Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt trạm đo mức nước tự động kiểu phao

Tìm thấy: 11:31 23/12/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Quỹ phòng chống thiên tai Tỉnh Đồng Tháp
Gói thầu
Mua sắm, lắp đặt trạm đo mức nước tự động kiểu phao
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm, lắp đặt trạm đo mức nước tự động kiểu phao
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Quỹ phòng chống thiên tai Tỉnh Đồng Tháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 31/12/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:26 23/12/2020
đến
11:00 31/12/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
11:00 31/12/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
5.000.000 VND
Bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Chi cục Thủy lợi
E-CDNT 1.2 Mua sắm, lắp đặt trạm đo mức nước tự động kiểu phao
Quỹ phòng chống thiên tai Tỉnh Đồng Tháp
45 Ngày
E-CDNT 3 Quỹ phòng chống thiên tai Tỉnh Đồng Tháp
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Chi cục Thủy lợi tỉnh Đồng Tháp + Địa chỉ số: Số 246, đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 1, TP Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp + Điện thoại: 0277.6289.884; Fax: 0277.3853.028;
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





-- Ghi đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại, Fax, Email của đơn vị tư vấn (nếu có). --


- Bên mời thầu: Chi cục Thủy lợi , địa chỉ: số 246, đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường 1, thành phố Cao Lãnh
- Chủ đầu tư: Chi cục Thủy lợi tỉnh Đồng Tháp + Địa chỉ số: Số 246, đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 1, TP Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp + Điện thoại: 0277.6289.884; Fax: 0277.3853.028;


E-CDNT 10.1(g)
Bảo đảm dự thầu
E-CDNT 10.2(c)
theo quy định
E-CDNT 12.2
theo hình thức trọn gói
E-CDNT 14.3 Theo yêu cầu kỹ thuật của đề cương chi tiết được duyệt, chỉ dẫn của nhà sản xuất
E-CDNT 15.2
Nhà thầu phải có cam kết bảo hành chính hãng đối với thiết bị: Thiết bị đầu cuối VCS, nhằm phục vụ cho việc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, bảo trì, sửa chữa, cung cấp phụ tùng, vật tư thay thế,...
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 5.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chi cục Thủy lợi tỉnh Đồng Tháp + Địa chỉ số: Số 246, đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 1, TP Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp + Điện thoại: 0277.6289.884; Fax: 0277.3853.028;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND tỉnh Đồng Tháp, đường 30/4, phường 1, TP Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Số 246, đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 1, TP Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp + Điện thoại: 0277.6289.884; Fax: 0277.3853.028
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Tài chính tỉnh Đồng Tháp - đường 30/4, phường 1, thành phố Cao Lãnh, Đồng Tháp
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Trạm đo mực (mức) nước tự động kiểu phao 1 bộ Đầu đo mực (mức) nước kiểu phao số hóa Shaf Encoder Nguồn đầu ra: 4-20 mA, 0.2 to 1 or 1 to 5 VDC Giải đo từ: 0.05 đến 26m (lựa chọn của người sử dụng) Nguồn cấp: 12.4 – 40VDC Trọng lượng độc lập: 0.816kg Nhiệt độ vận hành: 40 đến +70° C + Phụ kiện đi kèm: - Type A F shaft encoder (char recorder attachment) - Bu li (bánh xe truyền động) - Phao, đối trọng - Dây phao - Cáp truyền tín hiệu
2 Bộ tự động điều khiển đo đạc và truyền phát dữ liệu (Datalogger) 1 bộ Datalogger CR300 kiểm soát, quản lý khai thác các thiết bị cảm biến đa chỉ tiêu. Lưu trữ, khai thác dữ liệu đo Dải nhiệt độ hoạt động: -400 đến 500 12-Bit A/D chuyển đổi Pin hỗ trợ đồng hồ Dải điện áp đầu vào 0 - 2,500mV với độ phân giải 0,6mV Bộ nhớ 512Kb, cung cấp khoảng 128.000 điểm dữ liệu Đ ện áp từ 7 - 16 VDC
3 Modem truyền thông không dây thông 3G/GPRS 1 bộ Modem truyền thông không dây, kết nối các trạm đo từ xa về máy tính trung tâm thông qua mạng điện thoại di động Truyền dữ liệu hoạt động rên đường truyền 3G/GPRS Nguồn: 5÷35 VDC Hoạt động trên nền tảng mạng 3G có sẵn của các nhà mạng của nuớc ta (Viettel, Vinaphone, Mobifone) Cổng truyền thông: RS232
4 Phần mềm xử lý, thu thập số liệu, thiết kế giao diện 1 bộ Là phần mềm có đầy đủ các tính năng hỗ trợ Datalogger như: lập trình cho datalogger, thu thập dữ liệu, phân tích dữ liệu, hiển thị màn hình, tạo dữ liệu đồ họa. Tạo lập các tác vụ tự động v.v.
5 Modul tích hợp cơ sở dữ liệu 1 bộ Xuất xứ: Việt Nam Phân quyền quản trị và người dùng Giám sát, hiển thị trạng thái số liệu, cảnh báo quá ngưỡng..với định dạng WEB Cho phép đồng bộ định dạng số liệu linh hoạt với Các hệ thống quản lý, khai thác
6 Pin mặt trời + Ắc quy + Bộ nạp 1 bộ Nguồn nạp 12V, Battery 12V/24A -Pin mặt trời: 30W -Gá lắp pin
7 Sim 3G thuê bao 12 tháng. 1 bộ Sim 3G thuê bao 12 tháng.
8 Hộp đựng và bảo vệ thiết bị tại hiện trường 1 bộ sản xuất Việt Nam
9 Phụ kiện cơ khí lắp đặt cho hệ thống tại hiện trường 1 bộ sản xuất Việt Nam
10 Vận chuyển, lắp đặt và hướng dẫn vận hành 1 lần Tại vị trí lắp đặt, thị trấn Mỹ An, huyện Tháp Mười

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 45 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Trạm đo mực (mức) nước tự động kiểu phao 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
2 Bộ tự động điều khiển đo đạc và truyền phát dữ liệu (Datalogger) 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
3 Modem truyền thông không dây thông 3G/GPRS 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
4 Phần mềm xử lý, thu thập số liệu, thiết kế giao diện 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
5 Modul tích hợp cơ sở dữ liệu 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
6 Pin mặt trời + Ắc quy + Bộ nạp 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
7 Sim 3G thuê bao 12 tháng. 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
8 Hộp đựng và bảo vệ thiết bị tại hiện trường 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
9 Phụ kiện cơ khí lắp đặt cho hệ thống tại hiện trường 1 bộ Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày
10 Vận chuyển, lắp đặt và hướng dẫn vận hành 1 lần Thị trấn Mỹ an, huyện Tháp Mười - Đồng Tháp 45 ngày

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Trạm đo mực (mức) nước tự động kiểu phao
1 bộ Đầu đo mực (mức) nước kiểu phao số hóa Shaf Encoder Nguồn đầu ra: 4-20 mA, 0.2 to 1 or 1 to 5 VDC Giải đo từ: 0.05 đến 26m (lựa chọn của người sử dụng) Nguồn cấp: 12.4 – 40VDC Trọng lượng độc lập: 0.816kg Nhiệt độ vận hành: 40 đến +70° C + Phụ kiện đi kèm: - Type A F shaft encoder (char recorder attachment) - Bu li (bánh xe truyền động) - Phao, đối trọng - Dây phao - Cáp truyền tín hiệu
2 Bộ tự động điều khiển đo đạc và truyền phát dữ liệu (Datalogger)
1 bộ Datalogger CR300 kiểm soát, quản lý khai thác các thiết bị cảm biến đa chỉ tiêu. Lưu trữ, khai thác dữ liệu đo Dải nhiệt độ hoạt động: -400 đến 500 12-Bit A/D chuyển đổi Pin hỗ trợ đồng hồ Dải điện áp đầu vào 0 - 2,500mV với độ phân giải 0,6mV Bộ nhớ 512Kb, cung cấp khoảng 128.000 điểm dữ liệu Đ ện áp từ 7 - 16 VDC
3 Modem truyền thông không dây thông 3G/GPRS
1 bộ Modem truyền thông không dây, kết nối các trạm đo từ xa về máy tính trung tâm thông qua mạng điện thoại di động Truyền dữ liệu hoạt động rên đường truyền 3G/GPRS Nguồn: 5÷35 VDC Hoạt động trên nền tảng mạng 3G có sẵn của các nhà mạng của nuớc ta (Viettel, Vinaphone, Mobifone) Cổng truyền thông: RS232
4 Phần mềm xử lý, thu thập số liệu, thiết kế giao diện
1 bộ Là phần mềm có đầy đủ các tính năng hỗ trợ Datalogger như: lập trình cho datalogger, thu thập dữ liệu, phân tích dữ liệu, hiển thị màn hình, tạo dữ liệu đồ họa. Tạo lập các tác vụ tự động v.v.
5 Modul tích hợp cơ sở dữ liệu
1 bộ Xuất xứ: Việt Nam Phân quyền quản trị và người dùng Giám sát, hiển thị trạng thái số liệu, cảnh báo quá ngưỡng..với định dạng WEB Cho phép đồng bộ định dạng số liệu linh hoạt với Các hệ thống quản lý, khai thác
6 Pin mặt trời + Ắc quy + Bộ nạp
1 bộ Nguồn nạp 12V, Battery 12V/24A -Pin mặt trời: 30W -Gá lắp pin
7 Sim 3G thuê bao 12 tháng.
1 bộ Sim 3G thuê bao 12 tháng.
8 Hộp đựng và bảo vệ thiết bị tại hiện trường
1 bộ sản xuất Việt Nam
9 Phụ kiện cơ khí lắp đặt cho hệ thống tại hiện trường
1 bộ sản xuất Việt Nam
10 Vận chuyển, lắp đặt và hướng dẫn vận hành
1 lần Tại vị trí lắp đặt, thị trấn Mỹ An, huyện Tháp Mười

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi như sau:

  • Có quan hệ với 184 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,73%, Xây lắp 48,48%, Tư vấn 19,70%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.368.863.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 232.062.194.325 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt trạm đo mức nước tự động kiểu phao". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt trạm đo mức nước tự động kiểu phao" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 164

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây