Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Nội dung cần làm rõ | Dear Công ty CP Thủy điện Miền Nam,
Sau khi nghiên cứu E-HSYC gói thầu: Mua sắm máy nén khí cao áp do Công ty CP Thủy điện Miền Nam phát hành. Công ty TNHH Công nghệ CAD/CAM đề nghị Bên mời thầu làm rõ nội dung sau: Tại Bàng Phạm vi cung cấp và tiên độ thực hiện, Bảng số 03: Bảng giá dự thầu của hàng hóa yêu cầu Ký mã hiệu là: WP66L-ECC3.0. Nhưng chương II.Phạm vi,yêu cầu của gói thầu trong E-HSYC: "Tham khảo Datasheet Sauer Compressor WP66L và bộ điều khiển EEC3.0" Kính đề nghị Bên mời thầu cho nhà thầu được biết yêu cầu nào là chính xác ? Đề nghị Bên mời thầu phản hồi trước 15h ngày 06/03/2020 để nhà thầu có đủ cơ sở hoàn thành HSĐX theo đúng luật đấu thầu. Xin cảm ơn! |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trước hết Bên mời thầu cám ơn sự quan tâm của Quý Công ty đến gói thầu và đã có câu hỏi làm rõ. Sau khi nghiên cứu, Bên mời thầu xin trả lời làm rõ một số nội dung như sau:
- Mục 1 Chuong II là thông tin để nhà thầu chào giá. - Về mã hiệu hàng hoá là dòng thiết bị phù hợp với không gian, kích thước, tương thích với các thiết bị hiện hữu, hạn chế tối đa các phát sinh khi lắp đặt. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 08:40 09/03/2020 |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 7 Tháng |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy nén khí cao áp gồm bộ điều khiển | WP66L-ECC3.0 | 1 | bộ | Theo Yêu cầu cung cấp hàng hóa thuộc chương II trong Bảng yêu cầu báo giá đính kèm |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Mọi chi phí liên quan đến việc vận chuyển hàng hóa: chi phí vận chuyển trên đường, bốc dỡ hàng hóa ... | 1 | gói | Văn phòng Chi nhánh Lâm Đồng – Công ty CP Thủy điện miền Nam số 51A Nguyễn Văn Trỗi, P.2, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng | Theo tiến độ hợp đồng |
| 2 | Thiết bị cung cấp phải có CO (phát hành từ nước sản xuất) và CQ (từ nhà sản xuất). | 1 | gói | Văn phòng Chi nhánh Lâm Đồng – Công ty CP Thủy điện miền Nam số 51A Nguyễn Văn Trỗi, P.2, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng | Đi kèm hồ sơ nghiệm thu. |
| 3 | Thời hạn bảo hành : 12 tháng. | 1 | gói | Văn phòng Chi nhánh Lâm Đồng – Công ty CP Thủy điện miền Nam số 51A Nguyễn Văn Trỗi, P.2, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng | 12 tháng kể từ ngày ký kết Biên bản nghiệm thu hàng hóa. |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 7 Tháng |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy nén khí cao áp gồm bộ điều khiển | WP66L-ECC3.0 | 1 | bộ | Theo Yêu cầu cung cấp hàng hóa thuộc chương II trong Bảng yêu cầu báo giá đính kèm |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy nén khí cao áp gồm bộ điều khiển |
WP66L-ECC3.0
|
1 | bộ | Theo Yêu cầu cung cấp hàng hóa thuộc chương II trong Bảng yêu cầu báo giá đính kèm |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN MIỀN NAM như sau:
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,75%, Xây lắp 21,25%, Tư vấn 7,50%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 1,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 227.747.212.368 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 179.862.766.506 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,03%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luôn luôn dễ phá hủy một hệ thống phức tạp hơn là điều chỉnh nó một cách có lựa chọn. "
Roby James
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN MIỀN NAM đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN MIỀN NAM đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.