Thông báo mời thầu

Mua sắm máy phát điện dự phòng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:33 26/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm máy phát điện dự phòng
Tên gói thầu
Mua sắm máy phát điện dự phòng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm máy phát điện dự phòng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Vũng Tàu, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
111/QĐ-TTĐDNCC
Ngày phê duyệt
26/05/2026 10:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm điều dưỡng người có công Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:26 26/05/2026
đến
08:30 04/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/06/2026 (02/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TMDV tư vấn và xây dựng A.X.V Tư vấn lập E-HSMT Ấp 1, Xã Hòa Hội, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH TMDV tư vấn và xây dựng A.X.V Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp 1, Xã Hòa Hội, TP Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy phát điện động cơ 500KVA/400KW
1
Tổ máy
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
2
Tủ ATS 800A/3P
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
3
Lắp đặt ống khói Dn200 dày 3mm từ máy ra khỏi phòng máy
8
Mét
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
4
Chi phí đục tường và Lắp đặt Hộp thoát nhiệt từ máy tới tường phòng máy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
5
Chi phí nhớt và nước giải nhiệt phục vụ chạy máy lần đầu
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
6
Chi phí chạy tử tải thực tế hiện hữu tại công trình
1
Lần
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
7
Dầu chạy thử
200
Lít
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
8
Lắp đặt thêm Dây cáp điện CXV-240 từ tủ chính tới tủ ATS
32
Mét
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
9
Giá đỡ và phụ kiện vật tư hệ điện
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
10
Chi phí vận chuyển máy tới công trình và nhân công di chuyển lắp đặt máy phát hoàn chỉnh.
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
11
Chi phí nhân công đấu nối cáp điện từ máy phát tới tủ ATS
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
12
Chi phí giám định Vina control về : chất lượng, số lượng, tình trạng xuất xứ máy
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
13
Kiểm tra chạy máy, vận hành, bàn giao và hướng dẫn kỹ thuật
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
14
Kiểm tra đo độ ồn khói xả
1
Lần
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
15
Trám trét, sơn hoàn thiện lại phần đục cắt tường phòng máy
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
81/7 Thùy Vân, phường Vũng Tàu, TP. Hồ Chí Minh
30 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng
160 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm máy phát điện dự phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm máy phát điện dự phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây