Thông báo mời thầu

Mua sắm máy tính văn phòng và máy in

    Đang xem      
Tìm thấy: 14:49 18/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm tài sản công từ nguồn quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn quốc gia năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm máy tính văn phòng và máy in
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm tài sản công từ nguồn quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn quốc gia năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Láng, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
18/08/2026 14:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dự báo khí tượng thuỷ văn quốc gia

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
14:00 25/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
14:00 26/08/2026
Giá trần
480.340.000 VND
Bước giá
1.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
1.1 Máy tính văn phòng
Nhà thầu đề xuất
Nhà thầu đề xuất
Tự chọn (Hàng hóa mới 100%, có nguồn gốc hợp pháp)
Sản xuất từ năm 2025 trở lại đây
20
Bộ
Intel Core i5-14400, Intel LGAI700 - l0 Core - 16 Thread - Base 2.5Ghz- Turbo 4.7Ghz - Cache 2OMB) - Main Gigabyte H6IM-K, - Ram l6GB bus 3200, - Ổ cứngg 500GB Lexar SSD Nvme, - WiFi +BT Tp-link, - Keyboard/ Mouse Logitech, - Phần mềm Windows l1 Pro 64-bit
Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn quốc gia, Tầng 12, số 24 Huỳnh Thúc Kháng, phường Láng, Hà Nội
2
1.2 Màn hình máy tính
Samsung
Samsung
Tự chọn (Hàng hóa mới 100%, có nguồn gốc hợp pháp)
Sản xuất từ năm 2025 trở lại đây
20
Cái
23.8 Inch/ FullHD/ 1ms/ 120Hz/ 300cd/m2/V
Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn quốc gia, Tầng 12, số 24 Huỳnh Thúc Kháng, phường Láng, Hà Nội
3
Máy in
Canon
Canon
Tự chọn (Hàng hóa mới 100%, có nguồn gốc hợp pháp)
Sản xuất từ năm 2025 trở lại đây
8
Cái
A4/A5/In/ Copy/Scan/Fax/Đảo mặt/ ADF/USB/ LAN/ WIFI
Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn quốc gia, Tầng 12, số 24 Huỳnh Thúc Kháng, phường Láng, Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm máy tính văn phòng và máy in". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm máy tính văn phòng và máy in" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 12

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây