Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 08:53 25/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư hệ thống trung tâm chuẩn, thiết bị đo lường, thử nghiệm
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn đầu tư công trung hạn ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 09/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
56/QĐ-TTKT
Ngày phê duyệt
24/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Kỹ thuật Đo lường Thử nghiệm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 25/05/2023
đến
08:30 09/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 09/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2023 (07/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV&XD Lâm Thịnh Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán TDP6 - P Nam Lý - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
2 Công ty TNHH TV&XD Lâm Thịnh Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán TDP6 - P Nam Lý - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
3 Sở Kế hoạch và Đầu tư Quảng Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Đường 28/3 - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
4 Công ty TNHH TV&XD Lâm Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT TDP6 - P Nam Lý - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
5 Công ty TNHH TV&XD Lâm Thịnh Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP6 - P Nam Lý - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP 7 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NGỌC THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP 7 - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy quang phổ hấp thụ nguyên tử.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
2
Thiết bị đo nhanh chất lượng nước
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
3
Thiết bị đo độ ồn,
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
4
Bộ lấy mẫu nước Alpha loại ngang,
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
5
Bộ phân tích TSS
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
6
Tủ mát bảo quản mẫu cho phòng thí nghiệm.
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
7
Cân phân tích
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
8
Tủ bảo quản hóa chất
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
9
Máy phân tích nồng độ dầu trong nước
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
10
Tủ ấm BOD.
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
11
Máy rửa dụng cụ thí nghiệm bằng sóng siêu âm.
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
12
Bơm chân không cho hút hơi độc.
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
13
Bể ổn nhiệt.
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
14
Thiết bị đo và phân tích khí thải.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
15
Thiết bị xác định lực cắt tĩnh của Bentonite.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
16
Thiết bị xác định mất nước và độ dày áo sét của Bentonite.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
17
Bộ thí nghiệm Xác định hàm lượng sét trong đất hoặc cốt liệu cấp phối bằng thí nghiệm cát tương đương theo tiêu chuẩn AASHTO T176-02.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
18
Thiết bị xác định góc cạnh của cát theo TCVN 8860-7:2011
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
19
Thiết bị đo độ co ngót bê tông.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
20
Cân đếm điện tử
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
21
Bộ thiết bị hiệu chuẩn độ ẩm công nghệ gương
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
22
Bộ đồng hồ lưu lượng chuẩn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
23
Hệ thống bình chuẩn, giá đỡ bình chuẩn và bể nguồn cấp và xử lý nước
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900
24
Bộ phantom kiểm định máy X-quang đo mật độ xương.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
TDP 10 - P. Đồng Phú - Tp Đồng Hới - Quảng Bình
180
900

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây