Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:02 10/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư hệ thống nước uống sạch các điểm trường trên địa bàn phường An Xuyên
Tên gói thầu
Mua sắm, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư hệ thống nước uống sạch các điểm trường trên địa bàn phường An Xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ theo Quyết định số 1898/QĐ-UBND ngày 26/5/2026 của UBND tỉnh Cà Mau Về việc phân bổ số tăng thu so với dự toán, dự toán chi còn lại ngân sách tỉnh năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Xuyên, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
235/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
10/08/2026 16:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án khu vực Cà Mau
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 10/08/2026
đến
09:00 19/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2026 (17/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV C.U.A Tư vấn Lập thiết kế - dự toán Khóm 2, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau;
2 Công ty TNHH MTV Đầu tư Xây dựng Thương mại Phúc Khang Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán Số 42, đường Lê Văn Một, phường An Xuyên, tỉnh Cà Mau;
3 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 47, đường số 12, khu nhà ở Vạn Phúc 1, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh;
4 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 47, đường số 12, khu nhà ở Vạn Phúc 1, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh;
5 Ban Quản lý dự án khu vực Cà Mau Đơn vị quản lý hợp đồng Số 67 đường Phan Văn Xoàn, phường An Xuyên, tỉnh Cà Mau;
6 Công ty TNHH Tư vấn và Định giá Châu Thành Tư vấn thẩm định giá 30/1F Ấp Đông, Xã Đông Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh;

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị trao đổi ion - Hạt trao đổi ion
65
Lít
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
2
Thiết bị trao đổi ion - Thùng muối hoàn nguyên cation
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
3
Bộ lọc tinh và lõi bù khoáng - Phin lọc 5 lõi 20" x 1/2
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
4
Bộ lọc tinh và lõi bù khoáng - Lõi lọc - 5 micromet 20 inch
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
5
Bộ lọc tinh và lõi bù khoáng - Lõi bù khoáng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
6
Hệ thống bơm - Bơm cấp nước thô
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
7
Hệ thống bơm - Bơm tăng áp
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
8
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Màng RO 4040 Dupont
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
9
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Vỏ màng RO
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
10
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Đồng hồ đo áp lực nước
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
11
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Lưu lượng kế
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
12
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Rơ le áp suất
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
13
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Van điện từ
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
14
Thiết bị khử trùng loại bỏ vi sinh - Đèn UV khử trùng
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
15
Thiết bị khử trùng loại bỏ vi sinh - Màng UF Diệt khuẩn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
16
Tủ điều khiển, chứa máy, khung giá đỡ, hệ thống ống dẫn liên kết nội tuyến - Hệ thống kết nối trong dàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
17
Tủ điều khiển, chứa máy, khung giá đỡ, hệ thống ống dẫn liên kết nội tuyến - Hệ thống khung giá đỡ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
18
Tủ điều khiển, chứa máy, khung giá đỡ, hệ thống ống dẫn liên kết nội tuyến - Hệ thống mạch điều khiển
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
19
Tủ điều khiển, chứa máy, khung giá đỡ, hệ thống ống dẫn liên kết nội tuyến - Tủ 3 thân inox 304
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
20
Hệ thống tủ vòi uống inox 304
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
21
Hệ thống bồn cấp - bồn thành phẩm - bơm tăng áp đến các tủ vòi - Khung Inox 304 hàn thành cũi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
22
Hệ thống bồn cấp - bồn thành phẩm - bơm tăng áp đến các tủ vòi - Bồn Nhựa 1000L đứng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
23
Hệ thống bồn cấp - bồn thành phẩm - bơm tăng áp đến các tủ vòi - Bồn 500L inox 304 ngang
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
24
Hệ thống bồn cấp - bồn thành phẩm - bơm tăng áp đến các tủ vòi - Phao chống tràn, cạn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
25
Hệ thống bồn cấp - bồn thành phẩm - bơm tăng áp đến các tủ vòi - Bơm tăng áp
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
26
Hệ thống bồn cấp - bồn thành phẩm - bơm tăng áp đến các tủ vòi - Khung bảo vệ và bao che hệ thống xử lý nước RO
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Ánh Dương
15
30
27
Thiết bị lọc kim loại đa năng - Van tự động 3 cửa
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
28
Thiết bị lọc kim loại đa năng - Cột inox 304
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
29
Thiết bị lọc kim loại đa năng - Cát thạch anh
1
Bao
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
30
Thiết bị lọc kim loại đa năng - Hạt Mangan
1
Bao
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
31
Thiết bị lọc kim loại đa năng - Hạt Birm
2
Bao
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
32
Thiết bị lọc tạp chất hữu cơ - Van tự động 3 cửa
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
33
Thiết bị lọc tạp chất hữu cơ - Cột inox 304
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
34
Thiết bị lọc tạp chất hữu cơ - Than hoạt tính
3
Bao
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
35
Thiết bị trao đổi ion - Van tự động 5 cửa hút muối
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
36
Thiết bị trao đổi ion - Cột inox
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
37
Thiết bị trao đổi ion - Hạt trao đổi ion
65
Lít
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
38
Thiết bị trao đổi ion - Thùng muối hoàn nguyên cation
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
39
Bộ lọc tinh và lõi bù khoáng - Phin lọc 5 lõi 20" x 1/2
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
40
Bộ lọc tinh và lõi bù khoáng - Lõi lọc - 5 micromet 20 inch
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
41
Bộ lọc tinh và lõi bù khoáng - Lõi bù khoáng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
42
Hệ thống bơm - Bơm cấp nước thô
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
43
Hệ thống bơm - Bơm tăng áp
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
44
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Màng RO 4040 Dupont
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
45
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Vỏ màng RO
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
46
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Đồng hồ đo áp lực nước
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
47
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Lưu lượng kế
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
48
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Rơ le áp suất
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
49
Hệ thống thẩm thấu ngược RO - Van điện từ
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30
50
Thiết bị khử trùng loại bỏ vi sinh - Đèn UV khử trùng
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Tuổi Ngọc
15
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây