Thông báo mời thầu

Mua sắm máy tính lớp học

Tìm thấy: 10:33 12/03/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm máy tính lớp học
Gói thầu
Mua sắm máy tính lớp học
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm máy tính lớp học Trường Tiểu học Lê Văn Tám thành phố Lào Cai
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:30 19/03/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:26 12/03/2021
đến
10:30 19/03/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:30 19/03/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trường THCS Lê Quý Đôn thành phố Lào Cai Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Đường Kim Hoa, phường Kim Tân, TP Lào Cai
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Hải An Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 14, Hẻm 17/29/213 Phố Giáp Nhất, Tổ dân phố số 1, khu Giáp Nhất, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trường Tiểu Học Lê Văn Tám
E-CDNT 1.2 Mua sắm máy tính lớp học
Mua sắm máy tính lớp học
10 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách thành phố
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trường tiểu học Lê Văn Tám thành phố Lào Cai, Địa chỉ: Số 01, Đường Bà Triệu, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai Số điện thoại liên hệ: 02143844740.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





- Lập E-HSMT, Đánh giá E-HSDT: Trường THCS Lê Quý Đôn thành phố Lào Cai, Địa chỉ: Đường Kim Hoa, phường Kim Tân, TP Lào Cai. - Thẩm định E-HSMT, Kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Hải An; Địa chỉ: Số nhà 14, Hẻm 17/29/213 Phố Giáp Nhất, Tổ dân phố số 1, khu Giáp Nhất, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, TP. Hà Nội


- Bên mời thầu: Trường Tiểu Học Lê Văn Tám , địa chỉ: số 001, đường Bà Triệu, phường Kim Tân - TP Lào Cai
- Chủ đầu tư: Trường tiểu học Lê Văn Tám thành phố Lào Cai, Địa chỉ: Số 01, Đường Bà Triệu, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai Số điện thoại liên hệ: 02143844740.


E-CDNT 10.1(g)
+ Bản cam kết các hàng hóa chào thầu phải mới 100%, nguyên đai, nguyên kiện, sản xuất năm từ 2020 trở lại đây, được đóng gói theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất. + Bản cam kết hàng hóa cung cấp phải đảm bảo các yêu cầu kỹ thuật, tiêu chuẩn quy định trong E-HSMT + Bản cam kết tiến độ cung cấp phù hợp với yêu cầu của E-HSMT. + Giấy đăng ký kinh doanh hoặc quyết định thành lập hoặc giấy tờ khác tương đương; + Các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của người được ủy quyền đại diện nhà thầu tham gia đấu thầu (trong trường hợp ủy quyền); + Các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của người được ủy quyền đại diện ngân hàng ký thư bảo lãnh, xác nhận tín dụng... (nếu có).
E-CDNT 10.2(c)
- Nhà thầu phải có bản cam kết sẽ cung cấp tài liệu chứng minh nguồn gốc xuất xứ (C/O), chứng nhận chất lượng hàng hóa (C/Q) cho chủ đầu tư cùng thời điểm bàn giao hàng hóa (nếu trúng thầu). - Catalogue của hàng hóa dự thầu (không bắt buộc đối với các vật tư; phụ kiện lắp đặt…) để chứng minh đáp ứng các yêu cầu về thông số kỹ thuật của E-HSMT. - Có thư cam kết của hãng sản xuất về việc hỗ trợ bảo hành chính hãng khi nhà thầu không thực hiện nghĩa vụ bảo hành và dự trữ linh kiện chính hãng thay thế trong toàn thời gian bảo hành cho dự án (Gói thầu) này. - Máy vi tính được sản xuất, lắp ráp đồng bộ trên dây chuyền công nghiệp bởi các nhà sản xuất có hệ thống về quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001: 2015; hệ thống quản lý môi trường theo tiêu chuẩn ISO 14001:2015; ISO 27001:2013 – hệ thống quản lý an toàn thông tin và ISO 45001:2018 – hệ thống quản lý an toàn và sức khỏe nghề nghiệp (có tài liệu gốc hoặc sao y bản chính chứng minh) - Máy tính thương hiệu Việt Nam được thí nghiệm và kiểm chuẩn bởi phòng thí nghiệm đạt tiêu chuẩn TCVN ISO / IEC 17025:2017 về lĩnh vực Điện – do Văn phòng công nhận chất lượng (Bộ khoa học và công nghệ) chứng nhận (có tài liệu gốc hoặc sao y bản chính chứng minh) - Thư ủy quyền của nhà sản xuất đối với máy tính thương hiệu Việt Nam chào thầu.
E-CDNT 12.2
: Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam nhà thầu cần chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng….): Theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.
E-CDNT 15.2
- Có thư cam kết của hãng sản xuất về việc hỗ trợ bảo hành chính hãng khi nhà thầu không thực hiện nghĩa vụ bảo hành và dự trữ linh kiện chính hãng thay thế trong toàn thời gian bảo hành cho máy tính PC của gói thầu này. - Các tài liệu khác: theo yêu cầu của E-HSMT.
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường tiểu học Lê Văn Tám thành phố Lào Cai, Địa chỉ: Số 01, Đường Bà Triệu, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai Số điện thoại liên hệ: 02143844740.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND thành phố Lào Cai; Địa chỉ: 591 Hoàng Liên, Kim Tân, TP.Lào Cai, Lào Cai
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng tài chính - Kế hoạch thành phố Lào Cai; Địa chỉ: 591 Hoàng Liên, Kim Tân, TP.Lào Cai, Lào Cai
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng tài chính - Kế hoạch thành phố Lào Cai; Địa chỉ: 591 Hoàng Liên, Kim Tân, TP.Lào Cai, Lào Cai
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy vi tính học sinh 20 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 10 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy vi tính học sinh 20 Bộ Cung cấp, lắp đặt, cài đặt, chạy thử, đào tạo hướng dẫn sử dụng, bàn giao nghiệm thu trực tiếp tại Trường tiểu học Lê Văn Tám thành phố Lào Cai. 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ điều hành 1 1. Tốt nghiệp đại học chuyên ngành CNTT, điện tử - viễn thông trở lên.2. Có chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy, chứng nhận huấn luyện an toàn lao động - vệ sinh lao động (Còn hiệu lực tới trước thời điểm đóng thầu)3. Có chứng nhận được đào tạo kỹ thuật chính hãng về quy trình bảo hành PC(Nộp kèm bản sao công chứng hoặc chứng thực) 5 2
2 Cán bộ chịu trách nhiệm triển khai gói thầu 1 1. Tốt nghiệp đại học chuyên ngành CNTT, điện tử - viễn thông trở lên.2. Có chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy, chứng nhận huấn luyện an toàn lao động - vệ sinh lao động (Còn hiệu lực tới trước thời điểm đóng thầu3. Có chứng nhận được đào tạo kỹ thuật chính hãng về quy trình bảo hành PC(Nộp kèm bản sao công chứng hoặc chứng thực) 3 2
3 Nhân viên trực tiếp thi công lắp đặt tại công trình 2 1. Tốt nghiệp đại học chuyên ngành CNTT, điện tử - viễn thông trở lên.2. Có chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy, chứng nhận huấn luyện an toàn lao động - vệ sinh lao động (Còn hiệu lực tới trước thời điểm đóng thầu(Nộp kèm bản sao công chứng hoặc chứng thực) 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy vi tính học sinh
20 Bộ Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm máy tính lớp học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm máy tính lớp học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây