Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị

Tìm thấy: 06:44 27/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trụ sở Văn phòng Công ty Xăng dầu Cao Bằng Hạng mục: Nội thất gắn tường - đồ rời
Tên gói thầu
Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn vay
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 06/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
806/PLXCB-QĐ
Ngày phê duyệt
25/09/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY XĂNG DẦU CAO BẰNG

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
06:42 27/09/2024
đến
07:30 06/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 06/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/10/2024 (03/02/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG MIE Tư vấn lập thiết kế Xóm Nguyễn Trãi - Xã Hà Hồi - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA Tư vấn thẩm định giá Số nhà 16, ngõ 131, đường Vương Thừa Vũ - Phường Khương Trung - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 5 - Phường Hợp Giang - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
5 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 5 - Phường Hợp Giang - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG TRẦN Tư vấn lập thẩm tra thiết kế, dự toán Số nhà 075, Tổ 9 - Phường Sông Bằng - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
861/PLXCB-QĐ
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 09/10/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:54 14/10/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vòi xịt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
2
Vách ngăn làm việc (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
36.96
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
3
Mặt bàn (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
18
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
4
Ke mặt bàn (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
72
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
5
Cột kết nối vách ngăn (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
16
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
6
Hộc di động (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
18
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
7
Giá để CPU (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
18
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
8
Tủ hồ sơ (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
44.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
9
Tủ thấp để đồ (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
10
Bàn để máy in (Phòng CV kế toán tài chính, Phòng quản lý KT, Phòng tổ chức hành chính, Phòng kinh doanh)
4
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
11
Hệ bàn văn thư (Phòng văn thư)
4.7
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
12
Tủ hồ sơ (Phòng văn thư)
4
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
13
Bàn họp (Phòng họp)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
14
Ghế phòng họp (Phòng họp)
25
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
15
Ghế kết hợp bàn viết (Phòng họp)
24
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
16
Bàn đại biểu (Phòng hội trường)
12
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
17
Ghế hội trường (Phòng hội trường)
110
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
18
Tủ thấp để đồ sảnh hội trường (Phòng hội trường)
3.6
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
19
Kệ kho lưu trữ (Kho lưu trữ)
32
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
20
Giường tầng (Phòng nghỉ)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
21
Màn hình P2 (Phòng hội trường)
12.288
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
22
Bộ xử lý hình ảnh (Phòng hội trường)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
23
Tấm xuyên sáng (thuộc hệ Trần xuyên sáng)
19.15
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
24
LED (thuộc hệ Trần xuyên sáng)
1800
pcs
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
25
Bộ đổi nguồn (thuộc hệ Trần xuyên sáng)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
26
Chiết áp (thuộc hệ Trần xuyên sáng)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
27
Dimmer (thuộc hệ Trần xuyên sáng)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
28
Khung sắt gia cố (thuộc hệ Trần xuyên sáng)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
29
Vách ốp phẳng soi chỉ (Ốp tường) (Tầng 1 - Sảnh lễ tân)
15.444
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
30
Vách ốp phẳng soi chỉ (Ốp cột) (Tầng 1 - Sảnh lễ tân)
13.9968
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
31
Vách nan trang trí (Tầng 1 - Sảnh lễ tân)
10.728
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
32
Phào chân tường (Tầng 1 - Sảnh lễ tân)
10.518
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
33
Phào trần (Tầng 1 - Sảnh lễ tân)
12.918
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
34
Phào L viền cửa đi (Tầng 1 - Sảnh lễ tân)
12
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
35
Vách ốp phẳng soi chỉ kết hợp đục lỗ tiêu âm (ốp tường) (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
47.732
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
36
Vách ốp phẳng soi chỉ kết hợp đục lỗ tiêu âm (ốp cột) (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
12.927
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
37
Vách nan trang trí (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
6.82
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
38
Phào chân tường (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
39.85
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
39
Phào trần (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
43.15
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
40
Phào kết thúc vách (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
40.3
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
41
Phào L kết thúc vách với cửa đi (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
17.3
md
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
42
Tủ tài liệu (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
43
Tủ trang trí (Tầng 2 - Phòng giám đốc)
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
44
Giường (Tầng 2 - Phòng nghỉ)
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
45
Bàn phấn treo (Tầng 2 - Phòng nghỉ)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
46
Tủ áo (Tầng 2 - Phòng nghỉ)
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
47
Lavabo (Tầng 2 - Phòng nghỉ)
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
48
Tủ trên Lavabo (Tầng 2 - Phòng nghỉ)
1
chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
49
Mặt đá lavabo (Tầng 2 - Phòng nghỉ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60
50
Vách Kính vệ sinh (Tầng 2 - Phòng nghỉ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng
30
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây