Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Chú ý: (Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 15:28 Ngày 07/05/2020)
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 15:30 ngày 11/05/2020 đến 09:00 ngày 13/05/2020
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 15:30 ngày 11/05/2020 đến 09:00 ngày 13/05/2020
Lý do lùi thời hạn:
Điều chỉnh khối lượng hồ sơ mời thầu
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy tính xách tay | 2 | Chiếc | Core i5-8265U/4GB/1TB/14"HD/Finger/Win 10 Home/Black/1Y/70187647/Có khe M2 | |
| 2 | Máy in | 2 | Chiếc | Máy in HP Laserjet Pro M227sdn Chức năng: in, scan, copy,. Đa nhiệm. In 2 mặt tự động, Khổ in A4 Công suất in tối đa: 30000 trang/tháng. Công suất in khuyến nghị: 250-2500 trang/ tháng Tốc độ in: 28 trang A4/ phút. Tốc độ copy 28 tờ / phút. Tốc độ scan 15 tờ A4/ phút | |
| 3 | Biển led matric 3 mầu (RGB) | 56 | m2 | Modun 3 mầu KT: 160 x 320mm Kt mặt biển: 0.8 x 7m Khoảng cách điểm màu: 10mm Màu sắc hiển thị: 3 màu Góc xem nhìn ngang : 120 độ Góc 5 VDC Điện năng tiêu thụ module: ≤15W Độ ẩm môi trường làm việc: 10%-70% RH Đường chuyền tín hiệu: USB (hoặc WiFi) Kết cấu: Khung sắt hộp chạy viền xung quanh hộp 4 x 4 mạ kẽm, xung quang ốp alu 3mm chống nước |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy tính xách tay | 2 | Chiếc | Core i5-8265U/4GB/1TB/14"HD/Finger/Win 10 Home/Black/1Y/70187647/Có khe M2 | |
| 2 | Máy in | 2 | Chiếc | Máy in HP Laserjet Pro M227sdn Chức năng: in, scan, copy,. Đa nhiệm. In 2 mặt tự động, Khổ in A4 Công suất in tối đa: 30000 trang/tháng. Công suất in khuyến nghị: 250-2500 trang/ tháng Tốc độ in: 28 trang A4/ phút. Tốc độ copy 28 tờ / phút. Tốc độ scan 15 tờ A4/ phút | |
| 3 | Biển led matric 3 mầu (RGB) | 56 | m2 | Modun 3 mầu KT: 160 x 320mm Kt mặt biển: 0.8 x 7m Khoảng cách điểm màu: 10mm Màu sắc hiển thị: 3 màu Góc xem nhìn ngang : 120 độ Góc 5 VDC Điện năng tiêu thụ module: ≤15W Độ ẩm môi trường làm việc: 10%-70% RH Đường chuyền tín hiệu: USB (hoặc WiFi) Kết cấu: Khung sắt hộp chạy viền xung quanh hộp 4 x 4 mạ kẽm, xung quang ốp alu 3mm chống nước |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy tính xách tay | 2 | Chiếc | Core i5-8265U/4GB/1TB/14"HD/Finger/Win 10 Home/Black/1Y/70187647/Có khe M2 | ||
| 2 | Máy in | 2 | Chiếc | Máy in HP Laserjet Pro M227sdn Chức năng: in, scan, copy,. Đa nhiệm. In 2 mặt tự động, Khổ in A4 Công suất in tối đa: 30000 trang/tháng. Công suất in khuyến nghị: 250-2500 trang/ tháng Tốc độ in: 28 trang A4/ phút. Tốc độ copy 28 tờ / phút. Tốc độ scan 15 tờ A4/ phút | ||
| 3 | Biển led matric 3 mầu (RGB) | 56 | m2 | Modun 3 mầu KT: 160 x 320mm Kt mặt biển: 0.8 x 7m Khoảng cách điểm màu: 10mm Màu sắc hiển thị: 3 màu Góc xem nhìn ngang : 120 độ Góc 5 VDC Điện năng tiêu thụ module: ≤15W Độ ẩm môi trường làm việc: 10%-70% RH Đường chuyền tín hiệu: USB (hoặc WiFi) Kết cấu: Khung sắt hộp chạy viền xung quanh hộp 4 x 4 mạ kẽm, xung quang ốp alu 3mm chống nước |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Con người hạnh phúc nhất và thành công nhất khi cống hiến vì một mục đích nằm ngoài sự thỏa mãn ích kỷ cá nhân. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Hà Giang đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Hà Giang đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.