Thông báo mời thầu

Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ

Tìm thấy: 10:19 27/07/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm tập trung tài sản năm 2018
Gói thầu
Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm tập trung tài sản năm 2018
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Dự toán chi ngân sách đã giao năm 2018 và nguồn thu của đơn vị mua sắm tập trung
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/08/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:18 27/07/2018
đến
09:00 07/08/2018
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 07/08/2018
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần định giá và dịch vụ tài chính Việt Nam Tư vấn thẩm định giá
2 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 110 An Dương Vương, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
3 Tổ mua sắm tập trung - Sở Tài chính tỉnh Hòa Bình Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương 4 Chiếc Loại treo tường, 2 chiều công suất 18.000 BTU
2 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, 2 chiều công suất 18.000 BTU
3 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, 2 chiều công suất 18.000 BTU
4 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 3 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
5 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
6 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
7 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
8 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
9 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
10 Panasonic N12 hoặc tương đương 3 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
11 Panasonic N12 hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
12 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
13 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
14 Panasonic N12 hoặc tương đương 5 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
15 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
16 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
17 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
18 Panasonic N12 hoặc tương đương 3 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
19 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
20 Panasonic N12 hoặc tương đương 5 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
21 Panasonic N12 hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
22 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
23 Panasonic N12 hoặc tương đương 15 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
24 Panasonic N12 hoặc tương đương 12 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
25 Panasonic N12 hoặc tương đương 7 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
26 Panasonic N12 hoặc tương đương 20 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
27 Panasonic N12 hoặc tương đương 6 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
28 Panasonic 90000 BTU, 1 chiều inverter hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 9000 btu, công nghệ inverter
29 Sumikura SK 180 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
30 Sumikura SK 180 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
31 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
32 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
33 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 8 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
34 Panasonic N24 24.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 24000 btu

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 5 Tháng

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương 4 Chiếc Trung tâm y tế huyện Đà Bắc 5 tháng
2 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương 1 Chiếc Trung tâm y tế huyện Lương Sơn 5 tháng
3 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương 1 Chiếc Trung tâm dân số KHHGĐ thành phố Hòa Bình 5 tháng
4 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 3 Chiếc Trường tiểu học Trần Quốc Toản thành phố Hòa Bình 5 tháng
5 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 1 Chiếc Trường tiểu học Sủ Ngòi thành phố Hòa Bình 5 tháng
6 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 1 Chiếc Trường Trung học cơ sở Nguyễn Bá Ngọc thành phố Hòa Bình 5 tháng
7 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 2 Chiếc Phòng GD&ĐT huyện Đà Bắc 5 tháng
8 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương 1 Chiếc Chi cục quản lý đất đai 5 tháng
9 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Chi cục thủy lợi 5 tháng
10 Panasonic N12 hoặc tương đương 3 Chiếc Đội kiểm lâm cơ động - Chi cục kiểm lâm 5 tháng
11 Panasonic N12 hoặc tương đương 2 Chiếc Trường mầm non Tân Thịnh A thành phố Hòa Bình 5 tháng
12 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Trường mầm non Dân Chủ thành phố Hòa Bình 5 tháng
13 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Trường mầm non Yên Mông thành phố Hòa Bình 5 tháng
14 Panasonic N12 hoặc tương đương 5 Chiếc Trường mầm non Unicef thành phố Hòa Bình 5 tháng
15 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Trường tiểu học Thống Nhất thành phố Hòa Bình 5 tháng
16 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Trường tiểu học Thái Bình thành phố Hòa Bình 5 tháng
17 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Trường tiểu học Hòa Bình thành phố Hòa Bình 5 tháng
18 Panasonic N12 hoặc tương đương 3 Chiếc UBND xã Đông Bắc huyện Kim Bôi 5 tháng
19 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Phòng TC-KH huyện Kim Bôi 5 tháng
20 Panasonic N12 hoặc tương đương 5 Chiếc Quỹ bảo vệ và phát triển rừng 5 tháng
21 Panasonic N12 hoặc tương đương 2 Chiếc Trung tâm văn hóa thể thao huyện Kỳ Sơn 5 tháng
22 Panasonic N12 hoặc tương đương 1 Chiếc Hội đông y 5 tháng
23 Panasonic N12 hoặc tương đương 15 Chiếc Văn phòng sở GD&ĐT 5 tháng
24 Panasonic N12 hoặc tương đương 12 Chiếc Trung tâm y tế huyện Lương Sơn 5 tháng
25 Panasonic N12 hoặc tương đương 7 Chiếc Trung tâm y tế huyện Tân Lạc 5 tháng
26 Panasonic N12 hoặc tương đương 20 Chiếc Trung tâm y tế huyện Lạc Sơn 5 tháng
27 Panasonic N12 hoặc tương đương 6 Chiếc UBND xã Hợp Thanh huyện Lương Sơn 5 tháng
28 Panasonic 90000 BTU, 1 chiều inverter hoặc tương đương 2 Chiếc Trung tâm y tế huyện Đà Bắc 5 tháng
29 Sumikura SK 180 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Văn phòng sở Tài Nguyên và Môi trường 5 tháng
30 Sumikura SK 180 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Trường trung học cơ sở Thống Nhất thành phố Hòa Bình 5 tháng
31 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Đài truyền thanh truyền hình huyện Kỳ Sơn 5 tháng
32 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 2 Chiếc Ban bảo vệ chăm sóc sức khỏe cán bộ tỉnh 5 tháng
33 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 8 Chiếc Sở tài chính 5 tháng
34 Panasonic N24 24.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương 1 Chiếc Ban bảo vệ chăm sóc sức khỏe cán bộ tỉnh 5 tháng

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Chủ trì dự ánSố lượng: 01 người Tốt nghiệp đại học chuyên ngành có liên quan đến điện, điện lạnh.(Kèm theo bản sao văn bằng có chứng thực dấu đỏ) 5 3
2 Phụ trách cung ứngSố lượng: 01 người Tốt nghiệp đại học chuyên ngành có liên quan đến điện, điện lạnh.(Kèm theo bản sao văn bằng có chứng thực dấu đỏ) 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương
4 Chiếc Loại treo tường, 2 chiều công suất 18.000 BTU
2 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, 2 chiều công suất 18.000 BTU
3 Panasonic 18000 BTU, 2 chiều hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, 2 chiều công suất 18.000 BTU
4 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương
3 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
5 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
6 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
7 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
8 Sumikura SK 120( 12.000 - 1 chiều - Malaysia) hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
9 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
10 Panasonic N12 hoặc tương đương
3 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
11 Panasonic N12 hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
12 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
13 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
14 Panasonic N12 hoặc tương đương
5 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
15 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
16 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
17 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
18 Panasonic N12 hoặc tương đương
3 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
19 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
20 Panasonic N12 hoặc tương đương
5 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
21 Panasonic N12 hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
22 Panasonic N12 hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
23 Panasonic N12 hoặc tương đương
15 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
24 Panasonic N12 hoặc tương đương
12 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
25 Panasonic N12 hoặc tương đương
7 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
26 Panasonic N12 hoặc tương đương
20 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
27 Panasonic N12 hoặc tương đương
6 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 12000 btu
28 Panasonic 90000 BTU, 1 chiều inverter hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 9000 btu, công nghệ inverter
29 Sumikura SK 180 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
30 Sumikura SK 180 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
31 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
32 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương
2 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
33 Panasonic N18 18.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương
8 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 18000 btu
34 Panasonic N24 24.000BTU - 1 chiều hoặc tương đương
1 Chiếc Loại treo tường, một chiều làm lạnh, công suất 24000 btu

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây