Thông báo mời thầu

Mua sắm phần mềm phục vụ chuyển đổi số

Tìm thấy: 17:25 06/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mô hình xã nông thôn mới thông minh trong lĩnh vực Cải cách hành chính, xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Tên gói thầu
Mua sắm phần mềm phục vụ chuyển đổi số
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, tỉnh theo Quyết định số 1241/QĐ-UBND ngày 23/5/2024 của UBND tỉnh; nguồn đối ứng ngân sách huyện và xã theo Nghị quyết số 28/NQ-HĐND ngày 12/10/2022 của HĐND huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 13/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
239/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/12/2024 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Bình Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:17 06/12/2024
đến
06:00 13/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 13/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thẩm định giá Delta Tư vấn thẩm định giá 34A, Mai Dị, Hoà Cường Bắc, Hải Châu, TP Đà Nẵng
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tâm Minh Tiến Tư vấn lập E-HSMT Tổ 15, Thôn Quý Xuân, Xã Bình Quý, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 138 Mẹ Thứ - Phường Hoà Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tâm Minh Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 15, Thôn Quý Xuân, Xã Bình Quý, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 138 Mẹ Thứ - Phường Hoà Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phần mềm phát hiện và ứng cứu sự cố điểm cuối theo hình thức trên Cloud
22
PM
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
2
Màn hình tivi 65 inch
5
cái
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
3
Bộ phát wifi ngoài trời
2
cái
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
4
'Nguồn poe cấp cho wifi PoE48-GE
2
cái
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
5
Loa Kéo Di động Nanomax Pro-803 Bass Đôi 40cm 1800w
4
cái
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
6
Máy tính xách tay
3
cái
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
7
Máy in 1 mặt
3
cái
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
8
Nhân công vận chuyển, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng, bảo trì và vật tư phụ
1
gói
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
9
Thù lao tập huấn của giảng viên (01 giảng viên)
2
Ngày
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
10
In ấn, photo tài liệu tập huấn
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
11
Phông hội nghị, standee, banner (cho 2 địa điểm)
2
vị trí
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30
12
Nước uống cho đào tạo (02 ngày)
2
Ngày
Theo quy định tại Chương V
UBND xã Bình Phú, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
Ngày thứ 1
Ngày thứ 30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm phần mềm phục vụ chuyển đổi số". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm phần mềm phục vụ chuyển đổi số" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây