Thông báo mời thầu

Mua sắm ổ điện chuyên dụng

Tìm thấy: 14:23 22/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm hệ thống điện, mạng
Tên gói thầu
Mua sắm ổ điện chuyên dụng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm ổ điện chuyên dụng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn điều lệ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
22/07/2026 14:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
NGÂN HÀNG THƯƠNG MẠI CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT NAM

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:30 28/07/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:30 29/07/2026
Giá trần
394.200.000 VND
Bước giá
400.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
15 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Ổ điện chuyên dụng Rittal model 7979099, xuất xứ Trung Quốc
Rittal
Rittal
Trung Quốc
2025 trở về sau
10
Chiếc
1.1. Tính năng cơ bản - An toàn kết nối: Có trang bị khóa kết nối tại các ổ cắm đầu ra, giữ lại tất cả các phích cắm - Môi trường hoạt động: Nhiệt độ: Từ 0°C đến 45°C | Độ ẩm: Từ 5% đến 95% - Hỗ trợ kết nối cảm biến môi trường (nhiệt độ/độ ẩm), phục vụ giám sát môi trường tủ rack và tích hợp với hệ thống DCIM hiện có. - Tùy chọn lắp đặt: Tùy chọn lắp linh hoạt: Gắn nút ở phía sau hoặc bên hông và hệ thống lắp linh hoạt có thể thay đổi - Tiêu chuẩn: Đáp ứng một trong các tiêu chuẩn: IEC 62368-1/ CE, EN55032/ EN55024/ RoHS / UL 2900-1 / IEC 62443-4-1 về an ninh mạng - Giao thức kết nối, truyền thông: ModbusTCP/RTU, hoặc SNMP v1/v2/v3, hoặc HTTP/HTTPS, hoặc BacnetIP/MSTP phù hợp kết nối với hệ thống giám sát DCIM của BIDV hiện có. - Màn hình hiển thị: Màn hình LCD lắp đặt trên PDU, hiển thị thông số trạng thái của PDU. Có đèn LED cảnh báo trạng thái hoạt động của PDU 1.2. Tính năng nâng cao - Mô-đun điều khiển: Mô-đun điều khiển của PDU cho phép hỗ trợ thay thế nóng (hot swap) - Độ chính xác: Độ chính xác ±1% cho các thông số V, W, A và kWh - Kết nối theo chuỗi: Hỗ trợ kết nối nối tiếp (daisy-chain) qua giao tiếp mạng RJ45, phục vụ quản trị tập trung và tối ưu hạ tầng kết nối giám sát. - Giám sát trạng thái từng cổng ổ cắm: Giám sát trạng thái Tắt-Bật của từng ổ cắm đầu ra của PDU. - Giám sát thông số từng cổng ổ cắm: Giám sát các thông số (điện áp; công suất tiêu thụ; dòng điện tiêu thụ; tần số) của từng cổng ổ cắm đầu ra trên PDU 1.3. Tham số hoạt động - Kết nối đầu vào: Ổ cắm đáp ứng tiêu chuẩn IEC60309 1Phase/32A - Số lượng cổng ổ cắm Tối thiểu 24 cổng bao gồm: tối thiểu 4 ổ cắm chuẩn C19; tối thiểu 16 ổ cắm chuẩn C13. - Điện áp đầu vào: Từ: 200-240V/1phase/50Hz-60Hz - Tần số đầu vào: 50Hz/60Hz - Hướng lắp: Thẳng đứng - Công suất định mức: tối thiểu 7kW, tương đương tối thiểu 32A - CB bảo vệ: Có trang bị Atomat bảo vệ ngắn mạch cho PDU từ: 2 CB bảo vệ ngắn mạch dòng điện 16A hoặc 1CB bảo vệ ngắn mạch dòng điện 32A. - Dòng điện định mức: ≥ 32A
Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm ổ điện chuyên dụng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm ổ điện chuyên dụng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây