Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:53 21/08/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà hội trường và các hạng mục phụ trợ UBND xã La Phù
Gói thầu
Mua sắm, lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
UBND xã La Phù. Địa chỉ: Xã La Phù, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 365 4256.
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà hội trường và các hạng mục phụ trợ UBND xã La Phù
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:45 28/08/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 21/08/2021
đến
09:45 28/08/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:45 28/08/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
4.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng và thương mại Tất Thịnh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn 2, Xã Phượng Cách, Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Hoài Đức Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Hồng Hà Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT Số nhà 6 ngách 65/30, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và thi công xây dựng Anphuco Đơn vi ̣thẩm định HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 5, tổ dân phố Nhật Tảo 4, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Theo như mô tả hàng hóa trong chương Phạm vi cung cấp của E-HSMT thì màn hình Led có diện tích màn hình ≈ 1m2 nhưng kích thước toàn bảng (phủ bì): 4000 x3000. Hai thông số này có mâu thuẫn nhau. Kính đề nghị Bên mời thầu sửa đổi lại E-HSMT cho phù hợp và gia hạn E-HSMT theo đúng quy định của pháp luật đấu thầu.
Theo như mô tả hàng hóa trong chương Phạm vi cung cấp của E-HSMT thì màn hình Led có diện tích màn hình ≈ 1m2 nhưng kích thước toàn bảng (phủ bì): 4000 x3000. Hai thông số này có mâu thuẫn nhau. Kính đề nghị Bên mời thầu sửa đổi lại E-HSMT cho phù hợp và gia hạn E-HSMT theo đúng quy định của pháp luật đấu thầu.
1. Tại Chương V thông số kỹ thuật: "Diện tích màn hình ≈ 1m2. Khoảng cách điểm ảnh vật lý pixel pitch (3mm) Độ phân giải màn hình 2496 x 1408 pixel Công suất tiêu thụ lớn nhất 500w/m² Công suất tiêu thụ trung bình 195w/m² Loại màn hình: led Q3 hoặc tương đương (Kích thước hiển thị của bảng (rộng x cao): 3840 x 2880 mm , kích thước toàn bảng (phủ bì): 4000 x 3000 kích thước module: 192 x 192 mm, loại bóng led smd 2020/2121, số module (rộng x cao): 20 x 15, hình thức lắp đặt module (nam châm hít), khoảng cách điểm ảnh vật lý pixel pitch (3mm), chế độ quét scanning model : 1/32, Độ phân giải màn hình 2496 x 1408 pixel)" và khối lượng 12 bộ. Tuy nhiên kích thước hiển thj và độ phân giải màn hình là sai so với thông số kỹ thuật. Hơn nữa mâu thuẩn với Khối lượng là 12 bộ.
2. Mục 3 Chương III Tiêu chuẩn đánh giá: “Nhà thầu có khảo sát hiện trường và có phương án bố trí các hàng hóa/Thiết bị hợp lý; phù hợp với điều kiện thực tế hiện trường; đảm bảo thẩm mỹ, kỹ thuật, công năng và an toàn trong sử dụng (nhà thầu phải lên phương án bố trí vị trí lắp đặt hàng hóa/ thiết bị thể hiện bằng các bản vẽ mặt bằng, mặt đứng... đảm bảo xác định chính xác vị trí lắp đặt của thiết bị và phải phù hợp với vị trí các thiết bị thực tế đã có tại hiện trường)”. Trong tình hình dịch Covid-19 diễn biến phức tạp, các địa phương trên khắp cả nước tuân thủ các chỉ thị của Chính Phủ. đặc biệt là Chỉ thị 16 tại Hà Nôi. Để tạo điều kiện cho tất cả các nhà thầu, Chủ Đầu tư có thể cung cấp hình ảnh hiện trạng để nhà thầu thuận tiên trong công tác chuẩn bị hồ sơ dự thầu hoặc loại bỏ tiêu chuẩn này và các nhà thầu sẽ khảo sát và trình duyệt trước khi thương thảo hợp đồng.
Kính mong chủ đầu tư xem xét
Công Ty Cổ phần tập đoàn RYO kính gửi Yêu cầu làm rõ HSMT.
Kính mong nhận được sự phản hồi sớm từ Chủ đầu tư.
Xin cảm ơn!
File đính kèm nội dung cần làm rõ CVLR 2308 LA PHÙ.pdf
Nội dung trả lời 1. Do điều kiện giãn cách xã hội nên tiêu chí “2. Giải pháp bố trí các hàng hóa/thiết bị” trong bảng tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật của E-HSMT sẽ không là tiêu chí đánh giá E-HSDT (Đạt hoặc Không đạt). Các nhà thầu sẽ được đánh giá là “Đạt” đối với tiêu chí này khi đánh giá E-HSDT. Tuy nhiên các nhà thầu vẫn có thể lên phương án bố trí để Bên mời thầu có lựa chọn tốt hơn cho giải pháp lắp đặt hàng hóa/thiết bị (có bản vẽ mặt bằng kèm theo).
2. Đối với hàng hóa/thiết bị “Màn hình Led hội trường”: Được mô tả chi tiết tại bảng phạm vi cung cấp, trong đó “Màn hình Led hội trường” khối lượng gồm 12 bộ (modul), mỗi bộ (modul) diện tích ≈ 1m2 ghép lại. Tổng thể 12 bộ “Màn hình Led hội trường” này ghép thành 01 bảng có kích thước hiển thị của bảng (rộng x cao): 3840 x 2880 mm, kích thước toàn bảng (phủ bì): 4000 x 3000 (bao gồm cả kích thước viền, khung, giá đỡ…).
Trên đây là những nội dung làm rõ E-HSMT để các nhà thầu có căn cứ lập E-HSDT theo luật định.
File đính kèm nội dung trả lời Mặt bằng Hội trường.pdf
Ngày trả lời 09:11 26/08/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ủy ban nhân dân xã La Phù
E-CDNT 1.2 Mua sắm, lắp đặt thiết bị
Cải tạo, sửa chữa nhà hội trường và các hạng mục phụ trợ UBND xã La Phù
30 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã La Phù , địa chỉ: xã La Phù, huyện Hoài Đức, TP Hà Nội
- Chủ đầu tư: UBND xã La Phù. Địa chỉ: Xã La Phù, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 365 4256.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty cổ phần thiết kế xây dựng và thương mại Tất Thịnh - Địa chỉ: Thôn 2, Xã Phượng Cách, Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội. + Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán: Phòng Quản lý đô thị huyện Hoài Đức – Địa chỉ: Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội; + Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT: Công ty cổ phần đầu tư và tư vấn xây dựng Hồng Hà – Địa chỉ: Số nhà 6 ngách 65/30, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội; + Đơn vị thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và thi công xây dựng Anphuco - Địa chỉ: Nhà số 5, tổ dân phố Nhật Tảo 4, Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội.


- Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã La Phù , địa chỉ: xã La Phù, huyện Hoài Đức, TP Hà Nội
- Chủ đầu tư: UBND xã La Phù. Địa chỉ: Xã La Phù, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 365 4256.


E-CDNT 10.1(g)
Tài liệu chứng minh năng lực, kinh nghiệm và các tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa theo quy định tại mục E-CDNT 10.2 (c) và của E-HSMT.
E-CDNT 10.2(c)
- Nhà thầu phải cung cấp các nội dung cần thiết đối với hàng hoá và dịch vụ cung cấp như: Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Model nếu có, ký mã hiệu, hãng sản xuất, nước sản xuất, năm sản xuất), các thông số và đặc tính kỹ thuật chi tiết.
E-CDNT 12.2
Giá của hàng hóa tại Việt Nam khi đã vận chuyển đến địa điểm cung cấp và lắp đặt đồng bộ (nếu có) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Từ 05 năm trở lên.
E-CDNT 15.2
Không yêu cầu.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 4.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND xã La Phù. Địa chỉ: Xã La Phù, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 365 4256.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND huyện Hoài Đức - Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 386 1210.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: UBND xã La Phù - Xã La Phù, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 365 4256.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
UBND huyện Hoài Đức - Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 386 1210.
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Màn hình Led hội trường 12 Bộ Diện tích màn hình ≈ 1m2. Khoảng cách điểm ảnh vật lý pixel pitch (3mm) Độ phân giải màn hình 2496 x 1408 pixel Công suất tiêu thụ lớn nhất 500w/m² Công suất tiêu thụ trung bình 195w/m² Loại màn hình: led Q3 hoặc tương đương (Kích thước hiển thị của bảng (rộng x cao): 3840 x 2880 mm , kích thước toàn bảng (phủ bì): 4000 x 3000 kích thước module: 192 x 192 mm, loại bóng led smd 2020/2121, số module (rộng x cao): 20 x 15, hình thức lắp đặt module (nam châm hít), khoảng cách điểm ảnh vật lý pixel pitch (3mm), chế độ quét scanning model : 1/32, Độ phân giải màn hình 2496 x 1408 pixel).
2 Bàn hội trường bằng gỗ tự nhiên 17 cái Bàn hội trường gỗ tự nhiên Acacia toàn bộ.yếm lửng. KT:1200x500x750 mm. Xuất xứ: Việt Nam. Sản phẩm có chất lượng tương đương: Bàn BHT12LH2/Hoà Phát
3 Thảm sàn hội trường và thảm dẫn hướng 72,1 m2 Thảm nỉ màu đỏ đun, độ dày 2mm, khổ 2m Sản phẩm có chất lượng tương đương: Thảm sàn SK02/Trung Quốc
4 Rèm cửa hội trường, rèm vải 208,32 m2 Bằng vải gấm dày cao cấp, mới 100%
5 Bục tượng Bác Hồ 1 cái Gỗ công nghiệp sơn phủ màu cánh gián. KT: W800 x D600 x H1200 mm. Xuất xứ: Việt Nam. Sản phẩm có chất lượng tương đương: Bục tượng Bác Hồ LTS04/Hoà Phát
6 Bục phát biểu 1 cái Gỗ công nghiệp sơn phủ màu cánh gián. KT: W800 x D600 x H1200 mm. Xuất xứ: Việt Nam. Sản phẩm có chất lượng tương đương: Bục phát biểu LT01/Hoà Phát

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Màn hình Led hội trường 12 Bộ Địa điểm lắp đặt tại UBND xã La Phù Trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Bàn hội trường bằng gỗ tự nhiên 17 cái Địa điểm lắp đặt tại UBND xã La Phù Trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
3 Thảm sàn hội trường và thảm dẫn hướng 72,1 m2 Địa điểm lắp đặt tại UBND xã La Phù Trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
4 Rèm cửa hội trường, rèm vải 208,32 m2 Địa điểm lắp đặt tại UBND xã La Phù Trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
5 Bục tượng Bác Hồ 1 cái Địa điểm lắp đặt tại UBND xã La Phù Trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
6 Bục phát biểu 1 cái Địa điểm lắp đặt tại UBND xã La Phù Trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Nhóm trưởng 1 - Tốt nghiệp đại học ngành Điện hoặc Điện tử.- Kinh nghiệm thực hiện các gói thầu có quy mô tương tự: ≥ 01 gói thầu. 5 3
2 Cán bộ kỹ thuật 1 - Tốt nghiệp đại học ngành Điện tử hoặc điện.- Kinh nghiệm thực hiện các gói thầu có quy mô tương tự: ≥ 01 gói thầu. 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Màn hình Led hội trường
12 Bộ Diện tích màn hình ≈ 1m2. Khoảng cách điểm ảnh vật lý pixel pitch (3mm) Độ phân giải màn hình 2496 x 1408 pixel Công suất tiêu thụ lớn nhất 500w/m² Công suất tiêu thụ trung bình 195w/m² Loại màn hình: led Q3 hoặc tương đương (Kích thước hiển thị của bảng (rộng x cao): 3840 x 2880 mm , kích thước toàn bảng (phủ bì): 4000 x 3000 kích thước module: 192 x 192 mm, loại bóng led smd 2020/2121, số module (rộng x cao): 20 x 15, hình thức lắp đặt module (nam châm hít), khoảng cách điểm ảnh vật lý pixel pitch (3mm), chế độ quét scanning model : 1/32, Độ phân giải màn hình 2496 x 1408 pixel).
2 Bàn hội trường bằng gỗ tự nhiên
17 cái Bàn hội trường gỗ tự nhiên Acacia toàn bộ.yếm lửng. KT:1200x500x750 mm. Xuất xứ: Việt Nam. Sản phẩm có chất lượng tương đương: Bàn BHT12LH2/Hoà Phát
3 Thảm sàn hội trường và thảm dẫn hướng
72,1 m2 Thảm nỉ màu đỏ đun, độ dày 2mm, khổ 2m Sản phẩm có chất lượng tương đương: Thảm sàn SK02/Trung Quốc
4 Rèm cửa hội trường, rèm vải
208,32 m2 Bằng vải gấm dày cao cấp, mới 100%
5 Bục tượng Bác Hồ
1 cái Gỗ công nghiệp sơn phủ màu cánh gián. KT: W800 x D600 x H1200 mm. Xuất xứ: Việt Nam. Sản phẩm có chất lượng tương đương: Bục tượng Bác Hồ LTS04/Hoà Phát
6 Bục phát biểu
1 cái Gỗ công nghiệp sơn phủ màu cánh gián. KT: W800 x D600 x H1200 mm. Xuất xứ: Việt Nam. Sản phẩm có chất lượng tương đương: Bục phát biểu LT01/Hoà Phát

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 194

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây