Thông báo mời thầu

Mua sắm sách phục vụ bạn đọc năm 2026

Tìm thấy: 09:23 30/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán gói thầu mua sắm: Mua sách phục vụ bạn đọc năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm sách phục vụ bạn đọc năm 2026
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm: Mua sách phục vụ bạn đọc năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp tại Quyết định số 489/QĐ-SVHTTDL ngày 30/12/2025 của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thành Sen, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 35/QĐ-TVT
Ngày phê duyệt
30/03/2026 09:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:21 30/03/2026
đến
09:00 08/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.599.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu năm trăm chín mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/04/2026 (07/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng và tư vấn thiết kế Thái Sơn Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 18 ngõ 126 đường Mễ Trì Hạ, phường Từ Liêm, TP Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần xây dựng và tư vấn thiết kế Thái Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 18 ngõ 126 đường Mễ Trì Hạ, phường Từ Liêm, TP Hà Nội.

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giáo trình sửa chữa và tăng cường cầu
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
2
Giáo trình tài chính quốc tế
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
3
Giáo trình tin học đại cương
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
4
Giáo trình toán học vật lý
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
5
Giáo trình thi công nhà nhiều tầng bê tông cốt thép toàn khối
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
6
Giáo trình thiết kế logic số
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
7
Giáo trình thiết lập và thẩm định dự án đầu tư
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
8
Giáo trình thủy điện
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
9
Giáo trình trung cấp lý luận chính trị: Nội dung cơ bản của tư tưởng Hồ Chí Minh
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
10
Giáo trình ứng dụng trí tuệ nhân tạo trong xây dựng
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
11
Giáo trình Văn học đại cương
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
12
Giáo trình vi mạch tuyến tính
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
13
Giấc mơ Viêt Nam- Khát vọng tương lai
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
14
Giọt nước mắt màu đỏ
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
15
Giờ đi săn
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
16
Giúp con lớn khôn: tập 1 rèn luyện thói quen tốt
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
17
Giúp con lớn khôn: tập 1 rèn luyện thói quen tốt
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
18
Giúp con lớn khôn: tập 2 nuôi dưỡng trí thông minh
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
19
Giúp em chinh kì thi vào lớp 10 Ngữ văn
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
20
Hai anh em và ba con yêu tinh
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
21
Hai anh em và cây thuốc thần
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
22
Hai người đến từ phương xa
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
23
Hải Phòng thu về
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
24
Hải Thượng Lãn Ông Lê Hữu Trác- Hồ sơ và tư liệu
10
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
25
Hai vạn dặm dưới biển
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
26
Hạnh phúc tuổi trẻ - trưởng thành bằng yêu thương
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
27
Hành trình chinh phục bộ đề đặc sắc tinh hoa môn hoá học
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
28
Hành trình khám phá thương mại điện tử
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
29
Hành trình nuôi con: mang thai - cẩm nang thai sản đầy đủ nhất
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
30
Hành trình thống trị thế giới của Youtube
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
31
Hát bên bếp lửa
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
32
Hạt giống thành công - cẩm nang toàn diện về bán hàng và lãnh đạo đội nhóm
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
33
Hạt nano kim loại - Tác động hóa - sinh và một số ứng dụng trong nông nghiệp
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
34
Hát từ Phan Xi Păng
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
35
Hiếu kính - giá trị đạo đức ngàn đời
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
36
Hình tượng con rắn trong văn hoá Thái Lan và Việt Nam
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
37
Sổ tay kiến thức toán văn anh lớp 6
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
38
Sổ tay kiến thức toán văn anh lớp 9
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
39
Sổ tay nghiệp vụ đầu tư, kinh doanh, môi giới bất động sản
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
40
Sổ tay ngữ pháp và bài tập tiếng anh 6-7-8-9
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
41
Sổ tay nhập môn sinh học
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
42
Sổ tay phím tắt AUTOCAD và các câu hỏi thường gặp
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
43
Hoa bốn mùa: thơ
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
44
Hoàn cảnh hậu hiện đại
1
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
45
Hoàn thiện pháp luật về bảo vệ thông tin cá nhân ở Việt Nam
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
46
Hoàng tử nhỏ và chú bé nghèo khổ
6
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
47
Học
4
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
48
Học là đỗ tiếng anh lớp 6
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
49
Học tiếng Việt dễ dàng
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30
50
Học tốt tiếng Anh 7
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Thư viện tỉnh Hà Tĩnh
15
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm sách phục vụ bạn đọc năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm sách phục vụ bạn đọc năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây