 2
Tên gói thầu
Mua sắm, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ, ngoại thất Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải, huyện Bảo Thắng cơ sở 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung có mục tiêu cho ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phong Hải, Tỉnh Lào Cai
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
40/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
28/07/2026 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Phong Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:35 28/07/2026
đến
09:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (04/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG Tư vấn thẩm định giá Số 1078 đường Đê La Thành - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Hoàng Quân Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tầng 1, Số nhà F1, ngõ 112, Tổ 16, Khu tập thể Sông Đà 10 - - Phường Kiến Hưng - Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn công nghiệp Lào Cai Tư vấn lập điều chỉnh, bổ sung Báo cáo KTKT Đường D6A, tổ 13, phường Bắc Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - - Phường Cam Đường - Tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng TĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 286 Vũ Hữu - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ thí nghiệm nóng chảy và đông đặc (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
2
Bộ dụng cụ và hóa chất điều chế oxygen (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
3
Bộ dụng cụ xác định thành phần phần trăm thể tích (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
4
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm để phân biệt dung dịch; dung môi(Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
5
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm tách chất (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
6
Bộ dụng cụ quan sát tế bào (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
7
Bộ dụng cụ làm tiêu bản tế bào (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
8
Bộ dụng cụ quan sát sinh vật đơn bào (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
9
Bộ dụng cụ quan sát nguyên sinh vật (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
10
Bộ dụng cụ quan sát nấm (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
11
Bộ dụng cụ thu thập và quan sát sinh vật ngoài thiên nhiên (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
12
Bộ dụng cụ đo chiều dài, thời gian, khối lượng, nhiệt độ (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
13
Bộ dụng cụ minh họa lực không tiếp xúc (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
14
Bộ thiết bị chứng minh lực cản của nước
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
15
Bộ thiết bị thí nghiệm độ giãn lò xo
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
16
Thiết bị đo tốc độ (Không bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
17
Bộ dụng cụ thí nghiệm tạo âm thanh
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
18
Bộ dụng cụ thí nghiệm về sóng âm (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
19
Bộ dụng cụ thí nghiệm thu năng lượng ánh sáng
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
20
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ánh sáng (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
21
Bộ dụng cụ thí nghiệm về nam châm vĩnh cửu (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
22
Bộ dụng cụ chế tạo nam châm
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
23
Bộ thí nghiệm từ phổ (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
24
Bộ dụng cụ thí nghiệm quang hợp (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
25
Bộ dụng cụ thí nghiệm hô hấp tế bào (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
26
Bộ dụng cụ chứng minh thân vận chuyển nước (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
27
Bộ thí nghiệm chứng minh lá thoát hơi nước (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
28
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm tìm hiểu về hiện tượng chất biến đổi (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
29
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm về phản ứng hóa học (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
30
Bộ thí nghiệm chứng minh định luật bảo toàn khối lượng (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
31
Bộ dung cụ và hóa chất thí nghiệm pha chế một dung dịch (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
32
Bộ dụng cụ thí nghiệm so sánh tốc độ của một phản ứng hóa học
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
33
Bộ dụng cụ thí nghiệm về tốc độ của phản ứng hóa học (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
34
Bộ dụng cụ thí nghiệm về ảnh hưởng của chất xúc tác (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
35
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm của hydrochloric acid (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
36
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm của base (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
37
Bộ dụng cụ và thí nghiệm đo pH (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
38
Bộ dụng cụ và hóa chất Thí nghiệm của oxide (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
39
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm của muối (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
40
Bộ dụng cụ đo khối lượng riêng (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
41
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất chất lỏng (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
42
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp lực (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
43
Bộ dụng cụ thí nghiệm áp suất khí quyển (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
44
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng làm quay của lực (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
45
Bộ dụng cụ thí nghiệm dẫn điện (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
46
Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của dòng điện (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
47
Bộ dụng cụ đo năng lượng nhiệt (Đã bao gồm TBDC)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
48
Bộ dụng cụ thí nghiệm nở vì nhiệt
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
49
Bộ băng bó cho người gãy xương tay, xương chân
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60
50
Dụng cụ đo huyết áp
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS thị trấn nông trường Phong Hải
5
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây