Thông báo mời thầu

Mua sắm phần mềm, thiết bị

Tìm thấy: 11:48 13/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Số hóa ngành giáo dục và triển khai thí điểm trường học thông minh năm 2024 (Thí điểm 02 phòng học thông minh tại Trường TH Thanh Bình A và Trường THCS Thanh Bình)
Tên gói thầu
Mua sắm phần mềm, thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp Kinh tế năm 2024 (Chuyển đổi số)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bù Đốp, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
12/12/2024 14:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục - Đào tạo huyện Bù Đốp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:25 12/12/2024
đến
09:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH Tư vấn lập thiết kế Tổ 6, Khu phố Tân Trà 1 - Phường Tân Bình - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định giá Số 99/34, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam - - - Tỉnh Bình Dương
3 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, khu phố Phú Mỹ - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Suối Đá - Phường Tân Xuân - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
5 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, khu phố Phú Mỹ - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Suối Đá - Phường Tân Xuân - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
7 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYỄN HOÀNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 41/266, Tổ 1, Khu phố 2 - Phường Tân Đồng - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Chi phí nhân công lắp đặt
2
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
2
Đường truyền Internet cho PHTM
2
Gói/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
3
Học bạ số cho học sinh khối trường tiểu học
6159
Học sinh/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
4
Phần mềm dạy và học trực tuyến, tương tác 3D cho giáo viên và học sinh toàn trường
2
Gói/Trường/năm
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
5
Màn hình tương tác. Kích thước màn hình: 75 inch
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
6
Bảng trượt ngang nguyên khối
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
7
Camera PTZ quay toàn cảnh học sinh
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
8
Loa
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
9
Amply
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
10
Bộ xử lý âm thanh
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
11
Micro choàng đầu
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
12
Micro không dây cầm tay
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
13
Máy tính để bàn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
14
Máy tính bảng
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
15
Tủ sạc và bảo quản thiết bị
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
16
Bộ phát sóng Wifi
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15
17
Tủ Rack chứa thiết bị âm thanh
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Bù Đốp
05
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm phần mềm, thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm phần mềm, thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây