Thông báo mời thầu

Mua sắm sách và thiết bị dạy học

Tìm thấy: 16:43 30/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm sách và thiết bị dạy học từ nguồn kinh phí thường xuyên của Trường THPT Quang Trung
Tên gói thầu
Mua sắm sách và thiết bị dạy học
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí được phân bổ theo Quyết định số 73/NQ-HĐND ngày 26/7/2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-THPTQT
Ngày phê duyệt
30/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Quang Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:21 30/11/2023
đến
08:00 07/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2023 (15/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN Tư vấn lập E-HSMT Số 76, Trần Nhật Duật - Xã Đức Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm định E-HSMT Tiểu khu 6 - Thị trấn Hoàn Lão - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 76, Trần Nhật Duật - Xã Đức Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tiểu khu 6 - Thị trấn Hoàn Lão - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bồi dưỡng học sinh giỏi hóa học 11 / 1 chuyên đề hóa đại cương vô cơ (155.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
2
Bồi dưỡng học sinh giỏi hóa học 11 / 2 chuyên đề hóa học hữu cơ (155.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
3
Tuyển tập 25 Năm đề thi olympic 30 tháng 4 SỬ 11
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
4
Trả lời câu hỏi trắc nghiệm & tự luận lịch sử 10
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
5
Bộ đề kiểm tra trắc nghiệm tự luận sử 10
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
6
Hướng dẫn trả lời câu hỏi tự luận & trắc nghiệm lịch sử 10 (69.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
7
Những mẫu chuyện thú vị trong lịch sử Thế Giới (58.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
8
Những mẫu chuyện thú vị trong lịch sử Việt Nam (79.0)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
9
Hướng dẫn trả lời câu hỏi & bài tập lịch sử 10 Kết nối tri thức (45.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
10
Đề kiểm tra đánh giá lịch sử 10 kết nối tri thức (69.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
11
Hướng dẫn trả lời câu hỏi & bài tập lịch sử lớp 11 kết nối tri thức (30.0)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
12
Tư liệu dạy học lịch sử 11 (75.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
13
Bộ đề kiểm tra trắc nghiệm lịch sử 11 (69.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
14
Kể chuyện lịch sử Việt Nam tập 1 từ nguồn gốc đến 1858 (70.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
15
Kể chuyện lịch sử Việt Nam tập 2 từ 1858 đến 1975 (70.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
16
Câu hỏi & bài tập trắc nghiệm lịch sử 12 theo chủ đề (95.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
17
Phương pháp trắc nghiệm môn lịch sử (82.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
18
Sách GDTC 10 môn Bóng Đá (GV)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
19
Sách GD 10 môn Bóng chuyền (GV)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
20
Sách GD 10 môn Bóng Rổ (GV)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
21
Sách GD 10 môn Cầu Lông (GV)
3
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
22
Sách giáo Khoa GDQP10
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
23
Sách giáo khoa GDQP11
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
24
Sách giáo viên GDQP 10
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
25
Sách giáo viên GDQP 11
5
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
26
Máy tính
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
27
Loa di động
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
28
Hệ bảng trượt thông minh
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
29
Bàn thực hành phòng vật lý cho học sinh
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
30
Ghế thí nghiệm.
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
31
Bàn thí nghiệm biễu diễn cho giáo viên phòng Vật Lý.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
32
Tủ điều khiển điện trung tâm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
33
Bộ bàn ghế thư viện
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
34
Bàn họp phòng chuyên môn.
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
35
Ghế Phòng họp
45
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
36
Bộ tranh ảnh điện tử, video Giáo dục Kinh tế, Pháp luật 10.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
37
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp 10.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
38
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Hoạt động trải nghiệm, hướng nghiệp 11.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
39
Để học tốt Ngữ văn 10, Tập một (Kết nối tri thức với cuộc sống)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
40
Để học tốt Ngữ văn 10, Tập hai (Kết nối tri thức với cuộc sống)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
41
Bộ đề kiểm tra Ngữ văn 10, tập 1
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
42
(Kết nối tri thức với cuộc sống)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
43
Bộ đề kiểm tra Ngữ văn 10, tập 2
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
44
(Kết nối tri thức với cuộc sống)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
45
Bài tập phát triển năng lực Ngữ văn 10, tập 1
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
46
(kèm theo học liệu điện tử thông minh tại: hoclieu.vn)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
47
Bài tập phát triển năng lực Ngữ văn 10, tập 2
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
48
(kèm theo học liệu điện tử thông minh tại: hoclieu.vn)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
49
150 Đề & bài văn hay 10 Kết nối tri thức (78.0)
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10
50
Hướng dẫn học và làm bài Ngữ Văn 10/1 Kết nối tri thức
2
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Quang Trung - xã Quảng Phú- huyện Quảng Trạch-Tỉnh Quảng Bình
5
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Quang Trung như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 517.988.837 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 503.683.837 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm sách và thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm sách và thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây