Thông báo mời thầu

Mua sắm máy làm lạnh nước biển và vật tư lắp đặt

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:21 24/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm máy làm lạnh nước biển và vật tư lắp đặt
Tên gói thầu
Mua sắm máy làm lạnh nước biển và vật tư lắp đặt
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm máy làm lạnh nước biển và vật tư lắp đặt
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:12 08/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500289427_2506241503
Ngày phê duyệt
24/06/2025 15:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Lữ đoàn 189

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 24/06/2025
đến
09:12 08/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:12 08/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2025 (06/09/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn lập thiết kế Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.
2 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn thẩm định giá Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.
3 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.
4 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn lập E-HSMT Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.
5 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn thẩm định E-HSMT Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.
6 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn đánh giá E-HSDT Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.
7 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.
8 Lữ đoàn 189 Hải quân. Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Bán đảo Cam Ranh, tp. Cam Ranh, Khánh Hoà.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 18:13 03/07/2025 08:03 03/07/2025 09:12 08/07/2025 08:03 03/07/2025 09:12 08/07/2025 Không có nhà thầu tham dự

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi phạm vi đầu tư.
Số quyết định
1201/QĐ-LĐ
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 07/07/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:15 07/07/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tổ hợp máy lạnh Chiller Daikin 3P/380VAC/95kW
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
2
Bảng điện nguồn 3P/380VAC/110kW
1
bảng
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
3
Dây điện cao su 3x70+1x50 mm2
150
m
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
4
Dây điện PVC 5x120mm2
110
m
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
5
Dây điện PVC 4x1,5mm2
100
m
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
6
Ống tráng kẽm d34mm
10
m
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
7
Ống tráng kẽm d76mm
20
m
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
8
Thép tấm dày 10mm
2
m2
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
9
Máng cáp điện 70x200mm
50
m
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
10
Băng keo cách điện
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
11
Ống D219x6mm
12
m
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
12
Co D219x8mm
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
13
Co D140x6mm
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
14
Van Dy 220mm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
15
Van Dy 150mm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
16
Van Dy 65mm
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
17
Que hàn sắt
8
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
18
khí Argon
6
Chai
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
19
khí gas
2
Chai
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
20
Đồng hồ 0-10Kg/cm2
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
21
Mặt bích ống D220x16mm
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
22
Mặt bích ống D140x16mm
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
23
Giấy bạc bọc cách nhiệt
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
24
Xi măng Hà tiên
10
Bao
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
25
Đá 1x2mm
1.5
m3
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
26
Cát Sạch
1
m3
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
27
Thép gân D14mm
50
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
28
Ván Cốt pha
4
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
29
Chén đánh rỉ
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
30
Chổi quét sơn
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
31
Cọ lăn
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
32
Bulon Inox M10x55
90
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
33
Bulon inox M12x60
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
34
Bulon Inox M16x80
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
35
Bulon Inox M16x150
24
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
36
Đá cắt D100
5
Viên
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
37
Đá mài D100
10
Viên
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
38
Đầu cốt
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
39
Dầu RP7
10
Chai
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
40
Dung môi JOTUN THINNER NO. 17, CLEAR
10
Lít
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
41
Găng tay len
45
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
42
Giày bảo hộ
2
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
43
Giẻ lau
120
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
44
Đệm amiang chì 2 mm
2
M2
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
45
Đệm cao su 2mm
4
M
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
46
Kính bảo hộ
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
47
Kính hàn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
48
Sơn Jotun Penguard TC xám 7038
20
Lít
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
49
Sơn Jotun Pioner xanh lá 6029
40
Lít
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10
50
Sơn JOTAMASTIC 90, ALUMINIUM
20
Lít
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 189, bán đảo Cam Ranh, Khánh Hòa
03
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn 189 như sau:

  • Có quan hệ với 84 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,76%, Xây lắp 1,80%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 1,44%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 153.822.573.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.777.776.212 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm máy làm lạnh nước biển và vật tư lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm máy làm lạnh nước biển và vật tư lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây